• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Dương chiều chủ nhật :P

Phi Anh

Member
Nhìn chó thì thấy quen quen. Nhìn người thì chả thấy ai quen cả :D:D:D

thằng nào cầm con rott mà cứ đứng dạng háng ra thế nhỉ.anh em người ta chụp ảnh mà chẳng ý tứ gì cả=))=))=))

Hưng ơi ảnh BÒ SỮA hết rồi à.còn cái nào ko up lên để anh copy cái

aladin255

Member
thằng nào cầm con rott mà cứ đứng dạng háng ra thế nhỉ.anh em người ta chụp ảnh mà chẳng ý tứ gì cả=))=))=))

Hưng ơi ảnh BÒ SỮA hết rồi à.còn cái nào ko up lên để anh copy cái
Nhìn đôi tông thấy quen quen :d. Một tuần tập chung một lần đi anh chị em ơi >:D<

duykienhd

Member
Nhìn đôi tông thấy quen quen :d. Một tuần tập chung một lần đi anh chị em ơi >:D<
hihi,bọn e thì ngày nào mà chả tập chung,xong rồi lại bia với dùi chão chuộc rang muối,hehehehe,phê lòi mắt a à=))

Phi Anh

Member
hihi,bọn e thì ngày nào mà chả tập chung,xong rồi lại bia với dùi chão chuộc rang muối,hehehehe,phê lòi mắt a à=))
Cái này chuẩn luôn, anh làm chứng. Được u beer xong còn được tiền mang về. Được thế còn gì bằng =))

Nhìn chó thì thấy quen quen. Nhìn người thì chả thấy ai quen cả :D:D:D
Muốn quen hả. Cứ đi như thế có thấy bao giờ có mặt đâu mà quen. Mà dạo này làm ăn vụ gì mà kinh thế, thấy mất tăm mất tích.
Muồn quen thì về đây... khà khà

Cũng lâu lâu rồi chưa được offline đấy nhỉ. Chắc tại các lãnh đạo bận quá không có thời gian tổ chức cho anh em. Thôi ACE cứ cố gắng gặp mặt nhau 1 tuần một lần đi, ACE em khác như tôi không đi được thì ở nhà hóng ảnh cũng được. Gặp nhau nhớ chụp nhiều ảnh up lên nhé. Một số người cũng đang thèm đây.

Phi Anh

Member
Muốn quen hả. Cứ đi như thế có thấy bao giờ có mặt đâu mà quen. Mà dạo này làm ăn vụ gì mà kinh thế, thấy mất tăm mất tích.
Muồn quen thì về đây... khà khà
Khà khà...dạo này ở nhà suốt, chả thấy ai rủ beer gì cả.
Chiều nay lên HD beer đê???????

Khà khà...dạo này ở nhà suốt, chả thấy ai rủ beer gì cả.
Chiều nay lên HD beer đê???????
thế dạo này lại về quê rồi à??? lặn hơi kỹ đấy. Hôm nào rảnh lên HD sẽ aloo
Bia thì bia mà rượu thì rượu. khà khà

xuandu74

Member
Cũng lâu lâu rồi chưa được offline đấy nhỉ. Chắc tại các lãnh đạo bận quá không có thời gian tổ chức cho anh em. Thôi ACE cứ cố gắng gặp mặt nhau 1 tuần một lần đi, ACE em khác như tôi không đi được thì ở nhà hóng ảnh cũng được. Gặp nhau nhớ chụp nhiều ảnh up lên nhé. Một số người cũng đang thèm đây.
Ban chủ nhiệm CLB rảnh quá vì không có việc gì làm đây này chú à. Còn việc OFF của CLB tháng vừa qua là do điều kiện thời tiết và dịch bệnh làm nhiều cún cưng trong CLB của chúng ta ốm. Vì vậy để đảm bảo sức khoẻ cho các em khác, nên Ban chủ nhiệm CLB quyết định không Off tháng vừa rồi và lùi buổi Off của CLB vào một ngày thích hợp gần đây.

Được mấy cốc mà tinh tướng??????????????????????????????????????=)) =)) =))
Mấy cốc thì mấy cốc. Cứ say thì thôi... khà khà. :D:D:D
Lần nào cũng bị Kim Cương dọa. :(:)(:)(:)(( Báo cáo toàn thể với ACE vietpet. nếu cứ có mặt Kim Cương là em ứ dám uống... khà khà=))=))=))
Dạo này phát triển tốt không Bạn. Đợt tới này có cho con nào vào SG thi không???

Ban chủ nhiệm CLB rảnh quá vì không có việc gì làm đây này chú à. Còn việc OFF của CLB tháng vừa qua là do điều kiện thời tiết và dịch bệnh làm nhiều cún cưng trong CLB của chúng ta ốm. Vì vậy để đảm bảo sức khoẻ cho các em khác, nên Ban chủ nhiệm CLB quyết định không Off tháng vừa rồi và lùi buổi Off của CLB vào một ngày thích hợp gần đây.
Anh ơi cứ offline cafe cũng được. Để ACE gặp nhau cho tình cảm đỡ phai mờ. Nếu mà chó của ai ổn thì cho đi offline, Còn không thì để ở nhà. Lần sau khỏe cho đi.
Các lãnh đạo cứ định kỳ giữa tháng đi, cho đỡ trùng vào các câu lạc bộ khác, lúc có gì đi giao lưu cho nó tiện.
Đề nhị ban chủ nhiệm Vietpet HD xem xét và duyệt phương án.