• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HẢI PHÒNG ....CHÓ BẮC HÀ TAI CỤP .....250kkkkk(DÀNH CHO AI YÊU CHÓ THỰC SỰ)

xin lỗi tất cả mọi người nhé.mình đã bắt hai cún này mất rồi.mong các bạn thông cảm.mình với chúng nó có duyên quá.các bạn chờ lứa sau chó sẽ nhiều hơn mà.cảm ơn tất cả mọi người đã nhường cho mình

binbobe

Member
Các bạn thông cảm, tại bạn niemdammerot giữa trưa nắng đến nhà mình nên thật sự là thấy bạn ấy ở xa mà vất vả quá nên mình đã để lại cho bạn ấy đón bé về mất rồi.Chưa kịp cho các bạn xem ảnh mới của các bé.Mình xinh đóng topic này nhé, cám ơn mọi người đã yêu quý các bé nhà mình.
Thật sự xin lỗi với các bạn ở xa , đợi lứa sau của em ấy mình sẽ liên lạc với các bạn.
P/s : tặng mọi người một số hình em ấy chiều thứ 7 mình chụp

niniyeucun

Chị ơi, em cũng người Hải Phòng chị ạ! Em đang sống trên Hà Nội, em cũng thèm nuôi cún quá cơ. Khi nào cún nhà chị có lứa mới thì chị lại up lên, cho em đặt gạch một em cún với ạ!
Em cảm ơn chị!

Lynk Smile

thế mình ở CAo Bằng, có nhận đc k bạn. Cún nhà mình bị bọn nó bắt rùi, huhu, nhớ quá :((

binbobe

Member
Tiếc quá, mình bị cho nhầm người khác rồi, bạn đấy đưa hai em ấy đi và bặt vô âm tín luôn,mình bán giá như cho thế mà bạn ấy còn nợ tiền nữa,mình nhìn nhầm người tốt,ko biết bạn ấy có chăm em ấy tốt ko nữa

gauxinh11291

Chị ơi, 2 em chó mất tích rồi ah... Hôm trước e còn thấy bạn gì đến bắt khoe ảnh 2 em mà... :((

zayan

Bạn ơi, đàn chó của bạn đã bán cho ai chưa vậy, mình muốn mua 1 hoặc cả 2 bé về nuôi trông trang trại ở Hà Nội có được không vậy