• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh offline tất niên chia tay năm 2010 của anh em vietpet Quảng Ninh..^^

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
BÁc nào dạy em post ảnh với em chụp được mấy cái hi
Mời bạn vô đây tìm hiểu nghe!http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=3340

to a Phong: a ơi a Hùng send ảnh cho e rồi bảo e post đó chứ e ko có tội tình j đâu. Mà ae QN mình chân thật mà a có j thj up đấy hjhjhjh

Cuối năm nên anh cũng là hơn bận một tí nên chỉ vào xem, đọc thôi cũng chưa có gửi hình được, cả nhà thông cảm nha mà cuối năm roài bánh chưng LINH càng kỹ càng rền mâm cứ gọi là càng khoái các bác nhỉ !

lian123

Member
Lời đầu xin chúc toàn thể anh em VPQN sức khỏe hạnh phúc và thành đạt. Vậy là đã khá lâu mình mới lại xuất hiện trong 1 buổi off, rất vui khi gặp lại anh em, quen có, hơi quen có và lạ cũng có. Tuy nhiên tất cả đều chung 1 niềm đam mê nên mọi khoảng cách đều bị xóa bỏ. Tất niên rồi, hi vọng sang năm mới mình có thời gian đi off với anh chị em nhiều hơn và chúc cho VPQN ngày càng phát triển vững mạnh.

@ anh PhongHL: hôm trước mấy ông Trung Quốc hỏi anh là tại sao lại mang chó của nó sang Việt Nam nuôi à??

@ anh Lập: Hôm đấy không gặp tiếc quá, hôm nào gặp anh em mình :beer:beer:beer nhé

em xin lỗi cả nhà hôm ăn tết niên em không đi được vì hôm đó em đang ở mộc châu sơn la đi câu lạc bộ xe triton đi offloar ở vùng dân tộc về ,em về đến nhà mới biết là sống

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Báo cáo với Đây là quang cảnh sân off tất niên của Vietpet QN, chả biết to nhỏ rộng lớn thế nào mà mấy chú ngao tạng ra đến nơi cứ gọi là lôi người dắt sồng sộc làm em mòn mấy cái đế giầy (quả này bắt đền ông chủ khu C mới được) em nghe lỏm thấy bầy Ngao nói hình như họ đưa ta về nơi ta sinh ra thì phải.
các bác mèng mèng S = hai sân đá bóng.
Báo cáo các bác mèng mèng S gần bằng S của hai sân đá bóng.

Liếc con mắt bên trái dụi con mắt bên phải, quay một vòng tròn….chóng hết cả mặt!

Thank các anh đã up ảnh cho thằng em được mở mang tầm mắt. Yêu chó nhưng vẫn chưa có điều kiện :)

phamhuyhoang

Active Member
hình ảnh của cô chủ yêu cún:đưa em phú quốc đi xe taxi không lạnh em nó ^_^

em phú quốc này thường được vắt sữa tươi uống ^_^ sữa gì nhỉ?

phamhuyhoang

Active Member
đôi mắt nhìn xa xăm nhớ chốn xưa ^_^

ông phong mà tién lại thêm bước nữa thì tôi thịt ^_^

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Bãi OFF thế này thì quá đẹp các bác ạ, bãi này mà cho mấy em PIT ra tập trận thì quá lý tưởng luôn :p:p

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Hoàng ơi có ảnh của sát thủ Jery không anh Post lên đi, em rất ấn tượng với em nó ......hihihih......:D:D

phamhuyhoang

Active Member
@Tùng: sát thủ đó không phải thuộc sở hữu của anh nên anh không có hình em ạ ^_^ với lại nhà anh ấy nuôi 3 con hổ nên anh không dám vào đâu ^_^ vào là nó ních anh chết tươi luôn ^_^

_DucPham_

Vietpet sponsor
Em xin chúc cho phong trào của ACE Quảng Ninh ngày càng lớn mạnh, cho em hỏi ai là chủ nhân của em này mà đẹp quá vậy ???:D

phamhuyhoang

Active Member
^_^ @ Đức:em đó tên Miến !hiện đang đầu quân cho Khu C đó Đức ạ ^_^ cảm ơn lời nhận xét của em nha ^_^ em này đẹp khi được người chụp và người kích thích nó. ^_^ bình thường em nó hiền lắm em ạ ^_^

_DucPham_

Vietpet sponsor
^_^ @ Đức:em đó tên Miến !hiện đang đầu quân cho Khu C đó Đức ạ ^_^ cảm ơn lời nhận xét của em nha ^_^ em này đẹp khi được người chụp và người kích thích nó. ^_^ bình thường em nó hiền lắm em ạ ^_^
Hì hì, đẹp thế này thì xứng đáng đầu quân rồi :D,có phải em này a đã post ở bài "Ngao tạng lởm" không?? ak con Tam Sắc có phải là con cái không anh?? Em nhìn nó quen lắm không biết có phải mang trong SG ra không??

phamhuyhoang

Active Member
Tam sắc đó tên Chuột khoang là em đực em ạ ^_^ nó ở với anh hơn một năm rồi ^_^ em Ngao tạng đó chính là em ở topic Ngao tạng lởm đó em ạ ^_^