• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 13/2009

Status
Không mở trả lời sau này.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Buổi offline lần thứ 13 diễn ra vào đúng những ngày mưa bão, tất cả ACE đang rất lo lắng thì Ban chủ nhiệm nhận được điện thoại của Ngài Thiên Lôi thông báo sáng ngày 13 bầu trời Quảng Ninh sẽ rất đẹp, thời tiết rất thuận lợi cho việc tổ chức sinh hoạt.
Buổi offline lần thứ 13/2009 của Vietpet Quảng Ninh đã diễn ra trong bầu không khí vui vẻ, đoàn kết và đầy ắp tiếng cười.
Vietpet Quảng Ninh cảm ơn tất cả ACE CLB và những người yêu thích vật nuôi đã rất nhiệt tình tham gia và ủng hộ cho phòng trào của CLB.
Trân trọng cảm ơn Ban lãnh đạo Cung Văn hoá Thiếu nhi luôn ủng hộ và tạo điều kiện giúp đỡ địa điểm sinh hoạt cho Vietpet Quảng Ninh.
Vietpet Quảng Ninh gửi những hình ảnh offline lần 13/2009 chia sẻ niềm vui với Vietpet cả nước:

liemhitle

Member
tặng chú Thảo này hình như chú sinh ra là để nuôi em Bull thì đúng hơn là anh :D

1 em GSD cái màu vện cọp đang tạo giáng bên phêđô =))

chân dung kẻ trộm chó ;)) nhìn ngang liếc dọc xem có ai để ý không

rồi nhanh như chim cắt ra tay ngay

liemhitle

Member
thân tặng em Điệp cùng phêđô , mừng ngày phêđô tái xuất giang hồ sau 1 tháng chữa trị nay vết thương đã lành và Phêđô lại biểu diễn như ngày nào

missxauxi

Member
trời nhìn em Ất quá :(:)((
may thật , tưởng mưa sợ thế , trời đẹp :x
to anh liêm : Bull có bố nuôi :p...anh Thào có vẻ yêu bull lắm :D....
ah mà anh Thảo cho em hỏi tay anh đang cầm cái gì ấy nhỉ :-w

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 13

Vòng tròn luôn luôn được tạo nên lấp đầy những khoản trống cho dù chỗ nắng hay chỗ mát, đây là nguồn đông viên rất lớn trong những buổi off của CLB xin cảm ơn tất cả mọi người.

Một nửa vòng tròn bên trái này

Đây bên phải

Hy vọng VÒNG TRÒN này cứ phình ra to hơn TRÒN hơn nữa.:):)

liemhitle

Member
còn mấy cái ảnh chú Vui cắp vật do hà " Tóp " ném đi đâu rùi nhỉ :D anh Long Post đi :))

còn mấy cái ảnh chú Vui cắp vật do hà " Tóp " ném đi đâu rùi nhỉ :D anh Long Post đi :))
Cũng không tóp lắm anh ạ......
Vẫn quen thói đá đểu nhau......... bệnh lan y rồi em nghĩ anh vs chị H.a nhờ cô trung xem có trị được không.......... :))=))

phamhuyhoang

Active Member
anh Long ơi!tập trung vào chuyên môn đi anh nhé!anh cứ đưa hình các cô lên thế này là lần sau mọi người lại không quan tâm đến off mà cứ nhìn ra hàng rào mà lau nước dãi là mệt lắm đấy! ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.