• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà nội ngày 04.05.2008.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Mình chờ mãi khoẻ lên 1tí mới sờ đến máy tính lấy ảnh từ blog của chị Hồng Liên post cho mọi người xem đây, tiếc quá hnay chẳng đi đc:

macphuong

Ảnh Offline Hà nội ngày 04/05/2008

Đây là ảnh cá nhân em gửi các bác giúp em đưa lên trang chính nhé ! Thanks...

dieuthuy

Đây là chị Hồng Liên bế e Sép nhà chị ý nuôi đc 8năm rồi

hangzin

Dịch giả Vietpet
Các bác hôm nay làm sao mà post ảnh chậm trễ thế. Thôi, em mở màn lấy động lực nhé:D

Golden nhà ai mà máu thế, hôm nay nóng quá nên em nó nhảy ùm xuống hồ tắm cho mát:D

ông chủ ra dẹp loạn nhưng mà thằng cu này lì quá, vẫn cứ máu me bơi lội nên hình như anh ý phải kéo thêm ông bạn ra kéo nó lên.

chihuahua trắng này, xinh không mọi người. Nó hiền lắm. Hôm nay cậu chủ đưa bé đi off lại bôi nước hoa và mặc áo đẹp nữa này. Nhất bé rồi nha>:D<

Chụp cùng pug xinh!

Hihi, mình chụp cùng với NSƯT Hồng Liên này. Cô ý thích em pug này lắm.
post thế này thôi. Cả nhà có ảnh đẹp post tiếp nha

Vladavia

Member
Ô! Con pug này nếu anh không nhầm thì là của chú em Chicken cơ mà nhỉ? Chả nhẽ Chicken với Hanzin là...là... ;))

dieuthuy

Đây là e chó ngao mà mình rất mê, lần trc đã chụp đc rất nhiều ảnh

macphuong

Nhìn yêu thế không biết, cún nhà em cũng xin tham gia cho thêm phần sôi động diễn đàn .

dieuthuy

Đây là e cún rất đặc biệt nhà bác Kỳ Cầu Gỗ

Đây mình đóan là em Kem Sầu Riêng

hangzin

Dịch giả Vietpet
Chưa ai post tiếp à? Chán quá nhỉ. Thôi, đang rảnh rỗi ngồi post tiếp vậy.

cocker nhà ai mà xinh thế.:love struck:Hihi, cố tình chụp ngửa để show cái rốn lồi chaien đến là iu của nó:p

collie béo ú. Sao kiêu thế em? Không quay ra đây chụp ảnh à?

basset hound. chết dở, không biết có viết nhầm không nữa?:(

hangzin

Dịch giả Vietpet
Ô! Con pug này nếu anh không nhầm thì là của chú em Chicken cơ mà nhỉ? Chả nhẽ Chicken với Hanzin là...là... ;))
Chết, sao lại suy luận nguy hiểm thế anh. Chả là em thấy con pug này xinh quá nên mượn ông chủ đi khoe khắp nơi một tí thôi. Ai cũng thích nó, mọi người chụp chung với nó nhiều lắm. Được cái ông chủ dễ tính, giao chó cho mình rồi chạy đi chơi. Hehe, chắc thấy mặt mình hiền lành đáng tin cậy nên mới thế chăng?:smug:

nab2195

Dịch giả Vietpet
Cảm ơn chị Diệu Thúy nhé, hình rất đẹp, mỗi tội hơi nhỏ hihihihi, mong các "nhà nhiếp ảnh chuyên nghiệp" sớm post hình lên cho cả nhà ngắm với :)
Mình thấy hôm nay có hai nhân vật mới là em fox của thành viên macphuong và một em Pug >:D<

dieuthuy

Vụ hậu off này mình mới thấy HAY đây...he...he...Nhưng mà Âm suy, Dương thịnh qúa, chẳng nhẽ mấy bố trẻ này kg rủ đc mấy em hay chị nào đi cùng à?. Thôi lần sau mình sẽ hô hào phía nữ cho vậy. Còn khoản karaoke nữa đây, chưa thực hiện đc đây.

nab2195

Dịch giả Vietpet
Post ảnh nữa đi bạn macphuong ơi, thèm xem nữa quá! hic mấy anh em nhậu vui thế, bia bọt ầm ầm, mình nhìn kĩ mà không biết mồi là gì, hình như mấy miếng khế chua, xoài dầm thì phải nhẩy, thấy vàng vàng xanh xanh hehehehehe :p

Chị Thúy lần tới hô hào chị em hăng vào nhé, làm kiểu nhậu lại cho đỡ kém cạnh anh em >:D<

KHIEMTN

Member
Hehe !!! Con Berger chụp chung hình làm ...tắt điện ông phá chủ nhiệm nổi tiếng ... đẹp giai !!!:party:

bibin

Member
Dạ đây tuy hình không đẹp nhưng em cũng hưởng ứng cùng anh MacPhuong.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng các bác HN có buổi offline vui vẻ và thành công . mong rằng các bác vẫn mãi giữ và phát triển truyền thống tốt đẹp này

macphuong

Post ảnh nữa đi bạn macphuong ơi, thèm xem nữa quá! hic mấy anh em nhậu vui thế, bia bọt ầm ầm, mình nhìn kĩ mà không biết mồi là gì, hình như mấy miếng khế chua, xoài dầm thì phải nhẩy, thấy vàng vàng xanh xanh hehehehehe :p

Chị Thúy lần tới hô hào chị em hăng vào nhé, làm kiểu nhậu lại cho đỡ kém cạnh anh em >:D<
Lại để bác phải bận tâm rồi, hôm nay mấy anh e đi uống vài vại bia với đĩa hoa lý xào... gọi là thiếu C các bác ạ... sợ ăn thịt lắm...

Manonero

Member
David đâu, Kim Cương đâu, bác Dangha đâu, bác sĩ Báu đâu?

Các cụ toàn ảnh đẹp...thế mà chạ thấy các cụ đâu là thế nào. Dân tình sốt lắm rồi ạ...

Kim Cương..ảnh tôi và bibin đâu...Up lên tuyên dương em nó cái nào!...

macphuong

Vụ hậu off này mình mới thấy HAY đây...he...he...Nhưng mà Âm suy, Dương thịnh qúa, chẳng nhẽ mấy bố trẻ này kg rủ đc mấy em hay chị nào đi cùng à?. Thôi lần sau mình sẽ hô hào phía nữ cho vậy. Còn khoản karaoke nữa đây, chưa thực hiện đc đây.
Chị đứng lên đi, em sẽ giúp chị kiếm cái cờ tha hồ phất, anh em được thơm lây chị à !