• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh " Offline " club H&A ... 8-}

kentee121

Member

|¯°·Ken_Tee·°¯|: mua the nay co di nua k anh
quangchienvu .: thôi
quangchienvu .: đang mưa to
quangchienvu .: chắc cho ở nhà e à
|¯°·Ken_Tee·°¯|: vang
|¯°·Ken_Tee·°¯|: mua di ban lam
|¯°·Ken_Tee·°¯|:
quangchienvu .: a thấy bảo đoạn trên đó lại bt
quangchienvu .: chỉ có chỗ nhà a mưa
quangchienvu .: nếu ko có gì nửa tiếng nữa a cho nó lên
|¯°·Ken_Tee·°¯|: vang

tưởng đại ca cho alask lên...nên ryl béo lên...lên đến nơi sững sờ.....em nó k có bạn chơi đành nghich thùng rác rồi ị 1 bãi....thế là giải tán...

binkynl

Member
tưởng đại ca cho alask lên...nên ryl béo lên...lên đến nơi sững sờ.....em nó k có bạn chơi đành nghich thùng rác rồi ị 1 bãi....thế là giải tán...
đọc câu này buồn cười quá :)) bạn thật nhiệt tình:-bd

lollipop™

Member
@ken : ryn đẹp trai hung hăng lên đến nơi lại 1 mình một giang sơn thế :))
@bin : đồng ý với bin câu này hay nhất bài :))

lollipop™

Member
ấy chết sr ken :D hơi nhầm tí hihi :D chuyển sang thành ryl xinh gái một mình một giang sơn vậy ;)

trời mưa mà, mà anh cũng nhắn tin cho 1 số người, không thấy hồi âm, chán, lần sau thì thôi, chẳng nhắn tin nữa, hội dạo này toàn người mới, chơi theo phong trào, không có kinh nghiệm lẫn điều kiện nuôi nên như thế off cũng không vui, ace không giao lưu nhiều, vì thế chỉ mang tính chất mang chó đến show 1 tý là đi về, như thế không vui

Thôi thì chuyện đã qua rồi... thôi xin anh em bõ qua cho ..... Moca thì còn rất bé.... nhưng mình thiết nghĩ tại sao chúng ta không lấy cơ hội offline này là cơ hội cho các cún tập thể dục, học hỏi.

Cụ thể là chúng ta chế ra cái xe kéo đơn giản cho các bé thực tập kéo xe, học hỏi tính bầy đàn, và cũng làm cho cơ hội giao lưu thú vị hơn, gắn bó hơn!

Đây chỉ mới là gợi ý....còn chi tiết thiết kế dây, khẩu hiệu như thế nào....thì chúng ta cùng tìm hiểu nhé...

binkynl

Member
trời mưa mà, mà anh cũng nhắn tin cho 1 số người, không thấy hồi âm, chán, lần sau thì thôi, chẳng nhắn tin nữa, hội dạo này toàn người mới, chơi theo phong trào, không có kinh nghiệm lẫn điều kiện nuôi nên như thế off cũng không vui, ace không giao lưu nhiều, vì thế chỉ mang tính chất mang chó đến show 1 tý là đi về, như thế không vui
^^ em cũng mới vào đi mấy hôm thấy off như thế không vui thật nếu là off thì cho cún đi giao lưu xong rồi mình tổ chức đi ăn uống thì mới là off chứ anh nhỉ :D

kenvin234

Member
Thôi thì chuyện đã qua rồi... thôi xin anh em bõ qua cho ..... Moca thì còn rất bé.... nhưng mình thiết nghĩ tại sao chúng ta không lấy cơ hội offline này là cơ hội cho các cún tập thể dục, học hỏi.

Cụ thể là chúng ta chế ra cái xe kéo đơn giản cho các bé thực tập kéo xe, học hỏi tính bầy đàn, và cũng làm cho cơ hội giao lưu thú vị hơn, gắn bó hơn!

Đây chỉ mới là gợi ý....còn chi tiết thiết kế dây, khẩu hiệu như thế nào....thì chúng ta cùng tìm hiểu nhé...
Em tán thành ý kiến này,không cho nó vận động đủ nó thừa nặng lượng phá phách lung tung lên cơn suốt ngày :worried:

K3vin69

Member
Mình đang định cho Bơ nhà mình kéo 1 cái lốp xe ( cỡ lốp xe như kiểu sapcy hay dylan ) đi 1 2 vòng buổi tối trên hồ vì dạo này lên bờ hồ thấy đông người quá,mà toàn người xem nên thấy chật chội và bí lắm,cún cũng chẳng có chỗ chơi nên muốn chuyển sang kết hợp thể dục cho cún luôn thay vì cứ ngồi 1 chỗ.

kentee121

Member
đề nghi tuần này bù tuần vừa rồi ko off...sau đó đề nghị anh chiến bố trí tăng 2 cho mọi ng giao lưu ... :">

kenvin234

Member
Hơ hơ tăng 2 thì chỗ nào người ta chứa nổi cái bọn này,có mà tan hoang quán của người ta ra ;)

đồng ý với ý kiến anh CHiến lask. Lâu rồi cũng chẳng gặp alask anh nhờ,ngay gần nhà mà chẳng bao giờ thấy anh dắt nó ra cả.Hôm nào dắt nó chạy sang đường vào công ty em chơi đi anh.:D