• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline ngày 12/9/2010 (lần 7/2010)

hoangtkv

Active Member
Không có ảnh toàn thể thành viên hôm đó chụp chung 1 kiểu sao anh em VPQN?

phamhuyhoang

Active Member
xin lỗi anh em hôm đó em không đi được vì lí do công việc nên không tham dự được ^_^ hôm đó còn một em hàng độc chú Vui lại quên không đem đi ^_^

ngoclap68

Member
Bé sư tử của anh Hoàng là hàng độc nhất rồi còn gì nữa ạ!
nếu chụp gần vào chắc sư tử này to lên không khác gì "hàng thật" đâu anh Hoàng nhỉ hihi

phamhuyhoang

Active Member
chỗ mình còn 1 em cực độc nữa hôm đó vội đi quá lên quên mất hẹn mọi người lần sau vây ^_^!!!

Chúc mừng các anh em Hạ Long nhé! Bác Phong Hạ Long có online đọc được tin nhắn thì nhắn tin số điện thoại cho tui nhé. Đang có việc cần nhờ bác giúp!

saoviet

Member
hix các bác off mà chẳng thông báo gì cả , mấy đợt trước thì trời mưa không off .
off rồi mà không biết thế có buồn không chứ lại:((

ngoclap68

Member
Khéo phải làm 1 bản exel ghi lại tên tuổi, cún, sdt liên lạc, mail để khi nào có off thông báo đến mọi người chứ không thế này bao nhiêu là người không được off
hay vietpet mình không biết có làm thống kê bao nhiêu người đến từ Quảng Ninh không nhờ:(

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
hix các bác off mà chẳng thông báo gì cả , mấy đợt trước thì trời mưa không off .
off rồi mà không biết thế có buồn không chứ lại:((
Lịch offline đã được thông báo trên topic Vietpet Quảng Ninh thông báo oFfline, đồng chí thường xuyên vào đọc nhé.

lian123

Member
lâu rồi ko ọp ẹp gì thấy nhớ quá , giờ mới lên nhậm chức mà thấy gia đình ôi sao mà phức tạp thế , biết vậy không thăng chức nữa còn hơn , tha hồ tung tăng bay nhảy cùng các anh em và các cún :D
nghĩ lại thấy mà chán , sáng dậy từ 5h , ko đánh răng rửa mặt nữa , lao vào giặt giũ , xong cho pha nước , nấu nước cho con , rồi cho mẹ nó ăn sáng , rồi đi chợ mua thức ăn trưa rồi ....mới tới lượt mình , xong mới đi off đc 9h45 mới ra tới sân off, :((
thôi anh Long ạ tốt nhất là củ từ rồi bác hãy lấy vợ :(
Lời đầu chúc mừng anh nhé, không biết là "đực" hay "cái" :D:D ( em đùa) nhưng từ giờ bác có thêm người chia sẻ niềm đam mê nhé. Công việc của em dạo này đang xuống dốc nên không thể tham gia được thường xuyên, hẹn các bác ở Pestival ngày 03-10-2010 vậy ạ. Chúc cả nhà giữ mãi tình thân và luôn cháy bỏng niềm đam mê.

chuoi cu

Member
tình hình là hơi nhièu thành viên vắng mặt đề nghị ae lần off sau cố gắng thu xếp thời gian vàng ngọc tham gia để phong trào được tốt hơn