• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Dương - Tin vui: Sự kết hợp "TH.CH.Isy vom Rottmania VS SHELDON BEREGA TURI"

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng ae nhà bác Vũ nhé! Cặp bài trùng này mà kết hợp thì còn gì phải nói!!

aladin255

Member
Cảm ơn các anh đã chúc mừng. Từ lâu thấy các con giống phía Nam mà lấy làm ao ước, nên hai anh em cũng muốn gây dựng con giống có chất lượng tại khu vực phía bắc cho sân chơi thêm sinh động :)

aladin255

Member
Xin chúc mừng 2 bạn Shellhelix & Aladin255.Bà mẹ ISY và mấy bé chắc được cưng và được 2 cậu chủ chăm bẳm tốt lắm đây nên nhìn bé nào cũng bụ bẩm và dể thướng hết. Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn và chúc rottweiler tại Hải Dương ngày càng phát triển thêm nhiều con giống tốt. Thân chào.
Cảm ơn A Doanh.
Cũng may là bác Shellhelix rất mát tay nên các bé đều bụ bẫm cả.
Hồi mới chơi em cũng đã từng liên lạc với anh rồi nhưng chắc anh không nhớ :D.

Scoobydoo

Member
Các bác cứ đi theo hướng chọn lọc con giống tốt như thế này thì là những tin đáng mừng cho NRC cũng như Rot Việt nói chung.
chúc mừng anh Vũ, anh Duy có đàn cún đẹp, chúc các bé mau lớn mạnh khỏe

boy_armani8x

Active Member
Chúc mừng Isy mẹ tròn con vuông, chúc mừng các thành viên nhí của NRC và cũng xin chúc mừng hai ông anh mát tay....:-h

Chúc mừng đồng chí Vũ và đồng chí Duy nhé. Chúc cho mấy nhóc hay ăn chóng lớn nhé. Con số 5 cũng là một con số rất đẹp cho sự khởi đầu đấy Duy à. Hy vọng Hải Dương mình ngày càng có thếm nhiều con giống tốt và có thêm nhiều người như 2 đồng chí nữa.

haiauphonoi

Member
Cảm ơn A Doanh.
Cũng may là bác Shellhelix rất mát tay nên các bé đều bụ bẫm cả.
Hồi mới chơi em cũng đã từng liên lạc với anh rồi nhưng chắc anh không nhớ :D.
Hôm nay mới có thời gian vào diễn đàn nghe được tin vui của bác Vũ và bác Duy
xin chúc mừng hai bác ,,:):):)chúc mừng Isy đã mẹ tròn con vuông.................Mau ăn chóng lớn nào3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O

Hôm nay mới có thời gian vào diễn đàn nghe được tin vui của bác Vũ và bác Duy
xin chúc mừng hai bác ,,:):):)chúc mừng Isy đã mẹ tròn con vuông.................Mau ăn chóng lớn nào3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O
Thanks Ngải!!!Thế đã chuẩn bị những gì cho sinh nhật VIETPET HD rồi Em...???Phải về đúng giờ đấy nhé!!!

em ở quê mà bác các bác thành phố cứ nóng tính. Bác cứ cậy chó nhà bác đuôi dài lắm tiền. Em có làm gì đâu mà anh dọa xóa bài của em. Đàn chó ta nhà em đuôi còn dài hơn. Vừa ở quê ngoi lên phố đã bị dọa

my_lucky

Active Member
Em là em cứ chờ lúc nào các cháu về nhà mới, lúc đó chúc mừng NRC có thêm thành viên mới cũng như chúc mừng các thành viên nhí của NRC bắt đầu 1 chặng đường đầy thử thách.Mong các anh sức khỏe dồi dào nhé.Thân!>:D<

em ở quê mà bác các bác thành phố cứ nóng tính. Bác cứ cậy chó nhà bác đuôi dài lắm tiền. Em có làm gì đâu mà anh dọa xóa bài của em. Đàn chó ta nhà em đuôi còn dài hơn. Vừa ở quê ngoi lên phố đã bị dọa
Bạn hiểu nhầm ý mình rồi,Mình nhắc cậu vì nội quy diễn đàn là phải viết tiếng việt có dấu,nếu không lại bị các mos xóa,chứ có nóng & có quyền gì đâu.
Thanks!!!!!!!!!

anh oi sao cho nha anh de nhieu the?anh cho em xin mot con cho con
anh cho em xin mot con nhe.em chi co tien mua cho cut duoi.ko co tien mua cho duoi dai nhu nha anh anh vu thanh pho oiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Ở đây chơi ko có quê hay tỉnh, mà là sân chơi chung, mà đã là sân chơi chung thì chúng ta phải tôn trọng nội qui chung đó là viết Tiếng Việt Có Dấu bạn ạ, chào mừng bạn đến với fan rott....

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
ồ có tin vui thế này mà hôm rồi về hải dương em lại không biết qua ngắm dung nhan các em ấy tí nhỉ chúc mấy cún hay ăn chóng lớn:p