• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 17/2009

các bác nhầm ah em hỏi em cooker ở hà tu cơ mà ai tâm sự với bác lập làm j chứ e xinh tươi cơ mà

Toàn thấy nhắn tin cho nhau trên topic em nhờ anh Long dọn sạch đi để được ngắm các tấm ảnh đẹp( Các thành viên khác chú ý dùng chế độ nhắn tin riêng)

sadboy

gsd

:beeroh!hôm trước không để ý,tớ tưởng anh Hoàng!hôm trước đang định bắt 1 con gsd thì về nhà đã thấy ông già mua thêm 1 em bergie rồi.ông già bảo mua em này rồi ra tết cho em ấy đi học!!!

liemhitle

Member
anh Long post thêm ảnh đi chứ không thì chú vui làm nhiệm vụ thay bác cả đi , ai lại toàn nhắn tin cho nhau the này

sadboy

love cun

cô nàng họ NGỔ tên NGAN

chàng họ NHẮNG tên BỐP
e nghe nói a Hoàng sắp mở petcafe ạ ?a mở sớm đi .e còn lên thưởng thức cafe và ngắm cún chứ,cứ lên ngắm cún không ngại lắm!hi!ak!mà ra tết e gửi 1 e bergie lên a dạy dỗ cho e nhé,giờ phải cho e nó ở nhà trông nhà!gần tết nhiều trộm lắm,hi,e nộp hồ sơ cho e nó rồi nhé!:beer

sadboy

love dog

hi!đây có phải Hà Anh xinh gái mà a,e vp hết lòng ca ngợi không nhỉ?đúng là trăm nghe k bằng mắt thấy.........k những dễ thương mà còn yêu quý cún wá!>>>đúng là miss vietpet rồi!Dog Eye:party:

phamhuyhoang

Active Member
muốn mở lắm nhưng money đang ở Bắc cạn em ạ ^_^ hehe!khi nào money trở về làng rồi anh sẽ mở ^_^ còn em đưa chú nào sang anh nhận hết ^_^ cho anh nuôi luôn cũng được em ạ ^_^

sadboy

ôi trởi ơi!!! a Hoàng tham quá! đúng là lòng tham của con người là vô đáy!nhất là lòng tham của a.H...hix!có thể ví tạm thời lòng tham của a.H với số lông của 1 em ngao Tay Tạng!heee....hiii!đam mê là chính tiền bạc là chủ yêu...hi.anh cứ mở đi,e sẽ hỗ trợ.....hi! k phải la money đâu.đăng ký làm nhân viên cho a tháng đầu rồi từ tháng sau lãnh tiền cả 2 tháng luôn...còn nếu k trả bằng money thì,,,,cứ trả băng cún cho e cũng được...em moon cũng được đấy! e làm nhân viên k lương luôn...:beer ok????Dog Eye

ôi trởi ơi!!! a Hoàng tham quá! đúng là lòng tham của con người là vô đáy!nhất là lòng tham của a.H...hix!có thể ví tạm thời lòng tham của a.H với số lông của 1 em ngao Tay Tạng!heee....hiii!đam mê là chính tiền bạc là chủ yêu...hi.anh cứ mở đi,e sẽ hỗ trợ.....hi! k phải la money đâu.đăng ký làm nhân viên cho a tháng đầu rồi từ tháng sau lãnh tiền cả 2 tháng luôn...còn nếu k trả bằng money thì,,,,cứ trả băng cún cho e cũng được...em moon cũng được đấy! e làm nhân viên k lương luôn...:beer ok????Dog Eye

sadboy

muốn mở lắm nhưng money đang ở Bắc cạn em ạ ^_^ hehe!khi nào money trở về làng rồi anh sẽ mở ^_^ còn em đưa chú nào sang anh nhận hết ^_^ cho anh nuôi luôn cũng được em ạ ^_^
chết!chết! anhchuyển về nhanh đi!tiền ở Bắc cạn đang mất giá đó.vận chuyển về quảng ninh mua thêm chó và mở petcafe thôi!hi...chó nhà e lên đó học hết bài là tự nó trốn về đấy!bài này thì e huấn luyện chúng được rồi mà.Dog Eye:beer

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
T

:-bd
anh Long post thêm ảnh đi chứ không thì chú vui làm nhiệm vụ thay bác cả đi , ai lại toàn nhắn tin cho nhau the này
avata của anh đểu thế. TUI NGHÈO nhưng tôi lại thích chơi chó .Tôi là ( Rân ) chơi:)):)):)):)):))

saoviet

Member
em khoang đẹp vậy mà không chụp em í nhiều vào post lên cho anh em ngắm vời anh Hoàng ơi . em kêt em khoang nhà bác nhất

liemhitle

Member
:-bd

avata của anh đểu thế. TUI NGHÈO nhưng tôi lại thích chơi chó .Tôi là ( Rân ) chơi:)):)):)):)):))
hê hê thế mới mong mua được chó rẻ mà chơi chứ em , mà sự thật thì anh cũng nghèo mà , còn anh nghèo như vậy mà vẫn cố gắng theo được thú chơi của mình như thế cũng là cố gắng lắm rồi em à , khi nào ra hạ long chơi thì chú vào nhà anh chú mới biết ,:-bd

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hehe,anh ơi đoàn Hp đi cũng đông lắm anh ah,chắc gần 30 người đấy anh,anh em ngoài đấy chắc đi tầm 15 người hả anh???ah cho em hỏi tý ngoài đấy lên dự Festival có bác nào mang theo cún ko ạh????/

lâu lắm rồi em mới diễn đàn cả nhà ơi dạo này mọi người có khoẻ không vậy,anh hoang ơi chủ nhật này anh có lên hà nọi không ,anh có mang em nào đi không vậy, không biết em có đi được không

phamhuyhoang

Active Member
to Sao việt^_^:ai vậy nhỉ???kết Khoang thì bắt về mà nuôi nha ^_^
to Việt tân:anh có lên em ạ ^_^ anh đưa khoảng 10 con thôi,em cố gắng đi cho vui em ạ ^_^cả năm mới một lần mà ^_^

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
to Sao việt^_^:ai vậy nhỉ???kết Khoang thì bắt về mà nuôi nha ^_^
to Việt tân:anh có lên em ạ ^_^ anh đưa khoảng 10 con thôi,em cố gắng đi cho vui em ạ ^_^cả năm mới một lần mà ^_^
Mười con gì vậy Hoàng ơi.....hèm hèm :)):)):)):))

phamhuyhoang

Active Member
mười con này là không tính anh Phong đâu mà anh đã phải lên tiếng ^_^ hehe^_^ngày mai gia đình VPQN phải lên sớm còn nhận chỗ nha ^_^

mọi người ơi chủ nhật này co off không vậy lâu quá rồi nhớ các em dog quá đó

hôm đó em cũng máu đi lắm chứ đúng hôm đó nhà em phải chuyển mộ anh à với lại bà xã nhà em đang chửa đi sao được hả anh ,đành hẹn sang năm sau vậy chủ nhật náy có offline không anh