• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hải phòng hỏi về cách nuôi chim săn mồi

bamvao2

Member
mình sn 93 cho tiện nc.mình vừa bắt về một em chim.theo như ng bán nói thì đc hơn 1,5 th.hiện đc 0,8kg.chua bay đc.chỉ biết nhẩy và vỗ cánh thôi.màu nau và đen.mỏ đen.chân trắng và ko lông.hình ảnh thì mình gửi sau nhe.bạn nào có kinh ngiệm nuôi thì chỉ mình vs.h mình cho ăn tôm tep va thit lợn thôi.thank nhìu nha

quynhut

Member
chim non o chim đang cần nhiều canxi và phópho bạn nên chim ăn thịt cút (cả xương nhé) hay chim sẽ .ko cho ăn thịt heo và bò

Bạn ở Hải Phòng và theo đặc điểm bạn tả thì chú chim bạn đang có là Blackkite. Giống chú chim trong ảnh này đúng không?
Ảnh luôn.

Có 1 anh trên HN trước đây cũng có và huấn luyện rất hay. Đây là link bài viết của anh ấy:
Forum Gateway - Powered by DnP Firewall
Bạn có số điện thoại không. Chúng ta giao lưu

icecrown

con chim của walker đẹp nhưng hình như bạn mới chơi thì phải sao lại cột chân nó thế kia

bamvao2

Member
sdt mình 01288303293.đúng chim nhà mình zùi b.ma cho mình hỏi e áy to dc tam bao nhiu kg vay b

icecrown

đây là hình con chim của em mấy anh coi chém nhẹ thôi nhé sẵn đây e ở hcm có ai ở tphcm thì có gì em muốn giao lưu học hỏi hoặc biết 4rum nào chuyện về loại này giới thiệu em nhé