• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 01/2010 (lần 18 )

Status
Không mở trả lời sau này.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Có vụ gì đây?? vụ gì đây mà 3 anh em ngồi vòng tròn thế này.... nghi lắm nhá

[/QUOTE]

cái vụ này em biết anh Minh à ! chả là hôm đó ngan sắp salo lên anh Hoàng hỏi Long và Ha thế 2 chú tính vụ này thế nào ? Hà vội trả lời tưởng gì chứ vụ này để em mấy hôm nay ăn uống nhiều quá đang sung đây ....=))=))=))=)):)):)):)):-bd

lian123

Member
cái vụ này em biết anh Minh à ! chả là hôm đó ngan sắp salo lên anh Hoàng hỏi Long và Ha thế 2 chú tính vụ này thế nào ? Hà vội trả lời tưởng gì chứ vụ này để em mấy hôm nay ăn uống nhiều quá đang sung đây ....=))=))=))=)):)):)):)):-bd
Thế thì khi nào vụ này diễn ra chú nhớ gọi điện cho anh đi xem với nhé :D

báo cho cả nhà biết em vừa mới tẩu một em cocker lau hehhee chác phải nửa năm nữa mới ra mắt các bác được màu lông và giới tính sẽ tiết lộ sau anh hoàng đưng nói gi nha , em qua em liên lạc với anh liêm để tẩu quả lông inox

cảnh ba ông này ngồi thì thầm với nhau thế này chắc là buôn bạc giả đây

anh long ơi khi nào clb mình lại off nữa ấy nhỉ

em chúc mừng năm mới cả nhà co một năm mơi luôn luôn mạnh khoẻ và ai chưa có chó thì phải cố gắng có nha ,ai có rồi thì mua tiếp nhé

vậy hả anh vậy anh ra off với em nha hahhaha

phamhuyhoang

Active Member
năm nay không off nữa đâu em ạ^_^nếu buồn thì em cứ đem chó ra đó off một mình cũng được mà ^_^

phongbao

mình thấy VP hay hay, di chụp hinh cho con chó của thằng bạn, giờ mới có thời gian up lên cho các bạn cung xem.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
mình thấy VP hay hay, di chụp hinh cho con chó của thằng bạn, giờ mới có thời gian up lên cho các bạn cung xem.

ông này chắc là thợ ảnh chuyên nghiệp hay sao ấy mà chụp ảnh đẹp thế ??? nhưng tiếc là ảnh bé quá !!!

Viettan nhắn tin qua topic QN nhiều quá đấy, trong trang 11 có những 5 bài viết dạng tin nhắn rồi. Em nên dùng tiện ích nhắn tin các thành viên trong VP để tránh qây loãng Topic. Còn không thì nhắn tin vào số máy di động của anh Long và anh Hoàng. ( 2 anh cũng nên nhắc nhở chú em của mình...)
Dạo này anh Đá Quý bận đi Tết sếp chứ không xoá bài của Viettan lâu rồi:))

Liu Liu

Khi nào off nữa cho em tham gia với nhá, như vậy vui quá vì em sắp co 1 chú husky ^^

phamhuyhoang

Active Member
năm Canh Dần em xin kính chúc toàn thể việt pet quảng ninh luôn mạnh khoẻ(khoẻ còn dắt chó đi off)an khang tịnh vượng

Vipz.14

Member
Chúc mừng năm mới 2010!

Chúc cho Vietpet Quảng Ninh nói riêng và Vietpet... nói chung một năm mới vui vẻ, tràn ngập hạnh phúc :))
Chúc cho tất cả mọi người một cái Tết như ý, an lành, gặp nhiều may mắn! :))

Phởn quá... không biết vào đâu chúc nữa nhỉ ><

~!~ Vipz.14

liemhitle

Member
cám ơn cô bé hy vọng lần off khai xuân tới đây của VPQN sẽ có sự tham gia của em , chúc em và toàn thể anh em VP nói chung và VPHN nói riêng mạnh khoẻ HP và tổ chức đc nhiều lần off hơn nữa :)

KimCuong

Active Member
Chúc tập thể anh chị em Vietpet Quảng Ninh 1 năm mới An Khang - Thịnh Vượng.

Chúc phong trào Offline của Vietpet Quảng Ninh nở rộ như cánh hoa đào ngày xuân.

phamhuyhoang

Active Member
bức tranh đẹp thật đấy anh Kim Cương à^_^nhưng em không muốn phong trào của quảng ninh rộ như hoa đào đâu anh ạ^_^tập thể quảng ninh muốn phong trào ngày càng trau chuốt đẹp và bên như viên Kim cương 100 kara trong suốt không tì vết thì mới bền lâu ^_^ chứ hoa nở rộ rồi tàn nhanh buồn lắm anh ạ^_^ xin chân thành cảm ơn anh ^_^

Chúc Mừng Năm Mới Canh Dần ! Sức Mạnh của Hổ !

bức tranh đẹp thật đấy anh Kim Cương à^_^nhưng em không muốn phong trào của quảng ninh rộ như hoa đào đâu anh ạ^_^tập thể quảng ninh muốn phong trào ngày càng trau chuốt đẹp và bên như viên Kim cương 100 kara trong suốt không tì vết thì mới bền lâu ^_^ chứ hoa nở rộ rồi tàn nhanh buồn lắm anh ạ^_^ xin chân thành cảm ơn anh ^_^
Chào Mọi người !
Hoàng ơi ! Em tinh ý thì sẽ nhận biết ngay cái "Tâm" của Kim Cương !
Bức Tranh Hoa Đào này làm bằng Đá Quý đấy !

Hoa nở bốn mùa khoe sắc thắm !
Thạch Đào vĩnh cữu tặng Bạn hiền !

Cung Hỷ ! Cung Hỷ

Status
Không mở trả lời sau này.