• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Huế 16.03.2008 !

KimCuong

Active Member
Nhìn chiếc băng rôn của Vietpet Huế thương mà thấy tự hào mình là thành viên của Vietpet quá. Xin cảm ơn các bạn thật nhiều. Và xin chúc Vietpet tại Huế ngày càng lớn mạnh lan tỏa trên các vùng miền đất Việt. Xin cảm ơn!

Photos

Em về nhà muộn, giờ mới có ảnh, cáo lỗi cả nhà nhé :D
Em vừa post vừa giới thiệu cũng đc :-bd

...

Trái sang: Giapty2605, Hoangvannhuan, Ben_rich, Chú Phước (cafe Nhạc Hoa Viên), A Cường (sắp sign up VP)

...

bàn luận về cách cấp cứu cho chó

Tuyen_dr và Rotti - Lux

Bác Hoangvannhuan, Hotanthanhvn và GSD của bác Nhuận

Giapty2605 và Heo

Chú Phước và anh Cường (nuôi bulldog, pug, Husky, rott)

Wen - Chihuahua của Giapty (tên em nó vit là thế mà anh chủ cứ đọc thành là "wank" =)))

GSD - em này rất khôn, ngoan, quấn chủ, đặc biệt có sức dẻo dai đáng nể. Sáng nay chạy bộ thể dục đến buôi off, hơn 3km đường dốc.

Lux - 8,5 tháng

Đốm của tuyen_dr em này đc cái đứng thế rất chuẩn:-bd

chủ và chó

Toàn cảnh

trống đánh xuôi kèn thổi ngược:eek:h go on:

...

...

em xinh hok nè? các anh các chú có mối nào giới thiệu em nhá ^^:love struck:

... nhìn jề???

anh này định tranh chức phó nhòm của em:thingking:

Bác Hoangvannhuan

nhìn buôi off mãn nguyện quá!!! phát này về gold mình tăng ào ào, k khéo lên Mod ấy chứ:angel:​

tip

Ngồi cạnh Tuyen_dr là Ngohaohiep

Giờ chơi của mấy nhân vật chính đâyDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eye

Anh Tý làm quân xanh cho em rượt phát nhá \:D/

Flirt:love struck:

tai em không cắt mà cũng dựng:angel:

Cho em chơi với! hic hic

Hôn cái nào, anh đi chơi tiếp đã:love struck::love struck:

...

Tha hồ tung tăng:angel::angel::angel:

...

Đốm em cũng dựng đc tai nè ^^

Chơi với đốm mày chán bỏ xừ, tao đi tìm niềm vui mới đã

Lại đây anh cho quà này mấy chú:eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:

"Anh Nhuận đang nói chuyện mà bốc dón chi rứa?" ;;)

"oh, no, no no!!!"

Nghỉ tí đã, mệt quá trời:yawn:

hộc hộc, cái thằng Heo nó chạy kinh quá, đuổi hộc xì dầu:nerd:

anh đã bảo rồi mà cô em k nghe, cứ bám đuôi anh làm gì:eek:h go on:​
[IMGC=Cả nhà nè (thiếu mất 3 thành viên phải về sớm)]http://forum.vietpet.com/images/sg163/hue.jpg[/IMGC]

Hình đẹp lắm Điền ơi. Ku Heo lớn ghê rồi nhỉ. Nhìn nó giống Jessie nhà anh quá.

Các chú cún đều được chăm sóc rất tốt, chú nào chú nấy nhìn rất khỏe mạnh.

Chúc mừng anh chị em Huế khởi động offline thành công rực rỡ nhé !!! :beer

P/S to Điền: Đã sửa ảnh cuối giúp em. Lần sau nếu chụp chỗ bóng nắng loang lổ thế này thì em bật đèn flash để fill cho mặt mọi người sáng đều nhé

leuleu

Member
^_^ ko tham gia được .. tiếc !!!! Mong có dịp anh em vietpet huế , đà nẵng off được ^_^

Bây giờ thì đẹp rồi :)
Để em rút kinh nghiệm lần sau. Lúc chụp ảnh này cũng 11h rồi, nắng khá gắt

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Phải nói là buổi Offline thành công ngoài dự kiến ! Nghĩ là khó để thuyết phục các "chuyên gia" Huế trong buổi đầu tiên, nhưng không ngờ...lại còn trách ngược lại là các chú không nói rõ hơn để anh đem theo hàng khủng và hoành tráng hơn !
Xin cảm ơn mọi người đã chung sức trong buổi ra mắt Vietpet Huế !

Vladavia

Member
Chúc mừng lần đầu ra mắt thành công rực rỡ clb offline thành phố Huế, việc tiếp theo mình nghĩ các bạn nên xây dựng một lịch off cố định (vd 1 tháng 1 lần), và địa điểm cụ thể để anh em cứ đến hẹn lại lên.
Kết nhất Huế là vụ cái băng rôn cổng chào :D:D:D

chà chà!buổi offline của Huế hoành tráng quá, phong cảnh vừa đẹp,mấy chú cún cũng đẹp nữ chứ

TaiVenh

Active Member
Chúc mừng anh em Huế. Ảnh chụp rất đẹp và phogn cảnh Huế rất nên thơ. Trời nắng đẹp các bác lại được off ngoài công viên bên dòng sông Hương thơ mộng thì còn gì bằng :-bd

Rất mong sẽ có dịp được vào thăm các bác.

Và cũng nhất trí với MOD Vladavia về quả băng rôn quá ấn tượng của anh em Huế.

Xin chia vui cùng anh em nhé :beer:beer:beer

Manonero

Member
Heo của Điền lớn nhanh quá Điền ơi, nuôi tốt thật. Con này tương lai sáng ngời đấy...

Chúc mừng VP HUẾ, phong trào ngày càng lên cao, càng đông càng vui

Husky_Hue

Sao k thấy có bạn nữ nào hết vậy Tuyên?ở Huế mình con gái k thích nuôi chó à? mà sao k thấy con Husky nào hết vậy?hôm đó mình bận việc nên k đưa em nó đến đc,tiếc quá nhỉ.

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Thật ra cũng có một cô gái rất xinh, thích nuôi chó nhỏ đăng ký đi. Nhưng sáng đó vì việc đột xuất nên đã nhắn tin không tham dự được, hẹn offline khác.

Còn giống Husky thì có anh Cường nuôi đó Husky_Hue à ! Sáng đó rất tiếc là ở xa không đem theo được. Cũng hẹn dịp khác !
Lần sau mong bạn tham gia nhé !

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Lần đầu off mà Vietpet Huế rất hoành tráng ! Chủ và cún đều đẹp zai và xinh. Ảnh chụp rất pro nhưng mỗi tội.... chưa thấy Vietpet nữ nào cả. Toàn là tẻ, chẳng có nếp !

Chúc anh em sức khỏe và cún an lành.

Husky_Hue

Nhất định lần sau mình sẽ đi.mình hỏi thế vì mình là con gái,nếu có bạn gái nào tham gia nữa thì mình thấy tự tin hơn:blusshing: