• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của 0din & Alina hiện đang ơ thủ đô HÀ NỘI

tony luky

Member
VA1(NL)VA2(D)0din vom Holt kam perHof(SCHH3)

và đây là hình ảnh mới nhất của 0din và chủ nhân mới của nó hiện đang sống ơ thành phố bắc kinh của trung Quốc

còn đây lá ALina

xin giới thiệu với các bạn em nó tên lá misa giới tính cái là hậu duệ của 0din & Alina

yeulab

Member
chúc mừng Nam nhé.em nó rất đẹp!chúc MISA phát triển tốt để nhanh chóng trở thành 1 trong những hoa hậu của làng GSD VIỆT NAM

DUNG-ND

Member
Chào Nam , hôm nay mới thấy được Misa của em , em nên cho Misa vận động nhiều hơn , chơi ném banh , tập cắn dụng cụ chuyên dùng chó nhỏ , khăn ... lôi kéo . Để có cơ bắp và không để xuống chân . Chó con cần vận động nhiều , vận động tự nguyện thích chơi , không ép . Thì sức khỏe tốt và phát triển mới đẹp . Chủ nhật 6/9 A Đức berger sẽ đem con đực , Chú Trực đem con cái . A Đạt đem con cái ,A Hiệp con cái, ra sân vận động Hòa Bình .Tất cả cùng bầy với Misa . A sẽ chụp hình gởi e xem
Chúc em nuôi Misa ngày càng đẹp hơn
Thân

HIEP.DRAGO

chào Nam em dạo này khỏe k?misa của em nhìn đẹp và ấn tượng lắm nhất là cặp tai và khuôn mặt giống ana của anh cực kỳ!!!em ráng chăm sóc em nó chu đáo chút nhé em cố gắng cho em misa uống sữa mỗi ngày , mai mốt anh chụp hình ana post lên để em xem nhìn là biết người quen ngay...

haiqui

Member
Chúc mừng anh có 1 con chó rất đẹp. Nhìn khuôn mặt của em nó thấy đã quá.:-bd

HIEP.DRAGO

Chào tony luky!hôm nay mình mới chụp vài tấm hình Ana em gái của Misa gửi bạn và mọi người xem 2chị em giống nhau k?mọi người xem và góp ý nhé .Hôm nay Ana và Misa được 5tháng 10ngày

TrầnTrungNam

Qúa đẹp, không còn lời nào để có thể diễn tả hết được. Đẹp từ "người mẫu" cho tới cách chụp bỏ phông. Xin bái phục kỹ thuật chụp ảnh chân dung của bác.
Chúc bác Hoà chăm em nó thật tốt và thỉnh thoảng up hình lên để anh em học hỏi thêm.