• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh VP Quảng Ninh Offline lần thứ 4 23-5-2010

liemhitle

Member
hi lâu rồi ko off nhưng cũng vẫn vui , hôm nay off tuy rất hạn chế số lượng thành viên , điều này anh em VPQN nên tự xem lại đi nhé , đừng như cái câu chú Báu nói , " hội nào mà hội chẳng tan " nhé , buồn lắm đó các anh em à , các anh em cố gắng nên chút nữa nhé , để cho VPQN mình mãi như ngày đầu nhé anh em ơi :)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh ấy làm quân xanh nhìn cũng tạm ổn đấy chứ nhưng dung nhan của anh ấy có vẻ hơi bị tái Chú Vui nhẩy ????? :D:D:D:D

cocker.fan

Active Member
Trông VP QN offline vui quá kết nhất em Poodle :D 2 thầy trò anh Hoàng quấn quýt nhau quá cơ! :-bd, chúc VP QN ngày càng phát triển mạnh hơn nữa! :-bd

phamhuyhoang

Active Member
cũng do lâu lâu mới off lại nên một số thành viên không biết nên đã không đến được ^_^ điển hình như Sơn và Gấu cẩm phả !còn một số anh em đã thông báo trước là không đi được mà ^_^ từ trước đến giờ VP QN luôn ít thành viên mà Liêm hitle ơi ^_^ tuy vậy VP QN lại có số lượng người tham quan rất đông ,cổ vũ cho ace và đàn cún ^_^ điều này làm tăng sự đam mê cún cho toàn hội đấy em ạ ^_^
@ Diamond:anh hôm nay tư dưng hứng lên muốn cắn nhau với tụi nó nên thử sức một chút đấy mà ^_^ có cắn nhau với tụi nó mới biết là nếu mình tay không cắn nhau với tụi nó thì ...... giờ này sang năm gọi về mới ăn ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Anh ấy làm quân xanh nhìn cũng tạm ổn đấy chứ nhưng dung nhan của anh ấy có vẻ hơi bị tái Chú Vui nhẩy ????? :D:D:D:D
hehe hôm nay đi of em bảo để thàng cu ở nhà rồi làm quân xanh cho chắc ăn không nge cứ mang nó đi lúc cắn nhau với mấy con cún xong ra nói nhỏ với em " may quá nó không cắn mất thàng cu của mình không thì về không biết ăn nói với vợ làm sao đây " làm em cười vỡ bụng mất !!!=))=))=))=))=))=))=))

phuongHL

Member
hi lâu rồi ko off nhưng cũng vẫn vui , hôm nay off tuy rất hạn chế số lượng thành viên , điều này anh em VPQN nên tự xem lại đi nhé , đừng như cái câu chú Báu nói , " hội nào mà hội chẳng tan " nhé , buồn lắm đó các anh em à , các anh em cố gắng nên chút nữa nhé , để cho VPQN mình mãi như ngày đầu nhé anh em ơi :)
Nắng nóng lên có nẽ ít người đi, hi vọng đợt tới này mình rảnh rồi đi off vẫn còn có nhiều người mang cún ra cho vui:love struck:Chú Liêm bán Bull đi rồi tậu dòng chó nhỏ cho cún nha anh có bạn!:Dah chú L còn chai tắm 5sao ko ?

liemhitle

Member
Nắng nóng lên có nẽ ít người đi, hi vọng đợt tới này mình rảnh rồi đi off vẫn còn có nhiều người mang cún ra cho vui:love struck:Chú Liêm bán Bull đi rồi tậu dòng chó nhỏ cho cún nha anh có bạn!:Dah chú L còn chai tắm 5sao ko ?
6 sao thì em ko có chứ 5 sao thì em cũng ko có nốt :D chỗ em chỉ có 4 sao nhà quê thôi anh có sài thì alô cho em nhé ;;) mà anh ko biết giờ em, cũng mới tậu 1 em hàng toydog à , ba khả năng là sắp có sản phẩm đến nơi rồi ấy chứ :-"

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
cũng do lâu lâu mới off lại nên một số thành viên không biết nên đã không đến được ^_^ điển hình như Sơn và Gấu cẩm phả !còn một số anh em đã thông báo trước là không đi được mà ^_^ từ trước đến giờ VP QN luôn ít thành viên mà Liêm hitle ơi ^_^ tuy vậy VP QN lại có số lượng người tham quan rất đông ,cổ vũ cho ace và đàn cún ^_^ điều này làm tăng sự đam mê cún cho toàn hội đấy em ạ ^_^
@ Diamond:anh hôm nay tư dưng hứng lên muốn cắn nhau với tụi nó nên thử sức một chút đấy mà ^_^ có cắn nhau với tụi nó mới biết là nếu mình tay không cắn nhau với tụi nó thì ...... giờ này sang năm gọi về mới ăn ^_^
Các bạn thân mến, CLB VP QN vẫn đang ngày càng phát triển, buổi offline lần này có ít thành viên tham gia là vì bận công việc.
@ Hoàng: Em chịu khó post ảnh offline nhé, nếu bận quá thì chuyển qua mail của A.

phamhuyhoang

Active Member
làm gì còn ảnh nữa hả anh Long???có máy di động của chú Vui chụp được mấy hình em ăn trộm rồi post hết cả rồi anh ạ ^_^em đang tậu cái d300s để chụp rồi anh ạ ^_^ lần sau em sẽ làm chân chụp hình chứ không làm quân xanh đâu anh ạ ^_^ mệt và nguy hiểm nũa anh ạ ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
anh Long đi công tác mà không bàn giao lại chân phó nháy cho mọi người gì cả làm em vật lộn mãi mới được mấy kiểu hình định về pots thì không hiểu anh hoàng ăn cắp mất từ bao giờ không biết về nhà mở máy da thì ảnh của mình chụp chao ơi đã lên vietpet hết rồi !!!

Hôm đó cũng biết nhưng suốt 2 tuần qua vắng mặt ở nhà nên " Gấu mẹ " bắt ở nhà trông 2 Gấu nhỏ không đi được, thèm lắm. Với lại có em GSD nào đâu mà đi, vác bụng đi thì sợ anh em trêu. Mà hình như còn thống kê thiếu Chuoicu nữa cơ mà.

vanglai213

Active Member

Giống mali nhà em quá ^^em vàng này con cái nhà ai đó bác hoàng , em này tuổi tác thế nào hả bác:love struck:

lian123

Member
Lâu rùi không off các bác nhỉ, buồn quá vì chẳng thể có mặt.............:((

Cunbe

Chúc mừng các anh , buổi off dù mưa nhưng vẫn thành công rực rỡ. Đúng là ông trời không phụ người có lòng mà

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
???

Hôm đó cũng biết nhưng suốt 2 tuần qua vắng mặt ở nhà nên " Gấu mẹ " bắt ở nhà trông 2 Gấu nhỏ không đi được, thèm lắm. Với lại có em GSD nào đâu mà đi, vác bụng đi thì sợ anh em trêu. Mà hình như còn thống kê thiếu Chuoicu nữa cơ mà.
anh bố trí tậu 1 em rồi đi off cho vui nâu lắm anh không đi off rồi anh em lại quên mất mặt anh rồi:shame on you::shame on you::shame on you::shame on you:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Chúc mừng các anh , buổi off dù mưa nhưng vẫn thành công rực rỡ. Đúng là ông trời không phụ người có lòng mà
cảm ơn về lời chúc của bạn buổi off tuy thiếu vắng rất nhiều thanh viên vì bận đi công tác nhưng những thành viên còn lại vẫn cố gắng đẩy cho phong trào cua QN đi lên mà và lại ông trời cũng rất công bằng mà không phụ lòng người ma
=D>=D>=D>=D>

phamhuyhoang

Active Member

Giống mali nhà em quá ^^em vàng này con cái nhà ai đó bác hoàng , em này tuổi tác thế nào hả bác:love struck:
em này cũng thuộc biên chế khu C thôi^_^ em nó đang đi học lớp cao học đấy ^_^

gia đình nhà mình đi off tuy gặp mưa nhưng vẫn vui vẻ như thường chúc mọi người nhà minh đi off vui vẻ

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
gia đình nhà mình đi off tuy gặp mưa nhưng vẫn vui vẻ như thường chúc mọi người nhà minh đi off vui vẻ
ô cái thằng nói thế mà hay nhỉ mà anh thấy chú có vẻ ít online nhỉ bận gì thế ???=))=))=))=))