• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HĐ-HN Bán cá chọi ( cá betta )

inmap

Member
Đợt này mình mới nhập về một đàn cá chọi betta cảnh, đuôi vây đẹp, xòe to đủ 180 độ. Bạn nào có cùng sở thích và quan tâm về giống cá này thì pm cho mình qua sdt 01658722280. Địa chỉ của mình là 25 Yên Bình Phúc La Hà Đông ( gần trường cấp 2 Văn Yên )

Và đây là 1 số hình ảnh cùng giá cả các bé. Hình mình chụp buổi tối nên k đẹp như bên ngoài nha. Một số con k đựng trong bể kính, vì phải nuôi riêng mỗi con một bình nên mình k chụp được ảnh mà sẽ dùng hình trên mạng. Đảm bảo cá đẹp. Nếu muốn có thể tới tận nhà xem nhưng cần hẹn trước lịch để mình mang từ nhà ngoài Hà Nội về.

45k 1 bé nha các bạn.

bé này là 80k nhưng hiện tại đang hết hàng. nếu bạn nào muốn mua thi đặt trước cho mình nhá
Thank ^^!

inmap

Member
uppppppppppppppppppppppppppppppp......................chỉ còn có 3 bé nữa thôi nha mọi người