• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình offline Vietpet bên hồ Thiền Quang_Hà Nội (9-3-08)

Status
Không mở trả lời sau này.

nab2195

Dịch giả Vietpet
Hôm nay em cùng nhỏ bạn lăng quăng túi bụi đi kiếm việc làm, nhưng cũng tranh thủ ù té quyền ra hồ Thiền Quang để được ngắm các bé, các ace cùng nhà. Tiện đây nhà ace ai nuôi nhiều bé mà ko có người chăm sóc thì cho em đăng kí một chân làm thuê hihihhiihi;;)

Bọn em cũng chộp được vài bô để show lên cho ace ai ko đi off đc còn ngắm:)

Trong hình này em biết mỗi mẹt anh Kycaugo với bé thui của anh:D

Em Rott cao to đẹp zai, thấy mê liền :blusshing:

Em này cũng đáng yêu và thân thiện quá:love struck:

Bé Mun xinh, chủ bé cũng xinh:angel:

Em này thì lanh và khỏe kinh khủng, em ko thể giữ yên đc! Chủ của em sao giống ca sĩ Trần Lập thế nhêy?:p

Hai cô bé cậu bé xinh xinh, bé TBN này thì đáng yêu phát thèm :drooling:

"Anh cười lên, bé thui nhìn thẳng vào chị nào>:D< "

"Cậu với tớ xem ai kéo ai:)) "

"Mun ới tớ với cậu giao lưu đi:p "

Hình này em cũng biết mỗi mẹt aKimcuong:smug:

Các người đẹp làm nền cho bé cưng:-bd

nab2195

Dịch giả Vietpet
Còn đây là hình em chộp ngẫu hứng :)

Are u stylist

Chủ ngồi bệt, bé cũng bệt

Cún xinh bé nào cũng thích vuốt ve

Chúc cả nhà luôn vui :x

hihhhi! Nhiều chó đẹp quá. Không biết đến khi nào ace ở Vinh có được 1 buổi off hoành tráng như thế này.

KimCuong

Active Member
Hôm qua trời rất đẹp, thời tiết ấm áp rất phù hợp cho buổi offline của cả nhà.

Buổi offfline hôm qua số lượng người và cún không nhiều như các buổi off khác nhưng không vì thế mà kém phần sôi nổi.

Và cũng rất vui mừng khi được đón tiếp nhiều thành viên mới từ rất xa thủ đô Hà Nội cũng nhiệt tình đến với buổi offline rất sớm. Rất hoan nghênh thành viên dangha_57 đã từ Thường Tín - Hà Tây đi xe khách để đến với buổi off từ rất sớm.

Và điều đặc biệt của buổi offline lần này, Ban chủ nhiệm và các thành viên rất trân trọng được đón tiếp thành viên Festival từ Sài Gòn ra thăm và tham dự buổi off của anh chị em Vietpet Hà Nội.

Xin gửi tới cả nhà một vài hình ảnh của buổi offline ngày 09.03.2008.

Chú chó Rott tên Bích và thành viên Hải TânMai đã đến đầu tiên. =D>

Tranh thủ lúc mọi người chưa đến, em được chụp với Bích 1 kiểu. :))

Davidhhh cũng tranh thủ luôn. :eek:h go on:

Bông xinh và ông xã tương lai cũng ké kẩm được 1 chút. :D

KimCuong

Active Member
Mỗi một buổi off của Mái nhà Vietpet đều có những cảm xúc khác nhau. Các thành viên nhỏ tuổi cũng rất hào hứng khi tham gia buổi off, cho dù lúc đầu còn sự ngại ngùng e lệ của tuổi thơ nhưng rồi nhận được sự khích lệ của các anh, các chú, các em đã dần dần hoà mình vào hơi ấm của Mái nhà Vietpet.

2 thành viên nhỏ tuổi cùng chú chó fox tí hon của mình.

Davidhhh chán chơi với Rott bây giờ lại ôm ấp khủng long của thành viên Bông xinh. =))

Bác Phó Chủ nhiệm CLB offline Cường Tosa và chú chó dòng Tossa Indu tên Bướng của mình cũng ra hoà mình với mọi người.

Thành viên HOHangbac cùng chú chó săn Tây Ninh tên Way rất máu chiến.

KimCuong

Active Member
Lâu lắm rồi mới thấy Bướng xuất hiện, chính vì vậy chú chó cưng của bác Cường Tosa là tâm điểm của buổi offline lần này.

Bông xinh và davidhhh mê mẩn bên Bướng.

Bông xinh quyết tâm phải dắt bằng được Bướng đi. :))

Một mình Way ngồi nhìn thèm thuồng vì phải cách ly khi thích đánh nhau với bạn bè.

Bác Cường Tosa rất tự hào nói chuyện với mọi người về thằng Bướng của mình.

TaiVenh

Active Member
Tosa nhà bác Cường bắt đầu trổ mã rồi, bộ lông sau khi thay đã có màu đỏ quá tuyệt.

Em này giờ nặng bao nhiêu ký rồi bác Cường ơi?

KimCuong

Active Member
Bác Chủ nhiệm CLB offline KyCauGo cực kỳ phấn khích mang 2 thằng ra so sánh xem thằng nào nặng cân hơn. =))

Một thành viên mới và khủng long thuộc dòng Hợp chủng quốc của Bông xinh.

Em mon men nhanh tay chụp được một kiểu theo cảm hứng về chú chó Fox

Bướng ra kưa kẩm Xấu của bác Gỗ Cầu Kỳ. =))

davidhhh sau khi đưa Lùn và Xấu ra buổi off, cả 3 đồng chí ngồi xả hơi. =))

Khủng long ra giao chiến với Bướng trước sự chứng kiến của mọi người. :D

KimCuong

Active Member
Way vừa được xuất kho sau thời gian nhận ra khuyết điểm của mình. :D

Em cũng bon chen ké kẩm được với Bướng 1 kiểu. :D

Ngẫu hứng của em.

Một vị khách người nước ngoài đầu tiên là tò mò ngạc nhiên đứng lại, sau đó thích thú với những người yêu cún Việt Nam.

Trưởng lão với cô chó quay chưa chín tên Xấu của mình. :)) =))

KimCuong

Active Member
Các em nhỏ cực kỳ thích thú khi được chụp ảnh và được ôm ấp các chú cún cưng của Vietpet.

2 nhóc nhà thành viên phuquochanoi rất thích được chụp ảnh để được lên tivi.:blusshing:

Hôm qua davidhhh là thành viên được ké kẩm nhiều nhất. Chờ đến lúc BOP của thành viên Longcanhngam ra rất muộn nhưng cũng cố làm 1 kiểu. :))

Đến giờ phải về rồi, thầy trò Hải Tânmai và Bích lên ngựa về nhà. :)

Mọi người đã về nhưng anh Thanh Festival, Ban Chủ nhiệm và Mod cố nán lại để lập kế hoạch tiếp theo sau buổi offline vui vẻ này.

KimCuong

Active Member
Vốn liếng của em tạm dừng ở đây.

Hôm qua cuối buổi off đến lúc mọi người ra về còn 1 - 2 thành viên ra muộn cùng 2 chú chó fox. Bác nào có hình ảnh 2 chú chó này gửi tới cả nhà xem nhé.

DavidHHH

Member
lày lày ông Cương nhé. Vụ con BOP là ông nói chụp cho tôi chứ tôi ko đòi nhé. :p kể ra mình cũng nhiều ảnh thật :-bd

dangha_57

Member
Sau bao thời gian khấp khởi ,cuối cùng sáng qua 9/3 mình cũng tìm đươc đến nơi sinh hoạt của CLB .,vì mình mới tham gia CLB và lần đầu tiên đi dư buổi sinh hoạt này.Cảm ơn mọi người đã đối sử tốt vớ mình như những người bạn cũ và như người thân trong nhà.Qua buổi sinh hoạt có điều làm mình trăn trở :tại sao số người đi tham dự cũng đông mà sao họ không cho "bạn mình"đi cùng nhỉ?.Nếu tình trạng này cứ tiếp tục diễn ra mãi , thì mình e rằng những buổi s/hoạt tiếp theo dần dần chỉ có người với người sing hoạt với nhau thôi !Mình hy vọng lần sau các thành viên đến tham dự sẽ cố gắng cho "bạn mình "cùng đi ,để anh em đượcchiêm ngưỡng, tham khảo , bình luận và học hỏi nhé !
Chúc ban tổ chức và mọi thành viên duy trì được các buổi s/hoạt đều đặn , bổ ích và lý thú .

hungbuon

Member
Vốn liếng của em tạm dừng ở đây.

Hôm qua cuối buổi off đến lúc mọi người ra về còn 1 - 2 thành viên ra muộn cùng 2 chú chó fox. Bác nào có hình ảnh 2 chú chó này gửi tới cả nhà xem nhé.
còn quả dựng tai bướng dâu rồi anh kim cương ơi!em ấn tượng nhất quả dó dấy

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
An tượng nhất là tấm hình của Bông xinh và Tosa Bướng. Thanks Phóng viên chiến trường KimCuong đã chốp những khoảnh khắc vàng.

candy

Member
Thích quá thích quá. Đã có dự định tham dự cùng mọi người hôm í rồi nhưng có việc đột xuất nên em không tham gia được. Tiếc quá.
Cả nhà ơi cho em hỏi tuần tới có buổi offline nào không? Các bác lên kế hoạch sớm, rồi cho em book với nhé!=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.