• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE VIETPET BẮC NINH NGÀY 27-11-2011

hungcun94

Member
Nhà mình có ai onl ko nhỉ.chị ngọc oi.bao giò em petty sinh.thì de cho em 1 pé nhé????

hungcun94

Member
Nhà mình có ai onl ko nhỉ.chị ngọc ơi.bao giò em petty sinh.thì để cho em 1 pé nhé???? Em kết rồ đấy.......hyhyhyhy

Natalia

Member
Nhà mình có ai onl ko nhỉ.chị ngọc ơi.bao giò em petty sinh.thì để cho em 1 pé nhé???? Em kết rồ đấy.......hyhyhyhy
Hưng cố gắng viết bài bằng tiếng việt có dấu nhé. Khi nào viết được tiếng việt có dấu thì hãy post bài.

hiep198x

Member
sao mình ko xem được tấm ảnh nào nhỉ ???????????????????????
chủ topic làm ơn xem lại dùm

mong Viet Pet Bắc Ninh luôn phát triến,ngày càng lớn mạnh.mong các bạn ủng hộ để ngày càng có nhiều thành viên hơn nữa.đây là sân chơi lành mạnh,kết nối đam mê để những người có cùng sở thích được gặp nhau.giao lưu và học hỏi kinh nghiệm .vậy rất mong đước sự quan tâm của mọi người THANKS nhiều nhé

yeuhusky

Member
OH' OH sao e xinh the' ma anh Thành chụp kiểu gì thế kia nhỉ . Dìm hàng nhau thế:))

longtroc

Member
đoàn kết cùng nhau đưa pet bắc ninh lớn mạnh nhé mọi người ;);););););) vui vẻ trẻ khỏe

Natalia

Member
OH' OH sao e xinh the' ma anh Thành chụp kiểu gì thế kia nhỉ . Dìm hàng nhau thế:))
Có thế nào thì lên hình như vây, anh có can thiệp bằng fotoshop đâu. Ảnh nó phản ánh đúng hiện thực mà, Cô phải chấp nhận thực tế đi.=))

hungcun94

Member
Ạc,hoá ra là anh thành thì nói luôn đi lại còn phải xóay laị em nữa....ma có 3 anh thành mà nhỉ.(cận) thì chỉ có anh thành trưởng nhóm thôi phải không???

hungcun94

Member
Giờ mới thấy.anh long,anh thành,anh sơn,anh (cu) nói chuyện còn hay và vui hơn cả teen bọn em.....vui đáo để...ai cũng tự nhiên.vui tính,thoải mái. Nên em mới vào cũng không ngại nắm..có gì sai thì các tiền bố bỏ qua cho đệ nhé :D:D:D

hungcun94

Member
Ý nhầm...các tiền bối nhé.không phải tiền bố đâu....(cấm cừơi)

longtroc

Member
Ý nhầm...các tiền bối nhé.không phải tiền bố đâu....(cấm cừơi)
chú em này cũng hài gớm nhỉ kiểu nay cho đi theo chân anh sơn còn zin là hợp nhất đấy , cùng kêu gọi mọi người để pet tỉnh nhà lớn mạnh nhé ku em %-(%-(%-(

Natalia

Member
chú em này cũng hài gớm nhỉ kiểu nay cho đi theo chân anh sơn còn zin là hợp nhất đấy , cùng kêu gọi mọi người để pet tỉnh nhà lớn mạnh nhé ku em %-(%-(%-(

Anh Long nói đúng đấy Hưng à, phương châm của CLB là kết nối đam mê giữa những người yêu cún, vì vậy em cố gắng giới thiệu cho càng nhiều người biết đến CLB của chúng ta càng tốt, có bạn bè nào yêu thích cún thì rủ vào CLB để phát triển phong trào trong tỉnh ngày càng lớn mạnh hỡn nữa.
Anh có một số lưu ý tới Hưng vì em mới vào diễn đàn. Khi viết bài thì phải sử dụng tiếng việt có dấu, và viết bài phải có nội dung, hết sức tránh spam. Tất cả mọi yêu cầu đó em làm được chứ?

hungcun94

Member
Ui.tửơng gì? Vấn đề hóng hớt cứ để em. Mà cả nhà mình có ai biết chát ola không.??? Em sẽ cố gắng làm
CLB của tỉnh nhà ngày càng lớn mạnh hơn. Em háo hức quá. Bao giờ mới lại được gặp các ace và các bé cún của mọi người.