• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh VP Quảng Ninh Offline lần thứ 4 23-5-2010

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
nhin anh em off mà vui quá nhỉ ,đúng hôm off em phải ăn cưới ở thái bình không đi được chán thật
việt à lần tới này đi off ông phải cho mọi người chiêm ngưỡng bài huấn luyện chó tân công của ông nhé thấy anh em quảng cáo là hay lam ha?=))=))=))=))

anh hoàng ơi sao anh chụp mà không chụp chủ của con chó lông xù vậy con đấy là chó gì vậy hả anh con em mạc quần màu nâu sao không thấy anh chụp vậy

anh là ông nào thế nói đểu nhau hả xấu hổ quá đi anh cho em biết bí danh nha hôm nào gặp anh em trao đổi tí hehhehhehe

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
anh là ông nào thế nói đểu nhau hả xấu hổ quá đi anh cho em biết bí danh nha hôm nào gặp anh em trao đổi tí hehhehhehe
hoho việt à vui đây mà sao anh em cùng hội cùng thuyền mà lạ không biết lik nhau vậy hả ???:praying::praying::praying::praying:

liemhitle

Member
ông tướng ơi bông hoa đã có chủ rồi đấy không phải hoa dại đâu mà vào đây định hái nhé:nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting:
chú Vui nhầm rồi đấy , kẻ tới đích đâu chắc đã là người thắng cuộc hả em , như anh đây mà vẫn phải canh chừng và bắt đi cạnh chủ 24/24 đây này mà vẫn lo bị vợt mất ấy chứ :D , mà anh thấy cậu ta chỉ nói là thích thôi mà chứ có nói hái đâu nhỉ ;;) hoa đẹp thì người ta phải khen chứ , ko có lẽ trước khi khen 1 người con gái mà lại phải hỏi là ko biết cô bé này có chó chưa nhỉ Dog Eye ấy chểt nhầm , có chồng chưa nhỉ =))
mà chú cũng nên no trông cái đại Lý Ốc Vít của chú đi , bước chân lên HN học rồi thì khó nói lắm :D trai HN thích ăn ốc vít lắm đấy =)) ko tin thì hỏi anh Hoàng mà xem =))=))

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
anh Hoàng thì biết gì mà hỏi chứ anh ấy đang không viết được tiếng việt lên đang nóng trong người kia kìa
còn đại lý ốc vít của em thế mà nhiều người không bằng được đấy !!!! hehe!!!