• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Hải Phòng] Tôm đẹp zai ( samoyed )

QuanVu

Member
Nhà m nuôi tôm đã hơn 1 năm nay
nay mới có dịp khoe ảnh + đang có nhu cầu làm bố mãnh liệt
AE chém nhẹ tay

tinyphu

sao b nuôi kiểu gì mà sạch thế? có tắm thường xuyên ko? m có con Alas mà cứ tắm hum trc hum sau đã nhọ nhem rùi >"<

QuanVu

Member
sao b nuôi kiểu gì mà sạch thế? có tắm thường xuyên ko? m có con Alas mà cứ tắm hum trc hum sau đã nhọ nhem rùi >"<
mình 1 tháng chỉ tắm cho cún nhà mình 1 lần thôi . tắm nhiều ko tốt đâu . bạn ra Thú Ý mua Phấn tắm khô về thỉnh thoảng vệ sinh lại bộ lông em ấy là sẽ đẹp ngay thôi . tắm ướt thì 1 tháng tắm 1 lần thôi :D>:D<

Lousianna

M nghe nhiều ngừoi mách là dùng phấn rôm trẻ con để chải
Ko biết có đúng ko, chưa dám thử lần nào :)

QuanVu

Member
M nghe nhiều ngừoi mách là dùng phấn rôm trẻ con để chải
Ko biết có đúng ko, chưa dám thử lần nào :)
bạn ko lên dùng phấn rôm làm jk cả. có phấn tắm khô dành riêng cho cún mà bạn:x

QuanVu

Member
ai có nhu cầu về phối giống samoyed thì cứ liên lạc theo sdt ở chữ ký nhé:x:x:x:x:x:x

ieuLu

Member
mình 1 tháng chỉ tắm cho cún nhà mình 1 lần thôi . tắm nhiều ko tốt đâu . bạn ra Thú Ý mua Phấn tắm khô về thỉnh thoảng vệ sinh lại bộ lông em ấy là sẽ đẹp ngay thôi . tắm ướt thì 1 tháng tắm 1 lần thôi :D>:D<
bạn dùng phấn tắm khô của gì thế ạ? Mình cũng muốn mua cho cún nhà mình dùng mà k biết mua loại nào, hix

QuanVu

Member
bạn dùng phấn tắm khô của gì thế ạ? Mình cũng muốn mua cho cún nhà mình dùng mà k biết mua loại nào, hix
chào bạn.
chắc bạn là người chiều nay nhắn tin cho mình . chúc bạn và cún luôn khỏe mạnh nha ;)

QuanVu

Member
cảm ơn 2 bạn vì lời khen .
con chó màu vàng chỉ là chó gấu thôi ^^ . nhưng ngoan lắm , mình thương nó lắm ":))

dinhquan

Member
nhìn đẹp quá :x:x:x ước gì mình được ngoài hà nội để ngắm , trong tp.hcm ko có :):)