• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Dương chiều chủ nhật :P

gàsiêunhân

Active Member
anh em hải dương chăm thế hệ pit trẻ chuẩn quá, lâu lắm rồi không được nhìn thấy pit dáng chuẩn, ở HN chuyên gia dinh dưỡng nhiều nên thế hệ pit trẻ hn nhìn toàn như bully

Phi Anh

Member
Anh ơi cứ offline cafe cũng được. Để ACE gặp nhau cho tình cảm đỡ phai mờ. Nếu mà chó của ai ổn thì cho đi offline, Còn không thì để ở nhà. Lần sau khỏe cho đi.
Các lãnh đạo cứ định kỳ giữa tháng đi, cho đỡ trùng vào các câu lạc bộ khác, lúc có gì đi giao lưu cho nó tiện.
Đề nhị ban chủ nhiệm Vietpet HD xem xét và duyệt phương án.
Ý kiến rất hay. Hôm nào off, đề nghị mỗi người thưởng cho đồng chí 1 cốc =))=))=))

Phi Anh

Member
Hải Dương nhiều Pit nhưng ít Rot quá nhỉ..... hihihi ^_^
Hải Phòng Rott phát triển mạnh, Pit đi xuống. Hải Dưởng Pit phát triển mạnh, Rott đi xuống. HP+HD thì cả 2 cùng phát triển. Beer thôi......=))

Hải Dương nhiều Pit nhưng ít Rot quá nhỉ..... hihihi ^_^
Hy vọng cứ đà phát triển mạnh và đẳng cấp như HPRC. toàn thể ACE vietpet yeu quy dòng rott của Miền Bắc Việt Nam sẽ có nhiều chú rott có dòng giống tốt và đẳng cấp.

bulldog.in.HD

cái a mà mặc quần soóc bò dắt con rott có phải a có phải a vũ bán dầu nhớt ko nhỉ? vì hình như em nhìn quần anh ý vẫn dính dầu nhớt thì phải..:-ss:-ss:-ss:-ss, không phải mong các a lượng thứ đừng ném đá em nha

Phi Anh

Member
xem tình hình thế nào,tổ chức ọp ẹp đê a e ơi:p
Chiều Chủ nhật tuần này ae mang chó ra công viên ọp đi? Xong rồi beer :D
Lại có chương trình vui chơi có thưởng :D. Dạo này có người đi bị lệch mông...:D:D:D