• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Huế 16.03.2008 !

lamhong

Member
Mấy hôm rồi có việc bận, nay mới xem hình ảnh của anh em Huế, phải nói là Tuyến có ý tưởng tổ chức tốt, nhưng vì là lần đầu nên số lượng chó cũng hạn chế. Chắc chắn lần sau với không gian lãng mạn bên bờ sông Hương, với mặt bằng rộng sẽ là điểm hẹn cho anh em tham gia đông hơn, vui hơn.
Xin chúc mừng!

Rose1402

Vietpet sponsor
Chúc mừng thành công các bác ở Huế! Em thấy không khí buổi off thật vui vẻ, cảnh sắc đẹp trong lành. Ảnh Vinhdienhue chụp có nhiều khoảnh khắc thật đáng yêu, ấn tượng và đẹp. Em thích nhất em chó đốm và em chihuahua, xinh thật! :)

Anh Tuyên ơi chủ nhật tới đây tổ chức off lại đi anh , để kêu gọi anh em mang chó theo cho nhiều cho đông vui anh:D

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Để anh tính lại thời gian đã nhé, phải xem ý kiến của các thành viên để không ai phải "ngồi ở nhà" mới hay !

nab2195

Dịch giả Vietpet
Buổi off của Huế vui quáaaaaaaaa, xin chúc mừng các anh em! Hình ảnh sinh động và lời bình rất ngộ nghĩnh! Mình thích nhất ảnh các bé "mi" nhau, tình cảm quá :x Mình thấy các anh em ngồi trao đổi sĩ số nhiều hơn đáng kể so các bé nhỉ???Chúc buổi giao lưu tới ở Huế thành công nhiều hơn, có nhiều bé cún hơn và có nhiều "nếp" tham gia hơn :)

Các anh cho e hỏi em Heo trong ảnh là giống chó gì vậy.
Em thich nhất chú này
con đó là chó Great Dane đó bạn ah con đó hình như 6 tháng đó , em nó nghịch lắm:)

Để anh tính lại thời gian đã nhé, phải xem ý kiến của các thành viên để không ai phải "ngồi ở nhà" mới hay !
anh xem lại rồi nói cho em biết với nha anh , lần này nhắc anh em đem chó theo cho nhiều cho đông vui , chứ lần trước đi ít người mang chó theo qua ah :D

tuyen_dr

Lần off sau chắc chắn sẽ hoành tráng hơn vì có nhiều thành viên hơn và dĩ nhiên là nhiều giống chó nữa..nếp cũng có mà tẻ cũng có !

Em nghĩ mối tháng off cố định chủ nhật đầu tháng. Giờ giấc như cũ. còn Mỗi tuần nếu các anh các chị muốn gặp nhau thì cứ vào mục offline của VP hẹn nhau :) vì không phải ai cũng có thời gian.
@ Husky_Hue, chị đang nuôi con chi rứa?

hôm trước em post bài hai ba lần mà mạng lõi.Chán.

tuyen_dr

Sáng nay anh cũng đã liên lạc vài người, và cũng muốn là Chủ nhật đến. Nhưng đúng là nếu tổ chức gần quá thì sẽ loãng, với lại không phải ai cũng có điều kiện vận chuyển cún đến tham gia.
Do đó, VinhdienHue cũng đã có 1 ý kiến. Xin mời các anh em khác phát biểu thêm nhé !

dangha_57

Member
Lần off sau chắc chắn sẽ hoành tráng hơn vì có nhiều thành viên hơn và dĩ nhiên là nhiều giống chó nữa..nếp cũng có mà tẻ cũng có !
Thôi được dù sao cũng là lần đầu mà. Để rút kinh nghiệm,nhưng nếu cứ như thế mãi chắc là không ổn đâu nha.Ước gì Hà nội mà có một địa điểm đẹp như vậy thì thú vị quá.Thiên nhiên ,không gian và đia điểm của các bạn thuận lợi rất nhiều so với các nơi khác;cố gắng phát huy và đạt kết quả cao cho những lần sinh hoạt sau nhé

anh xem lại rồi nói cho em biết với nha anh , lần này nhắc anh em đem chó theo cho nhiều cho đông vui , chứ lần trước đi ít người mang chó theo qua ah :D
Các bạn mới tổ chức lần đầu mà đã rất thành công; để hào hứng và để được nhiều người cùng tham gia ; V/P Huế nên tổ chức mỗi tháng một lần,còn từng nhóm nhỏ(CLB mini)của từng khu vực họ sẽ giao lưu với nhau vào những ngày do lịch mà nhóm đó đặt ra

tuyen_dr

Cảm ơn dangha_57 đã đóng góp ý kiến. Vietpet Huế xin nhận ý kiến này. Mời mọi người tiếp tục nhé !

Sáng nay anh cũng đã liên lạc vài người, và cũng muốn là Chủ nhật đến. Nhưng đúng là nếu tổ chức gần quá thì sẽ loãng, với lại không phải ai cũng có điều kiện vận chuyển cún đến tham gia.
Do đó, VinhdienHue cũng đã có 1 ý kiến. Xin mời các anh em khác phát biểu thêm nhé !
em nghĩ chủ nhật tới nên tổ chức off 1 buổi nữa , để anh em gặp mặt cho đông đủ , rồi sau đó mình đưa ra lịch off cho rõ ràng cho anh em gặp mặt thường xuyên hơn nữa:D , tại vì bữa trước co nhiều người chưa đi được:D

hotanthanhvn

Chắc VP Huế mình cũng phải tổ chức lại trong ngày chủ nhật tới để kịp chào mừng ngày giải phóng quê hương TT-HUẾ 26/3.Mong anh em gần xa tiếp tục cho ý kiến.

tuyen_dr

Xin thông báo: thứ bảy, chủ nhật, thứ hai..có nhiều trường học, cơ quan tổ chức cắm trại 26/3 (mình cũng tham gia và quản lý hội trại tại cơ quan). Do đó, mọi người xem lại kế hoạch một chút nhé. Theo mình thì nên dời lui nữa hoặc Chủ nhật đầu tháng 4 ! Thân mến.

Husky_Hue

chủ nhật đầu tháng 4 là vào ngày 6-4 phải k Tuyen?hôm đó mình đi Sg mất rồi,trước hoặc sau có đc k?