• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình chụp cuộc sống thường ngày của Cún Rott

tran huy hoang

Active Member
Chào cả nhà Mình xin giới thiệu một vài tấm hình rất dễ thương về Rott,mời cả nhà cùng xem cho vui nha !

Các Bác nghiên cứu xem cái xe kéo chở người này có ai sản xuất hay nhập về chưa vậy? Em thấy nó phù hợp với vấn đề tập thể lực cho Rott với lại nó cũng hay hay. Bác Hungtrungyen thử nghiên cứu xem có phương án nào sản xuất cho anh em dùng ké với.

Cám ơn Sơn ( ongchunho ) Độ này mình bận quá nhiều việc chứ không thì cũng có 2 kiểu xe để cho Rott tập thể lực. Thân

Cám ơn Sơn ( ongchunho ) Độ này mình bận quá nhiều việc chứ không thì cũng có 2 kiểu xe để cho Rott tập thể lực. Thân
Anh có mẫu không Anh Hùng? cơ bản là em không biết cái bộ yên cương làm như thế nào để không bị ghì vào cổ con chó. Anh có mẫu bộ yên cương kéo xe không? Share cho em với.

dungseven

Member
cảm ơn hoàng những hình ảnh thật thú vị về loài rot thân yêu,nó gây ấn tượng rất mạnh với mình,khác hẳn với bề ngoài một chú rot lì lợm dữ dằn,:-bd>:D<Dog Eye

Anh có mẫu không Anh Hùng? cơ bản là em không biết cái bộ yên cương làm như thế nào để không bị ghì vào cổ con chó. Anh có mẫu bộ yên cương kéo xe không? Share cho em với.
Gửi Sơn cái hình có yếm đeo.

Với kiểu yếm đeo như thế này, anh chị và các bạn có thể chế thêm xe kéo, dây kéo các vật nặng phía sau của rott mà không lo Rott bị nghẹn cổ. Thân

gaubu

Member
cảm ơn chủ topic da cho mọi người cơ hội hiểu theem về laoif chó này ngoài cái vẻ ngoài hung dữ còn có nhiều đức tính khác rất đáng yêu

luv_rott

Member
bác Hùng hay chế đc mấy đồ hay lắm :D hôm nào bác để e 1 bộ yên cương giống của bác nhá

tran huy hoang

Active Member
Gửi Sơn cái hình có yếm đeo.

Với kiểu yếm đeo như thế này, anh chị và các bạn có thể chế thêm xe kéo, dây kéo các vật nặng phía sau của rott mà không lo Rott bị nghẹn cổ. Thân
Em gởi thêm cho Bác Hùng và Anh Em một số kiểu yếm đeo dành cho Rott,mong rằng Bác Hùng và Anh Em có thể tạo ra được sản phẩm mang nhán hiệu VIETPET nha !

tran huy hoang

Active Member
Nếu có Anh Chị Em nào đã tạo ra được yếm đeo cho Rott giống như những mẫu trên,cho Mình đặt hàng 1 cai nha !

Bell_rottweiler

đặt yếm, yên cương cho em rott này

em xin đặt hàng một cái yếm nữa. bác nào có sell em nhé. thanks

bác nào biết thông tin về yếm, yên cương reply em cái. thanks

em xin đặt hàng một cái yếm nữa. bác nào có sell em nhé. thanks

bác nào biết thông tin về yếm, yên cương reply em cái. thanks
bác Hùng hay chế đc mấy đồ hay lắm :D hôm nào bác để e 1 bộ yên cương giống của bác nhá
Nếu có Anh Chị Em nào đã tạo ra được yếm đeo cho Rott giống như những mẫu trên,cho Mình đặt hàng 1 cai nha !
Các bác xem qua đường link bên dưới nhé. Thân

http://www.forum.vietpet.com/showthread.php?p=172570#post172570

tran huy hoang

Active Member
Đợi vài hôm nưa Em rảnh sẽ đưa hình chụp A Bắc và Con Trai Em lên cho vui luôn Bác Hùng nha !