• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 01/2010 (lần 18 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
có một cuộc tình lãng mạng mà tôi muốn cho thành viên Vp cả nước biết đến ^_^
gặp nhau .....

đi dạo bên nhau......

và....xxx...tại sân off

phamhuyhoang

Active Member
đây là anh chàng Chuột Khoang đến từ Khu C ^_^

bên Ngao tạng yêu dấu của em ^_^ah quên !bị Ngao tạng nhà em đè đầu cưỡi cổ ạ ^_^

bố ơi!cứu con với ^_^

phamhuyhoang

Active Member

thí sinh Mai cồ giẻ lau đang được hander Điệp tạo dáng và trọng tài Hoàng từ....Khu C chấm điểm

kết quả :trọng tài Hoàng phán :ít thịt nhiều lông chỉ làm giẻ lau nhà ^_^

đây là 2 chú GSD thần kinh vững thích hợp làm nghiệp vụ

Vipz.14

Member
Làm thế nào để tọt sang Quảng Ninh chơi được nhỉ???? ><><>< Ứ Ứ Ứ!!! Làm thế nào để tọt sang Quảng Ninh được nhỉ??? ><><><>< ƯỚC GÌ MÌNH CÓ TÀU HOẢ!!!! ><><><>< ƯỚC GÌ MÌNH CÓ PHI CƠ!!! ><><><><>< UUUUUUUUUUUUuuUUUUUuuuuUuuUuuUuU!!!!!!!!!!! Ứ! CHỊU!!! Ứ ứ ứ ứ ><><><><>< LÀM THẾ NÀO BÂY GIỜ NHỈ ><><><

:straight face::straight face::straight face:

Thế này có bị coi là spam không nhỉ?? :straight face:

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( Mình đang: ĐAU KHỔ mà!!!!!!!! :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

(chú ý: chữ ĐAU KHỔ được nhấn mạnh - một cách mạnh mẽmãnh liệt!!!!! =)))

....

:straight face: Có ai tin không? :straight face: :(( :straight face:

=))=))=))

~!~ Vipz.14

P/s: Ảnh đẹp cún xinh off vui người phởn =))

phamhuyhoang

Active Member
15tuổi mà đã đau khổ ???vậy 30 tuổi thì sao nhỉ???
em mà tham gia off quảng ninh thì anh sẽ miễn phí cho em vé 2 chiều hà nội quảng ninh ^_^

Vipz.14

Member
@phamhuyhoang: Không được rồi. Đã đi off là phải tự túc là hạnh phúc. Sống mà ăn không của người khác là thất đức!!!

Mà theo đúc kết kinh nghiệm 16 năm trời của em (16 chứ không phải 15 !!!! Sai một li là đi một dặm!!! =))) ... thì:

...

Ta có:
+ "thất đức": có nghĩa là không được tốt cho lắm. (1)

Mà "thất đức" lại là một cụm tính từ chỉ tính chất của con người!!!!!! (2)

Từ (1) và (2) suy ra:
Như thế có nghĩa là không ngoan (theo tính chất bắc cầu) =))=))

Mặt khác, ta lại có:
không ngoan <=> (định lý từ gần nghĩa) =))=))

=> Cuối tuần không được phiếu bé ngoan (dấu hiệu nhận biết bé ngoan biết vâng lời Bác Hồ dạy =))=))=)))

(điều phải chứng minh) =))=))=))

P/s. Dù sao cũng cám ơn lòng tốt của anh. =)) Muốn off Quảng Ninh quá nhưng còn phải sắp xếp việc học tập đã =)) Đi thì chắc chắn sẽ đi nhưng chưa biết được là bao giờ .. thôi :((

ĐAU KHỔ QUÁ!!!!

=))=))=))

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
@phamhuyhoang: Không được rồi. Đã đi off là phải tự túc là hạnh phúc. Sống mà ăn không của người khác là thất đức!!!

Mà theo đúc kết kinh nghiệm 16 năm trời của em (16 chứ không phải 15 !!!! Sai một li là đi một dặm!!! =))) ... thì:

...

Ta có:

Từ (1) và (2) suy ra:

Mặt khác, ta lại có:

=> Cuối tuần không được phiếu bé ngoan (dấu hiệu nhận biết bé ngoan biết vâng lời Bác Hồ dạy =))=))=)))

P/s. Dù sao cũng cám ơn lòng tốt của anh. =)) Muốn off Quảng Ninh quá nhưng còn phải sắp xếp việc học tập đã =)) Đi thì chắc chắn sẽ đi nhưng chưa biết được là bao giờ .. thôi :((

ĐAU KHỔ QUÁ!!!!

=))=))=))

Anh thích phần trả lời này của em " tuổi nhỏ làm việc nhỏ" đúng không nào??? như vậy đường đến đích của em sẽ rất gần :wel::wel:

...

Ta có:

Từ (1) và (2) suy ra:

Mặt khác, ta lại có:

ĐAU KHỔ QUÁ!!!!

=))=))=))
Bé con nói gì chẳng hiểu chút nào cả..........................

anh hoàng ơi ảnh ít quá đấy em co 300 kiểu ảnh hôm off cơ ảnh nào cũng đẹp hết em chờ anh và anh long ra hết ảnh thì em mới tung ảnh ra ha... the mới độc em cho anh chiêm ngưỡng mấy kiểu nha

em zone nhà ai mà đẹp vậy

MrMilan

nhìn mãi mà không thấy chú Phú Quốc nào cả, mà chú PQ của em mới được 2 tháng tuổi, chưa đi ọp ẹp được

phamcpc

Member
Chuyện đi Off

nhìn mãi mà không thấy chú Phú Quốc nào cả, mà chú PQ của em mới được 2 tháng tuổi, chưa đi ọp ẹp được
Tại sao lại không được nhỉ Mr.... Mọi người đều chào đón@ Càng đông càng vui!! :beer:beer:beer:beer:beer:beer

anh hoàng ơi hôm nên trại anh chơi mà choáng quá anh chăm sóc nhiều chó quá chắc vất vả lăm anh nhỉ em nuôi một em đã cảm thấy vất vả lắm rồi thế mà anh con nuôi cả đàn chắc phải nhận anh làm sư phụ thôi hôm nọ offline em con lưu giữ ba trăm kiểu ảnh nữa anh ạ bạn em hôm đó nó chụp nhiều thật đấy

phamhuyhoang

Active Member
tất nhiên là có phú quôc nhưng không quản lý nổi mấy em đấy nên mấy anh em không đưa đi off thôi bạn ah^_^nếu cún của bạn còn bé thì nên tiêm phòng rồi mới đưa ra vì môi trường off dễ có chó bệnh mà lây sang cún của bạn ^_^ mà không có cún thì người cũng đi được chứ sao ???

to việt tân:chú em làm như vậy là không ổn rồi ^_^ có hình thì phải post lên để anh em cả nước cùng ngắm chứ ^_^cả những anh không đi off được thèm để lần sau đi off chứ em

không phải không có phú quốc mà không anh em nào đem nó đi thôi bạn ạ ^_^ mình nuôi phú quốc nhưng sợ nó lắm rồi bạn ạ ^_^10 con thì có 9 con cắn chủ ^_^mà bạn không đưa chó đi thì bạn đi một mình hoặc đưa ngao tạng đi cùng cũng được mà ^_^

cả nhà post hết ảnh rồi đó em post lên hết đi hay là em không biết cách post hình???^_^

6-6

lian123

Member
Mọi người có còn nhớ đến Gấu CP cơ à, tôi đây. Thể theo nguyện vọng của toàn thể anh em trong hội. Góc nhỏ Cẩm Phả xin đề nghị sau Tết nguyên Đán khi mà nhà nhà vẫn còn đang say trong men khê của Bánh chưng anh em chúng tôi xin được tổ chức mời anh em trên Hạ Long xuống off tại rạp hát ngoài trời ( Trung tâm thị xã Cẩm Phả ). Tất nhiên là danh nghĩa mời nhưng anh LOng vẫn phải đứng ra làm thu lệ phí của anh em......ha ha.( Chúng em toàn lên đó off và vẫn thế các anh em nhỉ. Ý em định tổ chức sinh nhật lần 1 VietPet Quảng Ninh tại Cẩm Phả nhưng sợ các bác không đồng ý, Lúc đó còn khách mời nữa bọn em không đảm đương được thôi nhường sân chơi lớn đó cho ông P.H.Hoàng. Ngày giờ cụ thể em sẽ bàn với anh em CP rồi cử chú Minh LION thông báo sau.
To Lion : Nếu muốn ở CP yên thân đề nghị tháo ngày cái AVARTA xuống............Ra đi nhẹ lòng em ạ.
Hic hic, đã có anh Gâú CP rôì em sợ gì ai bắt nạt nữa mà phải tháo Avatar, ai dám bắt nạt em của Gâú CP :D. Tình hình là anh xem xem off ở Trung tâm văn hóa hay hơn hay là off ở rạp ngoài trời?

lian123

Member
Post thêm ảnh cho anh em nhé...

Anh Lập và Bấc nhà anh Dũng

Một anh bạn kết Bấc quá, nhảy vào xin kiêủ ảnh

lian123

Member
Chuột Khoang: Khiếp, sao thôí thế, bác bị bệnh ị thôí không ngưỉ được rôì!!!
Bull: Ai ị chả thôí, mày có khác gì chị....thế sao còn gí cái mũi vào, đúng là ngu như... chó:D

Còn chồng của chị Bull lúc nào cũng đăm chiêu, nghĩ cách chưã cái "bệnh" trên cho chị, nêú không sẽ thề không bao giờ sử dụng toalet nhà mình mà sang hàng xóm đi nhờ...

lian123

Member
Hic hic, lâu lắm mơí được gặp Rô, thâý em là nó lại nhảy bổ vào...bắng nhắng như....chủ :D

lian123

Member
Cục Bông tuyết:

Mâý giờ còn ngáp??

Á à, bắt quả tang nhé...anh chị đang xem cái gì mà cươì sướng thế :D:D

Status
Không mở trả lời sau này.