• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 01/2010 (lần 18 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
Thành thật có lời cáo lỗi cùng bác Phong và tất cả ace trên đó!! Do đặc thù công việc và khoảng cách nên cũng mong một lời cáo lỗi!! Tôi cũng ghé qua một số lần (không chính thức)! Chúc các bác và ace mạnh giỏi và thành đạt!
xin chào anh phạm cư^_^chị tôm tôm không làm trên chỗ em nữa rồi anh ạ^_^khi nào anh tổ chức đưa anh em ở đây về cẩm phả off vậy anh ????^_^ tận đà lạt anh còn tham gia được mà ^_^ anh lôi cả bác Đỗ gia Hải nữa bác nhé ^_^

phamcpc

Member
Chú lại nói khéo a rồi!! Thôi thì sau Tết âm lịch chú cố gắng báo a một tiếng để a sẽ cũng với ace dưới khu xóm nghèo ghé lên thành phố!!

phamhuyhoang

Active Member
xóm nghèo gì mà toàn nuôi GSD khủng thôi ^_^em cũng muốn nghèo như anh luôn ^_^hehe!tất cả anh em ở đây mài răng lâu lắm rồi mà cẩm phả chưa thấy lên tiếng gì cả anh ạ ^_^

phamcpc

Member
Tình hình là nghèo nhưng nghèo cũng phải cho con đi ra phố!! Còn chuyện con GSD mà chú... lỡ đã xử lý đến đâu rồi !!! Chuyện dân Cẩm phả thì phải hỏi chỗ Mr Châu chứ! A đâu có tên trên những trang vàng đâu e!! Mong các e càng lớn càng khoẻ!!

lian123

Member
Tình hình là nghèo nhưng nghèo cũng phải cho con đi ra phố!! Còn chuyện con GSD mà chú... lỡ đã xử lý đến đâu rồi !!! Chuyện dân Cẩm phả thì phải hỏi chỗ Mr Châu chứ! A đâu có tên trên những trang vàng đâu e!! Mong các e càng lớn càng khoẻ!!
Anh Châu đi đâu chẳng thấy lên tiếng, thôi thì lần này mạo muội xin phép anh e Cẩm Phả cố gắng đưa buổi off gần nhất về Cẩm Phả quê mình với tất cả tâm tình và cũng chung tin thần đoàn kết thân thương.:love struck:
Gửi anh em một số hình ảnh buổi off.
Đi từ ngoài vào đã thấy dạo dực, bồi hồi xúc động như đang được ngồi lái xon xe vàng vàng đẹp đẹp kia kìa:D

lian123

Member
Bước vào sân người gặp đầu tiên là bố con anh Đốc đang chăm sóc Natasha hú hùa:

Chú mạnh đang định đọ lông với Mai-cơn (he he - anh can U)

Một chú Rott nhỏ

lian123

Member
Sau đó là anh Liêm điệp viên với bí hiệu: "70% cơ thể bạn là xương" và đang tham gia show diễn quảng cáo ăn khách nhất hiện nay - Quảng cáo thức uống cho người gầy nên anh rất bận (liên tục điện thoại - nhấc máy lên là alo ai đấy ạ, à không ai ạ, không ai thế thì thôi nhé:D)

Một vài "fun" hâm mộ ra chụp ảnh

lian123

Member
Anh Hoàng thì lại đang nghĩ khác, đang nghĩ: " con này mà thịt thì cả làng mình ăn đủ":D

Rồi cười một mình

Nghĩ vậy nhưng vẫn cưng Gấu nhất dấy

Mọi người có còn nhớ đến Gấu CP cơ à, tôi đây. Thể theo nguyện vọng của toàn thể anh em trong hội. Góc nhỏ Cẩm Phả xin đề nghị sau Tết nguyên Đán khi mà nhà nhà vẫn còn đang say trong men khê của Bánh chưng anh em chúng tôi xin được tổ chức mời anh em trên Hạ Long xuống off tại rạp hát ngoài trời ( Trung tâm thị xã Cẩm Phả ). Tất nhiên là danh nghĩa mời nhưng anh LOng vẫn phải đứng ra làm thu lệ phí của anh em......ha ha.( Chúng em toàn lên đó off và vẫn thế các anh em nhỉ. Ý em định tổ chức sinh nhật lần 1 VietPet Quảng Ninh tại Cẩm Phả nhưng sợ các bác không đồng ý, Lúc đó còn khách mời nữa bọn em không đảm đương được thôi nhường sân chơi lớn đó cho ông P.H.Hoàng. Ngày giờ cụ thể em sẽ bàn với anh em CP rồi cử chú Minh LION thông báo sau.
To Lion : Nếu muốn ở CP yên thân đề nghị tháo ngày cái AVARTA xuống............Ra đi nhẹ lòng em ạ.

lâu lắm rồi mới đc off cùng mọi người, mặc dù k đông đủ lắm nhưng rất vui...

phamhuyhoang

Active Member
đố tất cả đây là con gì ??

có một chị Ngao tạng ngắm Maicồ giẻ lau

rồi nghĩ trong đầu:mình chắc là xinh hơn nó ,tóc nó đâu xoăn bằng mình???

nghĩ đến như vậy chị ta cười sướng một mình ^_^

phamhuyhoang

Active Member
maicồ giẻ lau thì nghĩ khác:còn lâu bà chỉ làm nền cho tôi thôi ^_^

có một vụ XXX nghiêm trọng đã xảy ra ngoài sân off:

kẻ môi giới cũng như lái tên lửa là tên này ^_^

ngồi ngắm thành quả lái của mình mà mãn nguyện^_^

phamhuyhoang

Active Member
có vụ thông đồng của thành viên Liêm hitle với kẻ xấu ngoài sân :chờ cháu cầm con cái dụ xem có con nào đi theo thì cháu bán rẻ cho nhé ^_^

anh Phong và người tình bụng ỏng đến từ quê hương của chủ tịch Mao

Vui cũng ké cẩm người tình của anh Phong hi vọng sang năm có tin vui ^_^

Vui cùng cục bông tuyết của buổi off^_^

phamhuyhoang

Active Member
đây là hình ảnh của những kẻ nghiện chó ^_^

tuân thủ luật lệ giao thông trong cả buổi off

những thành viên tương lai của VP QN

phamhuyhoang

Active Member
mày nhìn cái gì??tao trót yêu cái thằng mê chó nên tao ra đây làm bộ yêu chó không nó bỏ tao thì sao?

phiên chợ chó đầu xuân ^_^

phamhuyhoang

Active Member
hình ảnh trên chỉ có hình thức tham khảo không nên học theo :màn trình diễn chó cắn chủ ?????^_^

mai cồ giẻ lau mới đáp máy bay từ bển về nên có nhiều fan hâm mộ

sau khi tìm kiếm Liêm hitle đã tìm ra nạn nhân để hoàn thành vụ thông đồng

phamhuyhoang

Active Member
những hình ảnh thành thói quen của người dân hạ long:chủ nhật đi ngắm chó

công tử Long móng cái và Sồi xấu xí ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.