• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

<Hải Phòng> Xin MÈo lai hoặc tây

anhhpv

Cần xin 1 bé mèo lai hoặc tây đực để về làm bạn tình với em mèo trắng lai nhà mình . Nhà bạn nào có nhiều mà kô nuôi đc nữa cho mình 1 bé nhé minh chăm sóc cẩn thận 1 tuần tắm 3 lần ăn uống đầy đủ
:x:x:x:x:x:x:x

linkmitu

Member
1 tuần tắm 3 lần :)) :-o tắm vừa thôi mèo đâu có ưa nước. ko cần phải thể hiện tình yêu mãnh liệt như vậy qua hành động mà khiến mèo ko thích !

ngockun92

Member
mèo lai giờ cg rẻ mà bạn, mua một em về làm bạn vs em nhà bạn, mà đúng là mèo k thích nước đâu, tắm nhiều khéo em bị lạnh rồi viêm phổi đấy

anhhpv

mèo lai giờ cg rẻ mà bạn, mua một em về làm bạn vs em nhà bạn, mà đúng là mèo k thích nước đâu, tắm nhiều khéo em bị lạnh rồi viêm phổi đấy
biết là kô hợp nhưng mình tam nc nóng và sấy mà chứ đâu fải tam nc lạnh rồi mặc kệ nó đâu

mèo việt lông sát cũng đẹp lắm mà, chúng nó khôn, lại sống chủ động, dễ nuôi ............. sao ít người xin mèo việt lông sát thế nhỉ

lululubu

Active Member
biết là kô hợp nhưng mình tam nc nóng và sấy mà chứ đâu fải tam nc lạnh rồi mặc kệ nó đâu
Tắm nhiều thế dễ nấm đấy bạn ạ, mèo chỉ nên tắm 1 tuần 1 đến 2 lần thôi. Bọn mèo cũng sạch mà, chúng nó cũng tự vệ sinh lông bất cứ lúc nào có thể đấy chứ.

hatran

Member
lai Tây ng ta bán 1 con 500k kìa, quá trời topic mèo lai 500~1tr. dễ mà bạn, còn xin mèo tây đực thì mình có 1 thằng thuần chủng tên rocky 10 tháng tuổi lông đen, bờm nâu, 4 chân socola, thích ko mình cho :">