• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline sáng chủ nhật 16/12/2012

Bé Mun nhà e, rất muốn cho đi nhưng phải ở nhà vì vừa ốm dậy, đang chờ đến ngày tiêm phòng

Bé Kit

Bé Đô

Bé Oxi

Hotboy của buổi off, em Gấu

Hình ảnh cả lũ chơi đùa với nhau

Còn nữa nhưng e chưa up được, nó cứ báo lỗi, e xin được bổ sung sau :D
Còn bé lạp xưởng, nhưng cho phép e xin lỗi vì e chưa chụp được chú "chim mồi" này.

có 4 con thôi ạ ?? :D :D :D .......................................
uh vì clb bây giờ chỉ off vào sáng chủ nhật thôi, buổi tối thì k thuộc clb nữa rồi, và buổi tối mua đông rồi nên k tốt cho chó, mới buổi đầu nên chưa đông lắm.

lần sau có lịch thông báo cho em biết với
Sáng chủ nhật hàng tuần, địa điểm là ở lênin bạn nhớ, bây giờ đó là giờ off định kì của hội, buổi tối không thuộc quản lý của clb nữa rồi. khi đi nhớ mang theo dụng cụ để dọn vệ sinh cho cún.

pheupheu

Member
Sáng chủ nhật hàng tuần, địa điểm là ở lênin bạn nhớ, bây giờ đó là giờ off định kì của hội, buổi tối không thuộc quản lý của clb nữa rồi. khi đi nhớ mang theo dụng cụ để dọn vệ sinh cho cún.
công viên lênin hay là tượng đài hả mọi người

Ra buổi chiều mà mình ra buổi tối nên không gặp :) hịc nhìn thấy nâu đỏ là nhớ tới 1 ký ức buồn miên man :((
mình thích alas nâu đỏ nhưng k đủ đạn, lấy bé đen trắng, giờ phải cho bé đen trắng đi tìm nhà mới vì nhà mình k hợp nuôi chó đen đây :-< nuôi không chết thì ốm với bệnh :-<

Legion

Member
mình thích alas nâu đỏ nhưng k đủ đạn, lấy bé đen trắng, giờ phải cho bé đen trắng đi tìm nhà mới vì nhà mình k hợp nuôi chó đen đây :-< nuôi không chết thì ốm với bệnh :-<
:) Công chúa Pun nhà tớ đẹp long lanh trên Hồ Thành Công rồi :)) Thi thoảng Gấu ra là lại bị mất giá =.=

Tha Thứ

Member
:) Công chúa Pun nhà tớ đẹp long lanh trên Hồ Thành Công rồi :)) Thi thoảng Gấu ra là lại bị mất giá =.=
Mất giá là mất giá thế nào ạ Nam nữ chũng nó mỗi con fai đẹp 1 kiểu chứ ạ. ;))