• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline ngày 23/05/2010 và thông báo offline tại CV Thống Nhất

@a.chiến:hôm nay trời nóng quá anh ah, hy vọng chiều nay mát mát lên một tý không thì khổ thân bọn nó.

tình hình là hôm nay trời nóng thế, có vẻ không được đông như mấy lần trước, gửi ảnh lên cho bà con ngắm các em cái nhỉ.

Chiều lại bận ko cho Moy ra được :D hôm nay mà ra thì Moy có đồng môn nhỉ, em trắng kia là em nào đấy :X

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hôm qua nóng quá thế là nghĩ chả ai đi, nên cũng chả qua luôn. Tình hình tuần này còn nóng hơn trg hè này hic, ng còn ko chịu dc thì chắc mấy cún cũng khó chịu hơn.
Ảnh lần này nhòe quá >"<

Xin lỗi cả nhà nhé hôm qua mình có chuyện đột xuất nên không đi off được :( chán quá. Hẹn mọi người lần tới nhé.
Em Alaska mới của bạn nào mà đẹp thế :love struck:.

Không hiểu cái Topic CLB Husky, Alaska & Samoyed đâu rồi nhỉ :(. Các mod check dùm giúp hội H&A với :(. Bao tâm huyết của mọi người lại bị mất tích đâu không biết :(

Golden_pup

Member
Xin lỗi cả nhà nhé hôm qua mình có chuyện đột xuất nên không đi off được :( chán quá. Hẹn mọi người lần tới nhé.
Em Alaska mới của bạn nào mà đẹp thế :love struck:.

Em ko thấy topic hình ảnh offline ngày 4/7, thì ra là anh LuckyDogky ko đi off :) ..... Hôm qua trời có vẻ nắng, các em cún cũng có vẻ ít hơn ..... mong là 2 tuần tới trời mát để đông đủ hội :D

Em ko thấy topic hình ảnh offline ngày 4/7, thì ra là anh LuckyDogky ko đi off :) ..... Hôm qua trời có vẻ nắng, các em cún cũng có vẻ ít hơn ..... mong là 2 tuần tới trời mát để đông đủ hội :D
HÌ hì hôm đấy anh chuẩn bị hết rồi chỉ đợi đến giờ là lên đường thôi, ai ngờ phát sinh việc đột xuất không thể hoãn được nên đành phải hoãn đi off lại em ah tiếc quá :).

@december_09th: em Moy đấy của anh thắng(thao_nhi)
thông cảm máy cỏ chỉ chụp được như thế thôi, chất lượng vẫn xem đượ,hehe
@luckydogky: to mồm thế mà không đến được ah

@december_09th: em Moy đấy của anh thắng(thao_nhi)
thông cảm máy cỏ chỉ chụp được như thế thôi, chất lượng vẫn xem đượ,hehe
@luckydogky: to mồm thế mà không đến được ah
Ẹc gì mà nặng lời thế, đây là lần đầu tiên tôi vắng mặt đấy :thingking:, ai mà chả có lúc bận :straight face:

Ẹc gì mà nặng lời thế, đây là lần đầu tiên tôi vắng mặt đấy :thingking:, ai mà chả có lúc bận :straight face:
anh phê bình các hội viên đấy nhé, nhắn tin từng người mà được có vài mạng ra chơi

missky

em cũng muốn mang husky ra chơi lắm nhưng mà off đúng vào giờ em chưa đi làm về, trời lại nắng nóng nữa nên ngại đi :))