• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 17/2009

Zudas

Member
Mấy con cún lớn quá, con Bom lần cuối em gặp bé tẹo, to hơn cái nắm tay tý, giờ phổng phao dã man :|

phamhuyhoang

Active Member
mấy con nhà anh Long Rồng đó tên kêu to đến sập nhà luôn đó em ah !một em tên là MÌN ,BOM,chắc sau này cần thêm em cái tên KÍP(như vậy mới nổ được chứ)

Zudas

Member
mấy con nhà anh Long Rồng đó tên kêu to đến sập nhà luôn đó em ah !một em tên là MÌN ,BOM,chắc sau này cần thêm em cái tên KÍP(như vậy mới nổ được chứ)
chó nhà anh Long không tên như thế mới là lạ :D:D:D:D Mà lần sau anh đề nghị anh ấy mang nốt em Mìn đi cho nó thành bộ đôi bộc phá :p:p:p

phamhuyhoang

Active Member
haha!ông cứ sang QN tôi sẽ bảo anh Phong nhường chỗ cho ông đứng cả buổi off luôn ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
E xin chào ACE QN.Ko biết có fải a Phong ko nữa,nếu đúng là a Phong thì:Anh Phong ơi a khôn thật đấy toàn chọn Chỗ Đẹp đứng thôi:)):)):)):)):)):)):))hahaha:drooling::drooling::drooling::wall::wall::wall:
anh tuấn ơi :wel: em cũng nhường chỗ cho anh luôn đó hihi !!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Mấy con cún lớn quá, con Bom lần cuối em gặp bé tẹo, to hơn cái nắm tay tý, giờ phổng phao dã man :|
ồ cho em hỏi đây có phải anh Minh không nhỉ anh bỏ ACE QN rồi à ???:shame on you::shame on you:

Vì nỗi lo cho gia đình, cơ quan và làm giàu cho tổ quốc tôi đành phải hi sinh thú vui của bản thân để trọn đạo làm chồng, làm cha và làm người lãnh đạo. Cho nên đến hẹn lại " lỡ" mong ae VPQN bỏ qua và mau chóng khai trừ khỏi hội cho rộng chỗ........khóc hết nước mắt. Con Milô thế nào rồi ông Hoàng, có chú GsD xinh xinh nào chưa nhỉ?

Zudas

Member
ồ cho em hỏi đây có phải anh Minh không nhỉ anh bỏ ACE QN rồi à ???:shame on you::shame on you:
Em với mọi người thông cảm, dạo này nhiều chuyện quá, không đi đâu được cả :(:)(:)(:)((

phamhuyhoang

Active Member
to Gấu :Milô đã về với chủ mới rất thích Milô vì không thích hàng khủng cũng không thích hàng nhỏ nên Milô lại vừa tầm với anh ấy ^_^GSD xinh xinh thì không có nhưng hàng khủng thì có mấy chú thôi ^_^anh em khai trừ ông lâu rồi ^_^ ông biết hậu quả khai trừ ông mà sân off rộng một cách trống trải buồn buồn ^_^,mà ông lên lãnh đạo rồi ah ???chúc mừng ông nha ^_^tôi luôn dành chuồng cho ông đấy (chết nhầm dành chỗ)hehhe

hungmdc

BOM
đây là chú GSD đầu tay của em ^_^họ TÔM tên TÉP

đây là GSD ...họ MOON tên TRĂNG
Cu Tom va cu Moon cua anh Hoàng trông ngầu quá.Em kết nhất đấy, khi nào cho em làm sui gia với nhé.
Các anh chị off vui quá , em chỉ xem thôi đã thích rồi vậy mà do điều kiện nhà xa công việc lại phải làm cả chủ nhật nên không tham gia cùng các anh chị đươc. Chúc cho sân chơi đầy ý nghĩa này ngày càng lên cao và càng nhiều thành viên tham gia hơn nữa

phamhuyhoang

Active Member
hehe!em muốn làm sui gia thì anh sẵn sàng nhưng không biết MOON hoặc Tôm có chịu em không nữa ???^_^hehe!em cũng post hình cún của em lên cho ace VPQN xem đi ^_^ thành viên bây giờ bạn rộn nên không được đầy đủ ^_^cuối năm cần tiền để lo cuộc sống mà ^_^thay mặt ace QN cảm ơn em nha ^_^

hungmdc

hehe!em muốn làm sui gia thì anh sẵn sàng nhưng không biết MOON hoặc Tôm có chịu em không nữa ???^_^hehe!em cũng post hình cún của em lên cho ace VPQN xem đi ^_^ thành viên bây giờ bạn rộn nên không được đầy đủ ^_^cuối năm cần tiền để lo cuộc sống mà ^_^thay mặt ace QN cảm ơn em nha ^_^
Anh Hoàng vui tính thế !!!. Moon hoặc Tôm mà nó chịu em chắc chết em quá, chúng nó to vật vã thế kia cơ mà. Em cũng có nuôi một cún cái được 20 tháng tuổi rồi. Nói thật là cún của em nó hơi xấu một tí nhưng được cái là rất ngoan .Em post hình em nó lên đây các anh chị đừng chê kẻo tội nghiệp em nó nhé

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Anh Hoàng vui tính thế !!!. Moon hoặc Tôm mà nó chịu em chắc chết em quá, chúng nó to vật vã thế kia cơ mà. Em cũng có nuôi một cún cái được 20 tháng tuổi rồi. Nói thật là cún của em nó hơi xấu một tí nhưng được cái là rất ngoan .Em post hình em nó lên đây các anh chị đừng chê kẻo tội nghiệp em nó nhé

thành viên này tên gì ở đâu vậy nhỉ tự giới thiệu đi nào ???

phamhuyhoang

Active Member
to Hung mdc:con chó đẹp trong mắt mình là đẹp nhất bạn ạ^_^có những cái đẹp chỉ có chủ nhân của nó mới biết và những cái đẹp đó nó cũng chỉ dành cho chủ nhân của nó mà thôi ^_^ nhìn cún của bạn thông minh và nhanh nhẹn nhưng hiền lành phải không ??

liemhitle

Member
E xin chào ACE QN.Ko biết có fải a Phong ko nữa,nếu đúng là a Phong thì:Anh Phong ơi a khôn thật đấy toàn chọn Chỗ Đẹp đứng thôi:)):)):)):)):)):)):))hahaha:drooling::drooling::drooling::wall::wall::wall:
có ai nói anh Phong không khôn đâu anh :D dù sao anh ấy cũng là cây cao mà nhiều tuổi nhất trong anh em VPQN thì không khôn sao đc =)) không biết chị Ngao mà nhìn thấy thì anh ấy sẽ như thế nào nhỉ :at wits end::wall: