• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà Nội 22.06.2008 thật đông và thật đẹp.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Very Happy.....!!!

Nhiều em chó xinh thế không biết:((, nhìn đã muốn "táp" rồi ý:worried:, mọi người đi off đông vui quá nhỉ :D! Hóa ra off ở hồ Thiền Quang là để cho các em đi bơi, giờ tớ mới biết, không biết có anh chị chủ nào "góp vui" với mấy em ý không nhỉ??? Chứ như em Vịt nhà anh Lâm mà bơi tung tẩy kiểu ý mà không có người hộ tống thì có mà ... chết chìm ý anh nhỉ:blusshing:, hị hị...

Chụp với chị một kiểu nhé! (alo, cô bạn xinh đẹp đang bế Bunny có nick ở VP không ạ?)
Cô bạn xinh đẹp này hình như là chị Trần Diệu Linh thì phải:D, nhưng mà chị ý có chủ rồi nhá bạn Biyeudau ơi, chèm chẹp...:talk to the hand:

hangzin

Dịch giả Vietpet
Còn đây là series ảnh phục vụ riêng cho bé Chaien.

"Bố ơi, bố đi đâu mà để Chaien đứng một mình thế này hở bố ơi, hú hú"

Chaien có mấy cái đốm đen ở mũi, nhìn xa trông giống đeo rọ quá:)

hangzin

Dịch giả Vietpet
Golden Retriever:

Tiếc quá, hôm nay do quá đông cún đến off nên không kịp ra chơi với mấy chú Golden.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Còn đây là series ảnh phục vụ riêng cho bé Vịt. Thấy các bạn được up nhiều ảnh mà không up cho nó mấy cái này thì nó "Quạc quạc" chết mình mất:p

"Bố ơi, bố đi đâu mà để Vịt đứng một mình thế này hở bố ơi, hú hú"

Vịt có mấy cái đốm đen ở mũi, nhìn xa trông giống đeo rọ quá:)
Nhầm to rồi Hằng em ơi, đây là em trai Chaien của Huy CQ đấy, Vịt của Mỡ có hình trái tim trên người cơ....:love struck::love struck::love struck::-bd

hangzin

Dịch giả Vietpet
Đây là một trong những vị khách đặc biệt của vietpet. Bác không có nick trên diễn đàn nhưng do có lòng đam mê thú cưng, bác đã đến với buổi offline của chúng ta. Nói chuyện với bác thì được biết bác là nhiếp ảnh gia, nhà ở trên phố Bà Triệu. Mình quên mất tên bác mất rồi! :( Ai quen bác thì giới thiệu hộ mình nhé!

Ảnh mình chụp cho bác với chú cún cưng của bác ấy.

Bác ấy thích chú St. Bernard này nên mình ngỏ ý chụp cho bác một kiểu.
Tính bác ấy rất dễ chịu và hay lắm mọi người ạ! Phong cách rất lãng tử Hà Nội thời xưa nhé:D

hangzin

Dịch giả Vietpet
Nhầm to rồi Hằng em ơi, đây là em trai Chaien của Huy CQ đấy, Vịt của Mỡ có hình trái tim trên người cơ....:love struck::love struck::love struck::-bd
Ôi thế ạ, em xin lỗi mọi người nhé. Nhờ mod chỉnh giúp em tên chủ nhân của bé này nha. Hứ, thế ai chỉ cho mình đây là con Vịt nhỉ?:phbbbbt: Mình hỏi con Vịt đâu nhỉ và có một người chỉ ra xa, đúng bé này và bảo "Vịt kia kìa". Hic!

hangzin

Dịch giả Vietpet
Ôi thế ạ, em xin lỗi mọi người nhé. Nhờ mod chỉnh giúp em tên chủ nhân của bé này nha. Hứ, thế ai chỉ cho mình đây là con Vịt nhỉ?:phbbbbt: Mình hỏi con Vịt đâu nhỉ và có một người chỉ ra xa, đúng bé này và bảo "Vịt kia kìa". Hic! Ờ nhỉ, bây giờ mới để ý là chú này không có hình trái tim màu nâu:D Thanks chị dieuthuy nhé. Hôm nay post ảnh em nhầm 2 lần rồi, may có chị đính chính>:D<

bibin

Member
Còn đây là series ảnh phục vụ riêng cho bé Vịt. Thấy các bạn được up nhiều ảnh mà không up cho nó mấy cái này thì nó "Quạc quạc" chết mình mất:p

"Bố ơi, bố đi đâu mà để Vịt đứng một mình thế này hở bố ơi, hú hú"

Vịt có mấy cái đốm đen ở mũi, nhìn xa trông giống đeo rọ quá:)
Dạ đây không phải em VỊT đâu ạ,:) Nhóc này là Chaien nhà anh HuyCQ. Hix xem ảnh Off mà thấy tiếc quá...tiếc là không đi được.Dog Eye

nab2195

Dịch giả Vietpet
Đây đây Hằng ơi, ba sư tử Hà Đông made for Vietpet đây (một mỹ nhân nhảy sang hí hí:p)

biyeudau, Hangzin và Nab2195​

Còn đây là cặp Phó chủ nhiệm tung hứng tếu hài ăn ý của Vietpet :smug:

Anh Thuy_Nguyen và chị Diệu Thúy>:D<​

hangzin

Dịch giả Vietpet
Còn đây là St. Bernard của anh nào ý, mình không nhớ tên, anh tự giới thiệu nhé!

haha, trông cái mặt rất ngầu. Nhìn nó mình lại liên tưởng đến 50Cent, Eminem...:D

2 chị em mình "tình cảm" một tí nhé...ôm nó sướng thật đấy, không biết nó có thấy sướng không?
À, anh chủ của bé này ơi, cho em góp ý một tí. Bé nhà anh rất ngoan, rất xinh, rất đáng yêu...Không biết phải dùng bao nhiêu mĩ từ để dành cho bé nhưng mà hôm nay bé đi bậy, có thể anh không biết nhưng mà bác lao công phải dọn đấy anh ạ. Bác Cuong_tosa phải ra xin lỗi bác lao công đấy! Đó, em chỉ góp ý thế thôi, đừng hiểu lầm hay trách móc gì em nha;)

hangzin

Dịch giả Vietpet
Ỉn nhà chị Nab nè. Ỉn ngoan ngoãn, lông vừa mềm vừa mượt, chơi với nó thích lắm chị Nab à!!!

nab2195

Dịch giả Vietpet
Mỹ nhân kiêm sư tử Hà Đông Hangzin;;)

Anh Phó chủ nhiệm Haihanoi đẹp zai của người đẹp Rose1402 và công chúa Lyly;)

yeucuncon

Member
Đây là một trong những vị khách đặc biệt của vietpet. Bác không có nick trên diễn đàn nhưng do có lòng đam mê thú cưng, bác đã đến với buổi offline của chúng ta. Nói chuyện với bác thì được biết bác là nhiếp ảnh gia, nhà ở trên phố Bà Triệu. Mình quên mất tên bác mất rồi! :( Ai quen bác thì giới thiệu hộ mình nhé!

Hi hi, đúng chú cún này rồi, hôm nay tớ bắt quả tang em này làm một chuyện rất bậy nhớ. Bác nào có 1 em fox nâu, dắt về mấy tháng sau mà có baby thì cứ tìm em này mà bắt đền. (tại mình cứ trố mắt ra nhìn nên ko kịp ghi hình bắt quả tang).

nab2195

Dịch giả Vietpet
Bé Bunny của Biyeudau và bé Lucky của anh Kycaugo:love struck:

Hai mẹ con giao lưu nhiều mệt rồi, nghỉ ngơi thôiiiiii:cow:

Kuppi

Active Member
Em cũng có 1 ít ảnh
post lên cho anh chị em nhận với
hôm nay OFF đông vui quá, chỉ tội hơi nóng hơn mọi hôm...

Trong loạt ảnh này có hình một em yamoed trằng tinh làm Kuppi thèm quá đi! Ai có em nhỏ nào cần bán gọi Kuppi sớm sớm!!!!

Offline hoành tráng quá! Anh em Sài Gòn cố gắng nhé!

nab2195

Dịch giả Vietpet
Bạn Trần Anh và bé Nhật của Val Helsing:party:

Anh PCN Thuy_Nguyen và bé Tommy>:D<

Thành viên biyeudau và bé Bunny dễ thương:love struck:

nab2195

Dịch giả Vietpet
Các bạn có trong hình này tự giới thiệu nhé, mình xin lỗi đã không hỏi tên:(:)((

Em Lạp Sườn tròn như khúc giò hihihhihi;)

huyCQ

Member
hôm nay con chaien đứng 1 mình vì bố của nó đang đi làm việc công : nhắc nhở khách mời cho xe vào đúng bãi xe quy định và nhắc nhở thành viên gửi xe sang bãi xe bên đường để có thêm không gian cho các cún chạy nhảy....tí quên còn nhắc 1 số thành viên khi mang mấy con " hamter" ra phải tuân thủ theo quy định là đeo rọ nhưng mà thành viên này không thực hiện

virut_Tran

chị biyeudau ơi chị có đang ở box này ko??? sang box trao đổi kinh nghiệm đi em đang có mục cần chị giúp đỡ ạ:((

biyeudau

Dịch giả Vietpet
Cô bạn xinh đẹp này hình như là chị Trần Diệu Linh thì phải:D, nhưng mà chị ý có chủ rồi nhá bạn Biyeudau ơi, chèm chẹp...:talk to the hand:
Úi, bạn nào vào làm chứng cho chị, chị có định làm gì mà Neko lại "nhắc nhở" thế kia :((

@hangzin: Bé Bunny cảm ơn chị hangzin đã hỏi thăm ạ. Bé về uống một ít sữa rồi nằm bẹp mệt nhoài. Ngủ một giấc đến chiều thì tỉnh queo, lại nhảy chân sáo khắp nhà. Bé phấn khởi lắm ạ!

@nab: Chị kiện đấy, sao không cho ảnh chị và Bunny vào photoshop một tí, ảnh chụp gần quá, rõ hết cả egg-fish thế kia :blusshing:
Mà Nab có ảnh nào chụp vụ "cưỡng híp" ở bãi cỏ lúc chị em mình ngồi nghỉ ko? Bé trai bị "cưỡng" là con nhà ai ý nhỉ?

@Cả nhà: Cảm ơn mọi người đã chụp ảnh với bé Bunny, bé phải đi phóng hết rồi treo đầy phòng ngủ thôi!