• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline ngày 23/05/2010 và thông báo offline tại CV Thống Nhất

Golden_pup

Member
Zin nhà em chơi với mấy em bé thì bắt nạt,chứ chơi với Buck nhà Long,toàn bị Buck nó ôm,vật,đè...kiểu lấy thịt đè người ý,nên tự nhiên sinh ra cái thói đanh đá ghê gớm.Chuyện,gái nhà lành mà anh.Em dạy cho nó vài đường pencak silat của em cho nó có cái tự vệ.Không chẳng may ra đường,lành quá,con nào thấy cũng lao vào sàm sỡ có mà chết.hehe
Zinzin với Buck sẽ thành đôi vợ chồng cún xì tin hiếu động và lúc nào cũng làm náo loạn Hội Husky & Alaskan :love struck::love struck::love struck: .... chả bù cho bạn Alask lúc nào cũng lầm lầm lỳ lỳ ( giống như chủ em ý :-":-" )

tung7888

Zinzin với Buck sẽ thành đôi vợ chồng cún xì tin hiếu động và lúc nào cũng làm náo loạn Hội Husky & Alaskan :love struck::love struck::love struck: .... chả bù cho bạn Alask lúc nào cũng lầm lầm lỳ lỳ ( giống như chủ em ý :-":-" )
=)) =)) =)) đá đểu hay quá =))

Công an phường đấy, tối nào ra bờ hồ cũng lòng vòng đi tuần xem "dân" có loạn ko, có là trị, nếu êm đềm thì nằm trên bãi cỏ theo dõi :))

kenvin234

Member
Hơ sao lại lỗi tại Buck,Zin ở nhà em nằm ôm cái bát vục mồm vào ăn mắt lấm la lấm lét không cho Buck ăn,còn Buck nó nhường không tranh nó chỉ.....ôm tí thôi mà ;))

Hình ảnh offline ngày 20/06/2010 tại CV Thống Nhất

Trải qua những ngày nắng nóng khủng khiếp lên tới 39 - 40 độ, đến chúng ta còn không chịu được nói gì đến những em cún được tạo hoá sinh ra để sống tại vùng đất băng giá Siberian của nước Nga và vùng lạnh giá Alaska của nước Mỹ. Thử hỏi với thời tiết như thế chúng ta có nên cho nhưng em cún đáng yêu ra đường hay không ?

Câu trả lời tất nhiên là không rồi :wave:

Nhưng lại một lần nữa tình yêu thương cún của chúng ta đã làm cảm động đến trời đất, lại một lần off nữa của chúng ta thời tiết đã rất mát mẻ và thuận lợi dù mới ngày hôm qua thôi nhiệt độ vẫn cao ngất ngưởng :D. Và dù bạn có là người duy tâm hay không duy tâm đi chăng nữa thì cũng không thể lý giải nổi tại sao lại có sự trùng hợp đến như vậy :D, điều có thể nói duy nhất ở đây là Trời thương ke ke :D.

Đây là một số hình ảnh mình chụp lại được mọi người xem tạm nhé :D

Vắng Đại bàng Alask Bun lên làm đại ca :D:

Đại ca đừng nhìn em thế em sợ mà :nailbitting:

Smith và quản giáo :D

Bun nhị ca đẹp trai :D

Buck cũng đang bon chen tranh chức đẹp trai của Bun

Còn đây là ku Bi và Ben nhà tớ :D

Em là dân ngoại đạo :D:

Bàn dân thiên hạ :D

Ai còn ảnh thì up lên nhé mọi người :)

Chúc mọi người vui vẻ :-bd

kenvin234

Member
Thanks anh nhiều,hình đẹp quá,em ấn tượng Bun lắm,lớn nhanh khủng khiếp đảm bảo sau này to hơn Alask ;))

Bác Kevin làm shop hay bị quá tay quá, nhìn đâm ra có khi ko được đẹp như tự nhiên ban đầu, bác có quả máy xịn thế em nghĩ chả cần shop nữa bác ạ, cứ để im thôi, cho anh em nhìn chó nó thật hơn ạ :D

tung7888

chậc, sao hôm đó lại đông người đi thế nhỉ... tiếc quá hôm đó em + thằng kentee121 bận nên không đi được... tiếc :(

Bác Kevin làm shop hay bị quá tay quá, nhìn đâm ra có khi ko được đẹp như tự nhiên ban đầu, bác có quả máy xịn thế em nghĩ chả cần shop nữa bác ạ, cứ để im thôi, cho anh em nhìn chó nó thật hơn ạ :D
Mình đâu có chỉnh sửa gì đâu, chẳng qua là ảnh hơi tối nên mình chỉnh cho sáng lên thôi mà :(. Dạo này đang WorldCup nên không khí diễn đàn có vẻ ỉu quá :).

mọi người trên này đi off đông vui quá . Em mà ở Hà Nội cũng cho Trắng nhà em đi.
Trắng là samoyd

Mùng 4-8 nha mọi người, em không có husky đem chó khác ra có được không hả mọi người
Chicken hả em :D 4/8 thì chỉ có off đêm thôi chứ hội H&A không off vào ngày thường em ah :)
Người không còn tham gia được huống gì có cún he he :D

mọi người trên này đi off đông vui quá . Em mà ở Hà Nội cũng cho Trắng nhà em đi.
Trắng là samoyd
Mình thấy ở HP off cũng đông vui lắm mà bạn :)

Thông báo offline ngày 04/07/2010 tại CV Thông Nhất

Dạo này đang WorldCup nên mọi hoạt động có vẻ trầm lắng quá :(.

Chủ nhật này cũng đúng là lúc hết vòng Tứ kết WC và cũng đến lúc hội H&A chúng ta sinh hoạt thường niên :D.

- Mình xin thông báo để mọi người nhớ và bớt chút thời gian tham gia sinh hoạt để phong trào đi lên chứ đừng đi xuống như thời gian vừa qua :(.
- Địa điểm sinh hoạt của chúng ta vẫn là tại:
*Trong cổng chính Công Viên Thống Nhất ( cổng chính nằm trên đường Trần Nhân Tông gần rạp xiếc Trung ương )
- Thời gian:
*Vào lúc 16h30 đến 17h ngày 04/07/2010

Kính mời toàn thể mọi người từ cũ tới mới, có cún cũng như không có cún tham gia sinh hoạt cùng hội cho thêm phần vui vẻ :love struck:. Mong mọi người tham gia đầy đủ và đúng giờ để buổi sinh hoạt được thành công tốt đẹp :D.

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đi lang thang trên mạng tìm mua chó thì dc biết vietpet chưa lâu, vì cũng ở xứ lạnh vùng nuôi nhiều husky , alaskan và samoyed nên dù chưa tìm mua được chó, cũng đang cân nhắc vì thời gian cho công việc cũng bận, nên đang xắp xếp, nhưng chắc chắc phải thực hiện tình yêu với giống chó này. Có lẽ ko có chó nhưng cứ đi bừa làm quen với mội người nhỉ ^^, sẽ có mặt. thanks chủ topic.

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đẹp quá ^^ nhưng mà hội viên ko dc đông lắm thì phải, có khi hum 4 tháng 7 này đi sẽ đông hơn