• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh và video về buổi gặp gỡ lần thứ 1 (23/10/2011) Hội Malinois in Vietnam

Em chào bác Mit và các AE.

Đúng là thời gian vừa rồi em phải lo chuyện riêng, bù đầu :-o nên cũng không thể lên diễn đàn thường xuyên và tham gia cùng các hoạt động gần đây cùng AE được, nhưng vai trò huấn luyện viên malinois tại nhà thì em vẫn cố gắng duy trì cho Bentley.

Báo cáo bác Mit, đam mê với Malinois thì vẫn dạt dào như sóng cả. Em huấn luyện cho Bentley thường ngày nhưng chỉ là cho vận động thể lực thôi. Khả năng bật tường của Bentley cũng đã khá tốt, riêng quả nhảy cao và nhảy xa thì cũng có nhiều triển vọng. Lệnh yên là lệnh cơ bản và bây giờ em thấy đúng là rất quan trọng. Ben làm điều này khá tốt.

Em chưa quay được clip nào mang tính vận động ở ngoài trời vì không có người quay hộ. Khi nào có dịp em sẽ cố gắng up lên để anh em cùng bàn luận.

Tuần này em lại có việc nên không đến tập luyện cùng mọi người được rồi. tiếc quá. Hẹn gặp mọi người lần sau <:p. Chúc anh em vui vẻ. :):-h

P.s. Nếu có thể các bác quay lại các hoạt động huấn luyện trong ngày CN cho em theo dõi và học tập theo với ạ. Cảm ơn mọi người.

Hình Bentley