• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet - Quảng Ninh offline ngày 24-5-09 ( lần 6 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Một ngày chủ nhật đẹp trời các thành viên háo hức tham gia đông đủ, nhiệt liệt chúc mừng các thành viên mới.
Xin chúc mừng buổi off thành công tốt đẹp,

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
TT

Tôn chỉ và mục đích của hoạt động VP- Qn

Kuppi

Active Member
xin chúc mừng Vietpet Quảng Ninh có hoạt động vui cho mình và có ích cho trẻ mồ côi:

Chúc Anh Chị Em vui vẻ khi hoạt động xã hội.

moon_xjnh

to anh long:sao anh lại post ảnh em ......lên vậy à.mất hết cả nữ tính của em rồi.thế này thì ai giám yêu chứ à?:blusshing:

trông mấy tấm ảnh của anh em VP quảng ninh mà thèm quá, anh em ở NGhệ AN chủ nhật này mới off, không biết có đông như anh em QN ko,

moon_xjnh

Thật buồn khi hôm nay em không được đi off cùng mọi người.Chúc cho VPQN ngày càng vững mạnh và phát triển.

to anh long:sao anh lại post ảnh em ......lên vậy à.mất hết cả nữ tính của em rồi.thế này thì ai giám yêu chứ à?:blusshing:
hii! bạn đừng có lo gì về vấn đề này, không có ai yêu thì có mình yêu nỳ:-"

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hôm nay cô không đi offline thì anh lấy ảnh của cô ở đâu mà post.

Status
Không mở trả lời sau này.