• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline VIETPET BẮC NINH NGÀY 18-12-2011

longtroc

Member
Chẹp Chẹp nhìn 2 con đó vẫn phê thiệt. rượu ko thấy phê sao nhin pit thấy phê thế
thật không hả cu trung , anh nhìn chúng khi chúng ăn mãi mà không chán đấy mong sao em nó nhanh nhanh có hậu duệ để anh còn được giao lưu với chú nhiều hơn nữa :)):))

anh em VP Bắc Ninh nên trao đổi riêng tư những vấn đề tế nhị.
xin cảm ơn PHAM HUY HOÀNG. anh em nên trao đổi những cái chung của clb để clb ngày càng phát triển thì hơn, còn chuyện riêng tư tế nhị anh em nên gặp nhau trao đổi trực tiếp. chúc đoàn đại biểu của vp BĂC NINH đi dự FesTiVal mạnh khỏe vui vẻ và mang về nhiều hợp đồng mới.......................................................................................hi hi hi .Long nhớ chọn quần áo cho anh cu nhé.

hungcun94

Member
Các anh chị ơi.Clb mình có một anh đang là bác sĩ thú y ở trên dốc đặng phải không ạ.nếu phải thì ai có số điện thoại của anh ấy cho em xin nha.em cảm ơn ạ.

pittbull_tn

Member
xin cảm ơn PHAM HUY HOÀNG. anh em nên trao đổi những cái chung của clb để clb ngày càng phát triển thì hơn, còn chuyện riêng tư tế nhị anh em nên gặp nhau trao đổi trực tiếp. chúc đoàn đại biểu của vp BĂC NINH đi dự FesTiVal mạnh khỏe vui vẻ và mang về nhiều hợp đồng mới.......................................................................................hi hi hi .Long nhớ chọn quần áo cho anh cu nhé.
Há Há cẩn thận lại nhầm a cu là Ngọc Sơn thì chết =))

Các anh chị ơi.Clb mình có một anh đang là bác sĩ thú y ở trên dốc đặng phải không ạ.nếu phải thì ai có số điện thoại của anh ấy cho em xin nha.em cảm ơn ạ.
đã nói nhiều với chú rồi, không vếit bài kiểu này nữa nhé. nếu chó ốm thì mang đi bác sỹ, hỏi kiểu này, chưa trả lời được cho chú thì chó đã chết lâu rồi. trong clb vp BN không có ai là bs thú y cả.:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

VuDinhHieu

Member
Vì nó là con cái.sẽ phải có con để có hậu duệ nữa chữ ạ.anh đừng nghĩ làm vậy để em bán chác hay này lọ mà oan cho em.anh là trưởng hội thế anh có biết lắp một đôi chân giả cho cún thì phải mất bao nhiêu không ạ?
Ku Hưng vào làm loạn đấy hả.Chỉnh lại mình đi nhé,đừng để anh em nhắc nhở nhiều nữa.Thành nghiêm khắc vụ này nhé.

"Con không chê cha mẹ khó,
Chó không chê chủ nghèo"

hungcun94

Member
Nói thật em chả hiểu em đã nói gì sai.hay đã xúc phạm ai.anh hiếu ạ.em trả lời câu hỏi của anh thành thôi.chứ có nói gì đâu mà anh bảo em làm loạn.còn về những vấn đề về pet em không biết em mới hỏi các anh.còn không được thì thôi ạ.em xin tự nguyện ra khỏi clb để không làm ảnh hưởng tới cả một tập thể.và chúc clb mình phát triển mạnh mẽ.vững bền và đoàn kết.em luôn tôn trọng tất cả các anh chị.trong diễn đàn cũng như ngoài xã hội.chúc các anh chị năm mới đạt nhiều thành công mới.cho pet bắc ninh mình.

ở sân bóng vệ an có ông Dũng cũng chữa cho chó Hưng ah( a Thành chỉ anh đây) Còn trên Dốc đặng có Bsy Ngọc Sinh và Bác Sỹ Loan Thủ thôi em ah. Mang chó vào là đó là khỏi liền vì mấy ng này mát tay lắm.
Haizzzzzzzzzzzzzzzzz. Em thành thành xin lỗi ace dạo này Công việc cuối năm em bận quá . Vợ e thì đang nghén cứ cắn xé e suốt , nên k tham gia được nhiều hoạt động của hội mình. 8->8->8->. Làm sao để tốt cho cả 2 giờ???????????????????????????????. Cố gắng, cố gắng vậy. Hnay em làm 20/24h. Mai lại làm 8h chán quá ,haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

hungcun94

Member
Các anh chị không phải gọi điện để nói em nữa.em biết mình phải làm gì.em rất tôn trọng các anh.nên các anh hãy xem lại nhưng lời nói dành cho em,em đâu phải là chó mà sủa.em xin cún là xúc phạm người ta ạ.vậy em nhờ anh Thành chuyển lời xin lỗi của em đến anh tùng DIAMOND nhé.em xin rút khỏi clb để không làm ảnh hưởng tới tập thể.xin lỗi các anh chị.nếu em đã không phải.

VuDinhHieu

Member
Pet Bắc Ninh ngày đầu tiên đặt một viên gạch và Pet Bắc Ninh hiện tại.Suy và nghĩ lại.​

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

nguyenmaiphuquy

Active Member
Tập thể thì trước sau gì cũng có va chạm,mâu thuẫn (CLB chúng em trước cũng có :p) nhưng các anh hãy vì 1 đam mê chung mà bỏ qua những điều nhỏ nhặt để có 1 tập thể đoàn kết vững mạnh,có 1 sân chơi vui cho anh em sau mỗi tuần làm việc học tập,chúc các anh chị vui vẻ với CLB Vietpet Bắc Ninh.
Quý Đà Nẵng

Natalia

Member
Vấn đề này nói đến đây thôi xin phép mọi người đừng ai nhắc đến và nói thêm về vấn đề này nữa kẻo người ngoài nhìn vào người ta cười cho.

Mình ở Lim, cung moi nuoi rott.hnay den ngay tiem chung mui 5 bệnh.bạn nào biết ở BN có chỗ nào bán thuốc chỉ giúp với.SĐT 0986.386.955 cần trong ngày.
Cám nhiều!

Natalia

Member
Mình ở Lim, cung moi nuoi rott.hnay den ngay tiem chung mui 5 bệnh.bạn nào biết ở BN có chỗ nào bán thuốc chỉ giúp với.SĐT 0986.386.955 cần trong ngày.
Cám nhiều!
Lên sân bóng Vệ An hỏi thăm chú Dũng là có vacxin. Dưới chữ ký của mình có số ĐT liên lạc từ lần sau những vấn đề cấp bách như thế này mình nghĩ bạn nên alo trực tiếp thì hay hơn, mất có mấy nghìn thôi mà.

chúc Thành cùng gia đình mạnh khỏe. giáng sinh an lành. chúc em những lời chúc tốt lành nhất ..............................................................:-h:-h

anh Đại thế này k được nhé. đã chúc phải chúc toàn bộ anh chị em trong CLB chứ . k xé lẻ thế được . ....................................................>:p>:p>:p>:p

anh Đại thế này k được nhé. đã chúc phải chúc toàn bộ anh chị em trong CLB chứ . k xé lẻ thế được . ....................................................>:p>:p>:p>:p
hi hi vì nhà Thành theo đạo thiên chúa giáo mà em :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

Natalia

Member
chúc Thành cùng gia đình mạnh khỏe. giáng sinh an lành. chúc em những lời chúc tốt lành nhất ..............................................................:-h:-h
Cảm ơn anh Đại rất nhiều, em thực sự rất cảm động. Một mùa giáng sinh nữa lại về em cũng chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe, bình an và có 1 mùa giáng sinh an lành, ấm áp tình người. Giáng sinh bây giờ không còn là của riêng ai vì vậy tôi cũng xin chúc toàn thể anh chị em CLB chúng ta luôn mạnh khỏe, đoàn kết và ngập tràn hồng ân Thiên Chúa. Hẹn gặp tất cả anh chị em tại bữa tiệc tất niên cuối năm của CLB.

MERRY CHRISTMAS

VuDinhHieu

Member
Nhìn toét cả mắt không thấy em pet nào của nhà mình ở festival vậy.x-(x-(x-(x-(x-(
"Con không chê cha mẹ khó,
Chó không chê chủ nghèo"

VuDinhHieu

Member
Nghĩ lại thấy thương cho em lợn của anh Trọc.=))=))=))=))

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........