• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline VIETPET BẮC NINH NGÀY 18-12-2011

em mua cún này ở đâu vậy. em chọn, hay ai chọn cho em.chắc em nuôi cún lần đầu phải không.hôm nào sinh hoạt mang lên cho vui nhé.
Cùn nhà em tiêm vaccin phòng 5 bệnh được 8 hôm rùi.vậy khi nào có thể tẩy giun đc ah và dùng loại thuốc nào hả A Đại.

Cùn nhà em tiêm vaccin phòng 5 bệnh được 8 hôm rùi.vậy khi nào có thể tẩy giun đc ah và dùng loại thuốc nào hả A Đại.
thường thì khi tách mẹ là tẩy giun được rồi.nếu cún chưa tẩy lần nào,thì khỏe mạnh em tẩy giun bình thường. theo định kỳ nhé. 6 tháng 1 lần

ông bạn Hiếu ơi cho e Bơ vận động nhiều vào.hay hôm nào đưa xuống tôi chơi với Bin và Milo đi.đảm bảo còn hơn chạy thể dục đấy :))

VuDinhHieu

Member
ông bạn Hiếu ơi cho e Bơ vận động nhiều vào.hay hôm nào đưa xuống tôi chơi với Bin và Milo đi.đảm bảo còn hơn chạy thể dục đấy :))
Ok.Hôm nào ấm tôi mang em Bơ xuống chơi cùng Bin và Milo.Gần tết bận nhiều việc quá trả cả có thời gian cho Bơ tập thể hình nữa.hehe

hungcun94

Member
Úi trời.Bơ kết hợp với Milô thì quá ổn rồi phải không anh Hiếu và anh tiến.hì hì.không chăm được để em chăm giúp.đảm bảo em Bơ của anh tròn nhu cái biza luôn.ngon phải biết đấy anh ạ.

thường thì khi tách mẹ là tẩy giun được rồi.nếu cún chưa tẩy lần nào,thì khỏe mạnh em tẩy giun bình thường. theo định kỳ nhé. 6 tháng 1 lần
ư
Thế phải dùng loại thuốc nào vậy,Bn chỗ nào bán hay ở thú y là có?

VuDinhHieu

Member
Úi trời.Bơ kết hợp với Milô thì quá ổn rồi phải không anh Hiếu và anh tiến.hì hì.không chăm được để em chăm giúp.đảm bảo em Bơ của anh tròn nhu cái biza luôn.ngon phải biết đấy anh ạ.
Chú em này tâm hồn ăn uống thế,động chút là ngon.Em Bơ của anh mà chú cứ nghĩ nó như bánh biza hả.=))=))=))

Ok.Hôm nào ấm tôi mang em Bơ xuống chơi cùng Bin và Milo.Gần tết bận nhiều việc quá trả cả có thời gian cho Bơ tập thể hình nữa.hehe
bạn ơi Bơ vẫn còn nhỏ nên cho vận động chút thôi,bạn mà ép e nó tập thể hình là không ổn đâu nhé.với lại e nó là cái nên dáng dấp không bằng mấy e đưc đc đâu.đừng ép quá mà tội cho e nó

VuDinhHieu

Member
bạn ơi Bơ vẫn còn nhỏ nên cho vận động chút thôi,bạn mà ép e nó tập thể hình là không ổn đâu nhé.với lại e nó là cái nên dáng dấp không bằng mấy e đưc đc đâu.đừng ép quá mà tội cho e nó
Ok men.Nhưng đâu phải đực mới tập thể hình được.cái vẫn tập như thường bạn à.Đừng tưởng nam như Lý Đức và Phạm Văn Mách mới chơi thể hình nhé bạn.Nữ Đinh Kim Loan,Mỹ Linh vẫn chơi thể hình như thường.hehe..

Natalia

Member
vậy ông vào với a e Pet Bắc Ninh đi cho CLB lớn mạnh hơn.hoho.thay mặt Pet BN cảm ơn ông nhé.
Ò...Hó... Ông anh phát ngôn quả này hơi bị chuẩn đây. Nhưng dạo này anh mất tích hơi bị lâu đấy nhé.

VuDinhHieu

Member
Up nhanh đến ngày clb yêu pet BN họp mặt tất niên nào anh em.

Anh em yêu pet Bắc Ninh mình là 1 gia đình, 1 gia đình là phải chơi hết mình

Này thì đầy này,lạnh quá.Lạnhthế này uống rượu lẩu, ngồi ngêu ngao hay biết mấy.Up cho Pet BN. Đỡ đi này AE BN ơi.=))

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Ò...Hó... Ông anh phát ngôn quả này hơi bị chuẩn đây. Nhưng dạo này anh mất tích hơi bị lâu đấy nhé.
có mai danh ẩn tích gì đâu.cuối năm nhiều viêc quá.mấy con cún hôm nay sao rồi e ơi!