• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hậu duệ của audi.em nó đc 13 tháng ah nặng 45kg mọi người đánh giá ah

Anhtu_123

Member
hôm nay e đưa ảnh con trai hậu duệ của audi.lên đây cho mọi người đánh giá xem e nó có được ko ah.
sinh ngày 15/6/2012
tên: rốtty
cân nặng:45-47kg
em rất mong được tham giá CLB rottweiler HN ah
và em nó cũng đủ tuổi để lấy giống rồi ah chưa từng biết mùi gái là j ah.e đưa ảnh lên đây ai mà có nhiu cầu thì e cho em nó phá đời ah:))
ảnh em chup hơi xâu các bác xem tạm ah

gầy quá bác ơi @@" mà không biết do bác chụp hay sao mà chân em nó trông dị dị khác khác

Anhtu_123

Member
:)) ro là mình ko biết chụp ảnh đấy.chẳng hiểu sao chụp lên xìn sấu quá em nó ko gầy đâu.hôm này mình chụp lại mọi người thông cảm nhìn cái ảnh đầu tiên của em nó

Anhtu_123

Member
hôm nay e đưa ảnh con trai hậu duệ của audi.lên đây cho mọi người đánh giá xem e nó có được ko ah.
sinh ngày 15/6/2012
cân nặng 45/47 j đấy ah
rất mong được giao luu cùng mọi người ah.hôm trước em ko biết chụp ảnh em nó sấu qua hôm này em chụp lại ảnh em nó tổng thể ah.mọi người đánh giá

tuansilk

Vietpet sponsor
sinh ngày 15/6/2012
tên: rốtty
cân nặng:45-47kg
em rất mong được tham giá CLB rottweiler HN ah
và em nó cũng đủ tuổi để lấy giống rồi ah chưa từng biết mùi gái là j ah.e đưa ảnh lên đây ai mà có nhiu cầu thì e cho em nó phá đời ah:))
ảnh em chup hơi xâu các bác xem tạm ah

Em này rất đẹp. Nhưng hơi gầy, ko được 47kg đâu. Tăng khẩu phần ăn lên sẽ rất hoành tráng đấy. Khi tròn 15 tháng tuổi mới được Aphang nhé. Còn rất mong vào CLB mà cứ ngồi nhà thì còn mong nữa nhé.