• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 2 ngày 29 tháng 3 năm 2009

liemhitle

Member
anh thấy chú Minh có vẻ quan tâm rồi đáy :D, đừng làm em ý sợ nhé chờ cô bé ấy ghi danh thật sự vào VP QN đi đã hê hê chú Minh đừng thù anh nhé tại anh lỡ mồm thôi với lại tính anh hơi thật tí xíu

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
:wel: :wel: :wel: Miss IT_Mia đến với Vietpet Quảng Ninh. Chủ nhật 12.4 Miss IT_Mia bảo Minh Lian123 đón đi và phải mang cả chú Mía đi nhé. Đọc tin của Minh và Miss IT_Mia mình thấy rất gần gũi, cả chú chó nhỏ tên Mía của bạn nữa.

Miss IT_Mia

:wel: :wel: :wel: Miss IT_Mia đến với Vietpet Quảng Ninh. Chủ nhật 12.4 Miss IT_Mia bảo Minh Lian123 đón đi và phải mang cả chú Mía đi nhé. Đọc tin của Minh và Miss IT_Mia mình thấy rất gần gũi, cả chú chó nhỏ tên Mía của bạn nữa.
Miss IT_Mia xin cảm ơn bác, cún Mía nhà em vẫn còn trẻ con lắm sợ mai mang đi nó nghịch ngợm thì toi :nailbitting: >:D<

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ngày mai cô Miss IT_Mia phải mang bằng được chú Mía đi để anh còn được gặp lại xem đã lớn như thế nào rồi, từ ngày chia tay em nó đến giờ chưa được gặp.

hungmdc

Nhà bạn này ở Cẩm Phả dấy bác Châu Rott ạ, anh em mình có thên đồng minh rồi:love struck::love struck::love struck::D:))Dog Eye
Chủ nhật này lại off nữa à ? tiếc quá mình lại không về được.
To Minh lian 123 : nhà tớ ở Của Ông có được tính là dân Cẩm Phả không vậy ? Nếu có thì cho tớ làm đồng minh với nhé !

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chú Hùng ngày mai không thể về được à, Cẩm Phả hay Cửa Ông thì cũng là ở Quảng Ninh. Lần sau cố gắng về nhé.

lian123

Member
Chủ nhật này lại off nữa à ? tiếc quá mình lại không về được.
To Minh lian 123 : nhà tớ ở Của Ông có được tính là dân Cẩm Phả không vậy ? Nếu có thì cho tớ làm đồng minh với nhé !
À Cửa ông thì cũng thuộc Cẩm Phả mà, là một phường của Cẩm Phả...nếu chú đang học trường mỏ thì chắc chú kém tuổi anh...thế nhé khi nào có thể tham gia được thì báo tin OK

lian123

Member
anh thấy chú Minh có vẻ quan tâm rồi đáy :D, đừng làm em ý sợ nhé chờ cô bé ấy ghi danh thật sự vào VP QN đi đã hê hê chú Minh đừng thù anh nhé tại anh lỡ mồm thôi với lại tính anh hơi thật tí xíu
Có gì đâu bác Liêm, thì cùng là ace trong diễn đàn mà, quan tâm tý chắc không sao anh nhỉ:blusshing:;;) với lại với trách nhiệm người đi trước thì phải dẫn dắt người đi sau chứ anh:))Dog Eye Hi vọng mai Miss IT_mía sẽ xuất hiện cùng chú cún Mía của cô ấy vơi tư cách thành viên VPQN;):day dreaming::smug:

hungmdc

À Cửa ông thì cũng thuộc Cẩm Phả mà, là một phường của Cẩm Phả...nếu chú đang học trường mỏ thì chắc chú kém tuổi anh...thế nhé khi nào có thể tham gia được thì báo tin OK
Tại em thấy hình như bác sn 84, em cũng sn 84 . Có gì không phải bác bỏ qua cho nhé:D. Cuối tháng này em về bác có điều kiện mời bác xuống nhà em chơi tiện thể cho con cún của em vài kiểu ảnh nhé. À mà bác có thể cho em số di động của bác được không ? để khi nào em về tiện liên lạc với bác:-c.

hungmdc

Chú Hùng ngày mai không thể về được à, Cẩm Phả hay Cửa Ông thì cũng là ở Quảng Ninh. Lần sau cố gắng về nhé.
Vâng, ngày mai em không về được bác ạ. Mà bác cho em hỏi có phải VP QN mình cứ 2 tuần lại off 1 lần không ạ. Nếu vậy lần sau nhất định em sẽ về. Chúc bác và các ACE một buổi off vui vẻ !!!!

lian123

Member
Tại em thấy hình như bác sn 84, em cũng sn 84 . Có gì không phải bác bỏ qua cho nhé:D. Cuối tháng này em về bác có điều kiện mời bác xuống nhà em chơi tiện thể cho con cún của em vài kiểu ảnh nhé. À mà bác có thể cho em số di động của bác được không ? để khi nào em về tiện liên lạc với bác:-c.
Không sao! vậy mình là bạn rồi, tôi cũng sinh năm 84 nhưng sao học muộn thế???? bao giờ mới ra trường??? Số của tôi là 0904.708.155 có gì :-c nhé

hungmdc

Không sao! vậy mình là bạn rồi, tôi cũng sinh năm 84 nhưng sao học muộn thế???? bao giờ mới ra trường??? Số của tôi là 0904.708.155 có gì :-c nhé
Hic. Vì tôi đi học muộn lại thi trượt một năm ĐH nên năm nay mới được ra trường :(( tủi thân quá. Ông chắc là đi làm rồi phải không ? Mà ông đang nuôi cún gì thế ???

lian123

Member
Hic. Vì tôi đi học muộn lại thi trượt một năm ĐH nên năm nay mới được ra trường :(( tủi thân quá. Ông chắc là đi làm rồi phải không ? Mà ông đang nuôi cún gì thế ???
Thế à! thôi thì cố gắng vậy. Tôi cũng mới học xong, thôi tháng 6 năm ngoái. Đang làm tư nhân, chuyên về máy vi tính...bán, cung cấp, ửa chữa, lắp đặt.....khi nào về thì alo tôi xuống cho chú GSD nhà ông làm nguời mẫu ảnh:D. Tôi thì ấy thôi có mỗi chú Rott, trông cũng được nhưng mà nó hơi hung với mấy chú chó khác, với người thì thân thiện lắm, trừ khi là kẻ trộm...

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Mong rằng ngày mai trời không đổ mưa và sẽ có đông người đến tham gia vui vẻ. Anh chị em khu vực Cẩm Phả cố gắng đến sớm, Chú Lian123 và Gấu CP nhớ đón cô Miss IT_Mia và chú cún Mía đi cùng. Những buổi offline đầu thành công sẽ là tiền đề cho sự phát triển của Vietpet Quảng Ninh.

Bác Rồng cụt đuôi yên tâm đã có thằng em Gấu Cp là con chim đầu đàn của Cẩm Phả đây. Mọi việc em và cu em Lian 123 lo hết

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Sáng nay thức dậy, bước chân ra ngoài đường nghe tiếng chim hót khắp nơi, không khí mát mẻ báo hiệu một ngày mới đẹp trời. Thời tiết rất phù hợp để giao lưu cho cộng đồng Vietpet ở khắp mọi nơi. Chúc cho buổi offline của Vietpet cả nước thành công mang lại nhiều điều thú vị, ý nghĩa, mọi người đều vui vẻ.

Thôi bác ơi dưới cẩm phả đang mưa to, bầu trời có vẻ u ám, em đã chuẩn bị mọi thứ để chuẩn bị lên đường

tranquochung

Tôi là Trần Quốc Hùng ở ngõ 38 Phố Ngô Sỹ Liên, phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội. Điện thoại: 0915.176161 công tác tại Viện KSNDTC rất muốn trao đổi kinh nghiệm giao lưu với các bạn có sở thích về chó Béc Đức, cùng nhau tìm kiếm những đàn chó hay để trao đổi...Hiện tôi có đàn chó con Đức thuẩn chủng 3,5 tháng tuổi muốn trao đổi, mua bán...Hy vọng được gặp gỡ và giao lưu cùng các bạn. ĐT: 0915.176161