• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh rực rỡ buổi OFFLINE Hà Nội ngày 06.04.2008.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Buổi hôm nay cũng có mặt rất nhiều thành viên fox: Ỉn, Lyly, Candy, Nice, v.v..

[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/IMG_2507.jpg[/IMGc]

QUOTE]

Đấy,a trên vai mới là em Nice nhà mình.Còn ảnh trên là chị Ca sỹ HồngLiên với em Sếp nhà chi ý được 8tuổi rồi....:)):-bd:-bd

Manonero

Member
Ké tí cho vui, đến muộn nên k chụp được gì nhiều :(
Báo cáo với cả nhà là chú này có quả máy pờ rồ lắm, tay nghề cũng pờ rồ nữa (toàn đi chụp hình người mẫu), mỗi cái là ra muộn và lười chụp thôi...bà con xem thế nào chấn chỉnh cái...

Hic..mà Phú ơi, nhìn em Bông bị ôm, bị vò, bị cấu bị nhéo..thấy thương quá, mặt nó biểu cảm kinh. Ke ke...

đặc biệt mình gặp được anh lâm mà có cửa hàng ở đường bưởi,và mình cũng đã qua cửa hàng của anh lâm xem đồ.
Hậu ơi, 93 đường Hoàng Hoa Thám chứ ko phải đường bưởi. Chú làm thế chết anh, nhỡ có cha nào cũng tên Lâm rồi mở thêm cái Pét Shọp trên bưởi nữa là anh toi. Hiz hiz, cha ấy mà cũng Mỡ Mỡ như mình nữa thì đúng là....

Hehe, còn mấy cái hình chụp các thợ lặn em xin post nốt ạ :D
Ảnh đẹp, cô Râu ạ, nhưng kì quá, chả bao giờ thấy cô chụp cho anh cái ảnh nào ngon ngon, toàn đang toe toét là thế lào?
Hôm nay về tắm cho em Vịt ko tiếp được cô trên cửa hàng...đại xá và hẹn lần sau nhớ!
P/S : mấy ông thợ lặn cùng cảnh, tôi chẳng qua chỉ tầu ngầm nhiều thôi nhé. Bản Kiểm Điểm viết chưa, cho tôi mượn Photo cái

Rose1402

Vietpet sponsor
chả bao giờ thấy cô chụp cho anh cái ảnh nào ngon ngon, toàn đang toe toét là thế lào?
Hôm nay về tắm cho em Vịt ko tiếp được cô trên cửa hàng...đại xá và hẹn lần sau nhớ!
Lần sau anh mà đưa được 3 con giặc nhà anh đi đảm bảo em sẽ chụp cho anh cái ngon ngon ngay :D Lúc em ở cửa hàng thấy Papa bảo gọi điện về nhà thì gặp Mama bảo "Lâm đang tắm" - ủa, vậy anh tắm chung với Vịt hả :D :p

Đến muộn, chụp vội chả kịp chỉnh máy, ảnh hỏng nhiều quá, thôi, lần đầu rút kinh nghiệm, lần sau em cố gắng hơn nữa. Buổi hnay hoành tráng thật :-bd

dieuthuy

Tiếp nào...
[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/IMG_2414.jpg[/IMGc]

[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/IMG_2413.jpg[/IMGc]
ảnh trên ảnh của chi Hồng Liên là chị Ca sỹ Kim Tiến(bế mấy e fox sóc ý),nhưng cún nhà chị ý là e chihuahua màu trắng hơn 2tuổi rồi.Hnay cả 2 chị này đều được mình rủ đi lần đầu tiên đấy,cả nhà cháu Bống có em Dog nữa:angel::-bd

Rose1402

Vietpet sponsor
@ Cô DieuThuy: cháu nhớ nhầm cô ơi, xấu hổ quá cô ạ :p Lần sau các cô lại đi off tiếp nữa cô nhé! Cháu sẽ chuộc lỗi ạ, hihi :D

Manonero

Member
ảnh trên ảnh của chi Hồng Liên là chị Ca sỹ Kim Tiến(bế mấy e fox sóc ý),nhưng cún nhà chị ý là e chihuahua màu trắng hơn 2tuổi rồi.Hnay cả 2 chị này đều được mình rủ đi lần đầu tiên đấy,cả nhà cháu Bống có em Dog nữa:angel::-bd
Hị..thảo nào thấy quen quá ấy ạ. Thật vui khi các cô cùng tham gia sinh hoạt với câu lạc bộ VP HN:wel:

Manonero

Member
Lần sau anh mà đưa được 3 con giặc nhà anh đi đảm bảo em sẽ chụp cho anh cái ngon ngon ngay :D Lúc em ở cửa hàng thấy Papa bảo gọi điện về nhà thì gặp Mama bảo "Lâm đang tắm" - ủa, vậy anh tắm chung với Vịt hả :D :p
Rầu... :(( :blusshing: :blusshing:

Chung quy lại là tắm mà..thực ra Ma ma có biết mình làm cái quái gì trong phòng tắm đâu nên cứ nói đại là vậy mà. Chứ còn để tắm xong cho 2 con giặc kia thì anh cũng ướt sũng cô ạ...lại còn được con Vịt nó lợi dụng lúc mình kỳ cọ cho nó để..rửa mặt cho mình bằng cái lưỡi to đùng của nó nữa chứ!

Thua

dieuthuy

@ Cô DieuThuy: cháu nhớ nhầm cô ơi, xấu hổ quá cô ạ :p Lần sau các cô lại đi off tiếp nữa cô nhé! Cháu sẽ chuộc lỗi ạ, hihi :D
Gọi tớ là chị thôi,chứ gọi cô là "Hết đường ChốngLầy" đấy...ha....ha...Mà thôi có Ông chú nào Ế Vợ gthiệu cho tớ cũng được,nhưng fải yêu các em cún giống tớ mới được!:))>:D<:-@

Rose1402

Vietpet sponsor
Gọi tớ là chị thôi,chứ gọi cô là "Hết đường ChốngLầy" đấy...ha....ha...Mà thôi có Ông chú nào Ế Vợ gthiệu cho tớ cũng được,nhưng fải yêu các em cún giống tớ mới được!:))>:D<:-@
Dạ cháu ít tuổi nên phải gọi là cô cho đúng phép, nhưng thực ra cháu thấy 3 cô đều trẻ và xinh nữa ạ >:D< Mong rằng những buổi off sau cháu lại được gặp lại cô :wel:

Rầu... :(( :blusshing: :blusshing:

Chung quy lại là tắm mà..thực ra Ma ma có biết mình làm cái quái gì trong phòng tắm đâu nên cứ nói đại là vậy mà. Chứ còn để tắm xong cho 2 con giặc kia thì anh cũng ướt sũng cô ạ...lại còn được con Vịt nó lợi dụng lúc mình kỳ cọ cho nó để..rửa mặt cho mình bằng cái lưỡi to đùng của nó nữa chứ!

Thua
:D Lần sau anh làm thế nào thì làm, anh phải mang con Vịt đi đấy nhé, em nghĩ là giờ nó nhớn lắm rồi đấy, em muốn gặp nó xem dạo này tim nó có to ra không ;;) Thấy Papa anh bảo có 3 em, 1 em nữa là mini dog? Em nào mà kín quá ta :D Em chỉ biết mỗi Vịt với cả Sẹo thôi :p

dieuthuy

Dạ cháu ít tuổi nên phải gọi là cô cho đúng phép, nhưng thực ra cháu thấy 3 cô đều trẻ và xinh nữa ạ >:D< Mong rằng những buổi off sau cháu lại được gặp lại cô :wel:
Gọi cô Hồng Liên thì là đúng rồi,còn gọi tớ và chị Kim Tiến là chị thôi......Nếu ấy mà SN 90 ý thì hẵng gọi là cô....:party::shame on you::dancing:

DavidHHH

Member
con kem nhà em máu đi chơi hom nay đc giao lưu phởn quá nhảy cả xuống hồ gọi mai chẳng chịu len.may có bác béo nên mới dụ dc cu cậu lên.cảm ơn bác béo nhiều.hì
Không có gì, chuyện nhỏ thôi.
@Mọi người: sorry vì chưa kịp up ảnh lên. Cái dây data đang bị lỗi nên ko kết nối được với máy ảnh.Sẽ cố gắng up ảnh lên sớm nhất.
Công nhận hôm nay thực sự đông vui. Mong rằng buổi off nào cũng sẽ đông vui như thế.

Em xin post trước 1 số ạ. Những hình khác em sẽ post tiếp sau.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
[/quote]mấy ông thợ lặn cùng cảnh, tôi chẳng qua chỉ tầu ngầm nhiều thôi nhé. Bản Kiểm Điểm viết chưa, cho tôi mượn Photo cái[/quote]
Tôi soạn trên máy rồi. Ông muốn 1 bản thì tôi đổi tên là xong.
Kì trước thợ lặn mất "Chim" lên kô ngoi lên bờ được (xấu hổ chết). Có Chim rùi mới dám ra gặp cô Râu chứ. :party:
P/S: a gửi bản kiểm điểm cho cô sau nhé! :clown:

To Mỡ: Bao lâu thì người và cún cùng rửa 1 lần vậy ông?:angry:

cu cậu nhà mình dc cái thích tắm ở nha toàn đòi tắm.đi chơi về tu đưa chân cho rủa.dc cái sạch sẽ.ăn uóng cũng tót.nên mình cũng yên tâm.cú bảo đi chơi nào là cu cậu tụ động lên xe ngòi trc.

Mr Lab

Member
Hình như là thiếu hay sao ấy các bác ơi, k thấy ảnh chú Lab Chocola đâu? Tìm hoài

yeucuncon

Member
ui chà do trục trặc kỹ thuật nên lần này em post ảnh muộn
Đánh vật với cái thẻ nhớ mất 1 ngày giời mới lôi được đống ảnh ra cho mọi người xem

Mở màn là em fox sóc vừa xinh vừa điệu