• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet - Quảng Ninh offline ngày 12-7-09 ( lần 9 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
chào anh Dũng

lâu lâu không gửi hình quên mất cách gưi! mong ACE thông cảm
Đẹp lắm anh ạ, nội dung đầy đủ ý nghĩa. Gia đình anh đã Sapa về rồi ạ,lần off tới rất mong anh tham gia.
Chúc anh cùng gia đình mạnh khoẻ!

liemhitle

Member
mấy hôm rồi em bận quá không online xem ảnh được , phải công nhận các anh em VPQN chụp rất đẹp , và chú Minh lian 123 rất hài trong việc thêm lời bình để cho những bức ảnh thêm phần sinh động , chú cố gắng phát huy tài năng nhé ,
To anh Phong : dạo này tay nghề chụp ảnh của anh cũng lên nhiều lắm , anh ạ và những lòi văn của anh rất là sắc sảo , khiến người đọc cần phải tư duy :-bd
to thằng em Sơn : anh thay mặt CLB NYC QN cảnh cáo chú lần cuối nhé , hôm đó anh đứng ở cửa nhà chú gào khản cả cổ , ấn chuông sái cả tay , gọi bao nhiêu cuộc mà chú không nhấc máy :angry:
to anh Hoàng : không nhìn thấy anh chụp ảnh mà sao anh post nhiều thế , hi hi hôm nào lên chỗ chú Hoa chơi thì cho thằng em dại này bám càng với nhé ;)

Mọi người cho ý kiến đi chứ

Tôi dự định băng rôn có KT là : cao 1.8m x 6m có đc ko các bác? hình dung nó to gấp đôi cái cũ đấy!ngoài ra mình sẽ treo thêm một số loại nhỏ nữa để giới thiệu từng loại chó nữa.mong ACE có cao kiến gì xin chỉ giáo:thingking:

to: phonghL tôi có mặt ở HL rồi,về đến nhà là bắt tay ngay vào việc TKế băng rôn đây, hôm 12/7 GĐ đi nghỉ ở Sapa ko đi of đc nghe nói hôm đó có mời ACE các tỉnh về à? vui quá nhỉ.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
hix
nhìn ảnh của buổi off thích quá đi thôi
mọi người cho em hỏi la địa điêm off này có phải là ở gần chỗ cầu kinh nghiêm phải hok
có j lần sau em sang bên đấy sem tí
hihihi
Chào bạn:
***Địa điểm off ở Cung Văn Hoá Thiếu Nhi chúng tôi có nghi rõ tại mục Tổ Chức Sự Kiện ( Vietpet- Qn thông báo off )
***Thân mời tất cả mọi người có cùng đam mê tham gia sân chơi này.
thân!

liemhitle

Member
Tôi dự định băng rôn có KT là : cao 1.8m x 6m có đc ko các bác? hình dung nó to gấp đôi cái cũ đấy!ngoài ra mình sẽ treo thêm một số loại nhỏ nữa để giới thiệu từng loại chó nữa.mong ACE có cao kiến gì xin chỉ giáo:thingking:
về ý kiến em thấy TK của anh như thế cũng ổn đấy , vì phông càng to thì sẽ thu hút được sự chú ý của mọi người từ xa mà anh , và những loại nhỏ khác để giới thiệu về các giống chó là cũng rất cần thiết , để mở mang kiến thức của những người xem về các giống chó trên thế giới và những loại đã có mặt tai VN , và em thấy treo những tấm băng rôn nhỏ đó cũng phần nào mang lai không khí sinh động rất nhiều cho không gian của buổi off anh ạ:-bd em rất ủng hộ anh , con không biết ý kiến mấy bác cả thế nào:raised eyebrow:

phuongHL

Member
Ặc!Cái vụ băng rôn này ngon nhỉ!Xin hỏi nhà bác dungmisaqn chỗ nào HL thế?Định nhờ bác thiết kế cho cái biển QC treo chân cầu bãi cháy không biết có được ko nhẩy!!!!!!:clown::praying:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
cái vụ băng rôn lày mấy bác cả cho ý kiên đi nào anh long đâu rồi ấy nhỉ mấy hôm lay không thấy bác sủi tăm gì cả vậy ????:sleepy::sleepy:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Ặc!Cái vụ băng rôn này ngon nhỉ!Xin hỏi nhà bác dungmisaqn chỗ nào HL thế?Định nhờ bác thiết kế cho cái biển QC treo chân cầu bãi cháy không biết có được ko nhẩy!!!!!!:clown::praying:
yêu cầu ông đi chỗ khác kiếm ăn nhé topic lày không phải để nhờ vả ở đây!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
to anh hoàng : con ảnh không anh pots lên tiếp đi nào??
to anh minh : dạo lày đi theo ACE nhiều ngòi bút cũng có vẻ lên nhiêu phết rồi đấy cố gắng làm sao gần bằng anh hoàng là được rồi chứ đừng có hơn nhé ACE lại không dám nói chuyện với anh đâu !!!!

Xin hỏi các bác tý... Các bác off hàng tuần hay thế nào ạh? Cho em biết phải đi xe nào xuống QN nhanh nhất (đi khắp đất nước nhưng em vẫn chưa đi QN lần nào - thế mới nhục). Em định thu xếp đi QN xem các bác off, tiện thể đi có việc luôn.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Xin hỏi các bác tý... Các bác off hàng tuần hay thế nào ạh? Cho em biết phải đi xe nào xuống QN nhanh nhất (đi khắp đất nước nhưng em vẫn chưa đi QN lần nào - thế mới nhục). Em định thu xếp đi QN xem các bác off, tiện thể đi có việc luôn.
mạn phép cho em trả lời câu hỏi của anh CLB của ACE QN cứ 2 tuân off 1 lần. Lần vừa rồi là 12/7 thì lần off tới là 26/7 anh à. anh cứ đi ra bến xe trên đó rồi lên xe đi QN chuyến sớm nhất là 5h sáng xuống đến QN là 8h ăn sáng xong là 9h lúc đó anh em QN off anh đến là oke !!!:wel::wel::wel::wel:

cám ơn bác

Cả Vp QN em biết mỗi ông Phong, chắc nhờ ông này quá. Đi mất 3 tiếng hả bác? Cám ơn bác nhiều... Chắc ra bx lương yên rùi.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
CLB NYC QN thông báo về việc đóng góp ý tưởng thiết kế Băng rôn mới

cái vụ băng rôn lày mấy bác cả cho ý kiên đi nào anh long đâu rồi ấy nhỉ mấy hôm lay không thấy bác sủi tăm gì cả vậy ????:sleepy::sleepy:
CLB NYC QN thông báo tới toàn thể ACE QN về việc đóng góp ý tưởng thiết kế băng rôn offline mới như sau: CLB sẽ tổ chức một buổi sinh hoạt vào ngày chủ nhật 19.7.2009 để lấy ý kiến đóng góp của tất cả các thành viên. CLB đề nghị tất cả ACE ủng hộ, đưa ra ý tưởng của mình trong buổi sinh hoạt của CLB và không bàn luận về việc thiết kế băng rôn mới trên Topic hình ảnh offline.
Trân trọng cảm ơn !

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Cả Vp QN em biết mỗi ông Phong, chắc nhờ ông này quá. Đi mất 3 tiếng hả bác? Cám ơn bác nhiều... Chắc ra bx lương yên rùi.
Theo lịch thì chủ nhật ngày 26/7/09 chúng tôi mới tổ chức off. Ông đi bến xe nào cũng được nhưng nên đi Mỹ Đình đi xe Hoàng Long -Cẩm Phả or Của Ông sang bên Hòn Gai xuống xe tại Cầu Kênh Liêm sau đó chạy bộ khoản 2 .....phút là tới điểm off .
Chúc vui!

liemhitle

Member
:) nghe câu này em thấy vui vui , không khí offline của anh em VPQN dạo này cũng thu hút được sự chú ý của it nhiều anh em trên VP , hy vọng anh em VPQN hãy cố gắng hơn nữa để , lần off nào cũng phải tiếp khách :D

Còn ông thì thế nào,tôi về off đc gọi cho ông thì ông không nghe máy=> chán!!
Ông Hưng ơi ông gọi điện cho tôi lúc nào mà tôi ko thấy nhi? dạo này hay ngủ muộn quá nên nhõ mất bao nhiêu việc. còn ở QN lâu ko? có đi nữa ko?

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
mọi người có thấy anh châu {gấu cẩm phả } đâu không nhỉ dạo này không thấy anh ấy đâu cả off cũng không có mặt trên diễn đàm cũng không thấy đâu cả ???

chuoi cu

Member
lâu lâu không gửi hình quên mất cách gưi! mong ACE thông cảm
anh dũng thiết kế phông cho buổi of lần thứ 10 của VPQN đây . đẹp thật nhưng anh phải đến sớm đấy nhé . anh là chuyên gia đi muộn đấy:D

Status
Không mở trả lời sau này.