• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh và Clip ngày sinh nhật CLB tròn 1 năm tuổi

tran van hoan

Active Member
Mở màn là bài xã hội hóa CHÓA

con đi trước bố theo sau

trước tiên là quân tiên phong mohamet Ali

Quân chủ lực Bean nhà anh Mít với quân xanh mới của CLB

thế hệ đàn em nối bước theo sau

hai anh em cùng Ali và Gueta

kecodon

Member
đôi giày a.Hoan đi,giống đôi giày đá bóng của anh Quân Mẩu thế nhỉ?hehe

tran van hoan

Active Member
Để các anh em khác tiếp tục pots ảnh , đặc biệt là anh Hoàng Đức Thịnh thì Hoan xin được Pots Clip lễ ra mắt Web Malinois.vn và Logo của CLB trước

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Dw5zBTXwyyc&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Clip xin được ngắn gọn và súc tích mong anh em thông cảm .

P/S : ông bác kecodon không cần bóc mẽ như vậy đâu nhé 8-> vì tớ hay bị ngượng ngùng thẹn thùng lắm <:p hehe

kecodon

Member
em là em a.Quân mà,lo gì anh.con gueta của anh nhìn ko phải nghĩ.chẹp chẹp....bao h cho đến bao h đây....híc híc....dream always is a ......dream...hehe

tommy_dg23

các A tạo ra 1 sân chơi thực sự chuyên nghiệp ...E mặc dù chưa có dc chó nhưng E rất muốn tham ra cùng các A ạ . mong các A tận tình chỉ bảo để khi nào E đủ điều kiện E sẽ dc sở hữu 1 nhóc malinois để thõa mãn niềm đam mê ạ !

tran van hoan

Active Member
Thuận tài trợ cái đầu

Quân xanh chuyên nghiệp

Định cướp đồ của chủ anh à ?

Bean bảo : cho cháu sớt hàng chú cái
Anh thành Este trả lời : cháu cứ vô tư đi vì vỗn dĩ Hàng của chú nó đã như vậy rồi

WOLF-BROS

Member
anh Thành nhà ở Lê Duẩn có khác nhể, từ thắt lưng, quần, giày đều ok quá ;;)

tran van hoan

Active Member
Hai bố con mình diễn tí đi

Hai bố Con mình không diễn được thì mốt hai mốt vậy

Hay diễn thế này cũng được

Thật sự Em rất hối tiếc các Bác ạ, sáng nay nhà TungLinh đã dậy từ 6h sáng mang chó ra sân tập, bắt đầu lại từ đầu giống như ngày đầu tiên mới nuôi Malinois, sẽ gặp nhiều khó khăn nhưng nhà TL tin rằng sẽ thành dậy được một số lệnh căn bản ;)

tran van hoan

Active Member
Gia đình Kenton Elfy và lũ con

con không đi được thì hóng từ xa

hai mẹ con cũng vậy , hóng hớt từ xa

tran van hoan

Active Member
Trường Sơn với cháu đàn C nhà Tùng Linh

Lũ con của Elia nay đã lớn khôn

Đầu tiên là em gái MÍC của Tuấn Anh

Sau đó là Jack của Ngọc

Số lượng và chất lượng so với những gì trước đây 1 năm hơn rất nhiều. Chúc mừng tất cả mọi thành viên trong CLB Malinois.

Những bức ảnh và video là tư liệu rất quý để vừa theo dõi được quá trình phát triển mà lại là lời chào phi ngôn ngữ tới tất cả các CLB Malinois ở các nước khác. Sẽ có ngày Malinois HN tụ hội ở những nơi đã sản sinh ra giống chó này-chắc chắn ai cũng mong điều đó. Cố lên..... vũ điệu MALINOIS STYLE:x