• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline Vietpet Hà Nội ngày 23 tháng 11 năm 2008

chienvet

Chuyên gia thú y
Hôm nay là ngày đầu tiên mình đi offline. Mình thấy phong trào này rất thú vị.
Nhân tiện cảm ơn anh Khánh, người đã tặng mình một em. Em đã được mình gửi gắm vào nhà một người bạn cũng rất yêu chó. Hi vọng nó sẽ được chăm sóc tử tế
Đây là hình ảnh buổi chia tay của anh Khánh với cún của mình:

Còn đây là chủ mới của nó:

Và đây là ảnh em này giao lưu với một bé Phú Quốc cùng lứa tuổi:

Một lần nữa xin cảm ơn anh Khánh rất nhiều^:)^

chienvet

Chuyên gia thú y
Ảnh của một số thành viên khác

Một em xinh lắm:

Ôi 2 anh này đàn áp em nó quá:

Đây là bé chihuahua của chị Diệu Thuý:

Vladavia

Member
Quán triệt sâu sắc tinh thần vui chơi hết mình một cách lành mạnh và bổ ích BCN VP HN đặt ra, một chút mưa nhỏ đầu buổi sáng ko thể ngăn được những bước chân nhiệt tình của thành viên VP đến với buổi offline định kỳ của CLB. Ước tính có khoảng gần 100 ấu nhi phụ lão cùng chó lớn chó nhỏ chó tây chó ta tham gia ngày hội hôm nay. VPHN cũng rất vinh dự được đón đoàn thăm quan của VP Hải Dương lên thăm quan và giao lưu. Điểm nhấn đặc biệt của hôm nay phải kể đến chương trình tư vấn và phát khuyến mại thuốc kí sinh trùng của đại diện hãng thuốc Bayer. Thành viên VPHN rất mong sẽ có ngày càng nhiều những cơ hội như vậy để việc chăm sóc thú cưng được chuyên nghiệp và bài bản hơn.

Sau đây là một số hình ảnh ghi lại được:

Chụp hình lưu niệm với đoàn đại biểu VP Hải Dương:

Hiền dịu và mong manh như Vịt...

Chú này mặc áo chó nghiệp vụ (Police Dog) nhưng có vẻ như tư tưởng và bản lĩnh chính trị chưa được vững vàng nên đôi lúc còn ko giữ được bình tĩnh trước những âm mưu diễn biến hòa bình của nhân vật phía trên.

Nhân vật bí hiểm...

Do công tác hậu cần có sự sơ xuất nên máy em bị hết pin bất ngờ, mong mọi người đóng góp thêm hình ảnh để anh em VP toàn quốc có thể cùng chung vui với Hà Nội hôm nay.

Bông - nhân vật từng nổi tiếng với serie hình sự hồi năm ngoái của VP

2 chú Chow Chow 3 tháng tuổi rất nhí nhố:

Nhầu (Dosa Inu) - người con gái hiền hậu đảm đang, mồm nhiều dãi và cực tình cảm

Vịt - nhìn quanh âu lo, tâm hồn mỏng manh của em ko thể chịu được sự đe dọa nào hết

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Ôi giời ơi thế này mà sáng nay ngủ dậy muộn, thế có khổ không cơ chứ... Ôi lại có cả Vịt nữa, chết mất thôi... Sao mình ghét mình thế cơ chứ... Hu hu hu...

tramnhim

Member
Ui sáng nay đi đông vui ghê
Hehe...Pepsi nhà em chả hiểu sao cứ thích anh Police lắm ý

sinhngay47

Member
Hôm nay các bác off vui vẻ thật tiếc là hôm nay em bận không đi cùng AE Hải dương đc hẹn các bác lần sau vậy

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hix sáng nay em phải đi có việc mới chết, anh Lâm về rồi cơ ạ? Nhìn con Vịt bị cô Vla kéo tai lên nhìn chả khác gì con gấu bông ngố=)), em thấy bác Vla đặt mấy cái tựa cho con Vịt nghe hay lắm, em cười gần chết:D. Chúc mừng buổi off tuyệt vời hôm nay của Hội Chó HN!

xuandu74

Member
Thay mặt anh em Vietpet Hải Dương trân thành cám ơn các anh chị em trong Ban chủ nhiệm CLB và các thành viên VP Hà Nội đã đón tiếp nồng hậu. Buổi off thật là vui, anh em Hải Dương đã được chiêm ngưỡng những chú chó đẹp, qua buổi off đã được giao lưu và học hỏi được nhiều kinh nghiệm về chăn nuôi thú cưng và cách thức tổ chức một buổi off. Một lần nữa xin trân thành cám ơn ACE Vietpet Hà Nội, hẹn một ngày gần nhất sẽ được giao lưu với anh chị tại Hải Dương.

hôm nay là có 2 chú chow chow luôn là tâm điểm chú ý ,tại sao chúng chạy lại có đôi đến thế chứ như hai đứa sinh đôi ,thằng cu pit bull nhà anh chạy lăng xăng khắp ngõ ...noí chung là hôm nay đông vui chỉ thiếu vài em bulldog thôi ,hì :D

yeucuncon

Member
Chúc mừng baby của Bông đã về với chủ mới nhé. Bé con thật đáng yêu, mình thấy chị ý cũng yêu bé lắm, chắc bé sẽ được hạnh phúc.
Mong cho bé được đi off thường xuyên

meoluoi8x

Member
chán thế hôm này tưởng mưa không đi , khổ thế muốn sờ vịt của anh lâm lắm thế mà :( đen dủi thế không biết

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chụp hình lưu niệm với đoàn đại biểu VP Hải Dương:

Cám ơn em Vla đã chụp hộ bức hình kỷ niệm với AE đoàn VietPet Hải Dương nhé:-bd. Mình đính chính thêm 1chút, bên cạnh mình, bên phải màn hình là em Đức, nick: đức_hà_tĩnh. Còn bên trái màn hình, cũng ngay bên cạnh mình là bạn Dự_ Chủ nhiệm CLB VietPet Hải Dương đấy ạ. Còn chú Lâm với Vịt thì quá nổi tiếng rồi:D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chúc mừng baby của Bông đã về với chủ mới nhé. Bé con thật đáng yêu, mình thấy chị ý cũng yêu bé lắm, chắc bé sẽ được hạnh phúc.
Mong cho bé được đi off thường xuyên
Đúng rồi bạn gái này bạn của bạn Đinh Văn Chiền, yêu quý em bé của Bông lắm....:love struck:. Em bé của Bông cũng yêu ơi là yêu, bé múp míp nhé, vện, 4chân trắng, xinh cực:love struck:, là em cái đầu đàn đấy nhé. Hôm nay mới chia tay mẹ Bông, nên em bé hơi run, dát lắm. Chắc chắn là sẽ được gặp baby của Bông thường xuyên rồi. Thể nào rồi mấy mẹ con lại được gặp lại nhau thôi, sướng nhất đấy. À nghe Khánh nói baby sinh ngày 5/10 mà.Tức là đến hôm nay có hơn 1,5tháng thôi. Còn em PQ thì được 2,5 tháng.

Đây, đây là em ý( bạn gái mặc áo đỏ bế em bé của Bông nhé), còn bạn kia bế em Phú Quốc bé xíu cũng dát, run lắm::love struck:

xuandu74

Member
Thân gửi anh Kỳ!
Việc tổ chức FESTIVAL tới đây em có ý kiến là anh nên mở một tài khoản hoặc topic để các đoàn ở xa và ACE Vietpet ủng hộ kinh phí. Còn chương trình cụ thể của buổi lễ anh nên đánh vi tính thành một văn bản gửi kèm theo giấy mời khi gửi cho các đoàn khách mời, để các đoàn còn biết và chủ động trong việc tham gia buổi lễ anh à.

frankie2211

Tiếc quá,sáng nay phải đi có việc nên không off cùng mọi người.À,Diệu Thuý là em bé ôm con chihuahua trắng đấy ạ.

hôm nay Tun nhà cháu về bị "khủng hoảng tinh thần" vì bị anh Bin nhà chị Rose và Bông săn đuổi chạy mất.... áo:)):)):))
Tun nhà cháu nhát quá nên chạy thục mạng đến khi về nhà nằm lăn ra ngủ:)):)):)):)):))Mà sao ít ảnh vậy nhỉ?Cháu thấy nhiều người chụp lắm cơ mà??????:)

sinhngay47

Member
Thân gửi anh Kỳ!
Việc tổ chức FESTIVAL tới đây em có ý kiến là anh nên mở một tài khoản hoặc topic để các đoàn ở xa và ACE Vietpet ủng hộ kinh phí. Còn chương trình cụ thể của buổi lễ anh nên đánh vi tính thành một văn bản gửi kèm theo giấy mời khi gửi cho các đoàn khách mời, để các đoàn còn biết và chủ động trong việc tham gia buổi lễ anh à.
em thấy ý kiến của anh Dự như thế là hợp lý đó ạ