• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 31.07.2011

yoko1910

Member
Có ai biết thành viên áo hồng này không nhỉ?? :( hôm ấy quay ống kính sang định nháy vài kiểu mà bạn ấy cứ quay mặt đi :(
làm gì có áo hồng nào ông bạn ơi chỉ có em pug vs em saint bernard không biết em nào là " áo hồng của ông bạn đây" hehe.
Nếu không nhầm áo hồng mà ông bạn nhắc đến là người đi cùng cái bạn ôm con chó lai màu trắng đen nhỏ nhỏ đúng không nhỉ, nếu đúng thì bạn này hơi bị khó gần. Mình ra xin vài kiểu ảnh chụp chó vừa cầm máy lên đang chỉnh lens thấy ống kính chếch chếch về phía mình ( đang lấy net vs khung mà :( )cái bạn ấy phản pháo ngay cho câu: Chụp chó chứ chụp người đấy mà ... mà chụp lắm thế :|. Chán luôn.

làm gì có áo hồng nào ông bạn ơi chỉ có em pug vs em saint bernard không biết em nào là " áo hồng của ông bạn đây" hehe.
Nếu không nhầm áo hồng mà ông bạn nhắc đến là người đi cùng cái bạn ôm con chó lai màu trắng đen nhỏ nhỏ đúng không nhỉ, nếu đúng thì bạn này hơi bị khó gần. Mình ra xin vài kiểu ảnh chụp chó vừa cầm máy lên đang chỉnh lens thấy ống kính chếch chếch về phía mình ( đang lấy net vs khung mà :( )cái bạn ấy phản pháo ngay cho câu: Chụp chó chứ chụp người đấy mà ... mà chụp lắm thế :|. Chán luôn.
các chú kém quá...lần sau cứ để a xử lý vụ này cho......

bebe6383

Member
Vào xem hình một tí mà thấy mấy chú cứ tìm toàn tìm bóng hồng thế chẳng trách mà ảnh cứ up lặp lại hoài . Lần sau muốn tiếp cận em nào thì kêu chị cho mượn Beckham mà làm thân .Thằng Beck nhà chị được cái dễ gây tình cảm cho mấy cô bé ấy lắm hà hà :))

Vào xem hình một tí mà thấy mấy chú cứ tìm toàn tìm bóng hồng thế chẳng trách mà ảnh cứ up lặp lại hoài . Lần sau muốn tiếp cận em nào thì kêu chị cho mượn Beckham mà làm thân .Thằng Beck nhà chị được cái dễ gây tình cảm cho mấy cô bé ấy lắm hà hà :))
đc thế thì còn gì bằng...ae chưa vợ đâu...chuẩn bị tác chiến thôi...thank chị nhìu nhiug na!!!

yoko1910

Member
hải em!!!!post tiếp ảnh đi em ơi......a thấy chú chụp nhiều lắm mà
Em up hết rồi anh ạ :). Em chỉ chọn lọc 111 cái ảnh tàm tạm up lên thôi.
P/S: e đưa máy lên ngắm + tách nhiều cốt là để chộp được cái thần và cái dáng của tụi 4 chấn này. Và tay nghề chụp ảnh của e còn non nên phải chụp nhiều để nên tay :p

phu_kienan

Member
có mấy hôm ko lên đc diễn đàn, hôm nay lên mà thấy ku thăng nhà mình chém kinh thật, khả năng là nhân dịp quốc khánh 2-9 tới đây ace vp hp tổ chức cho chủ và cún đồ sơn 1 ngày e nói thế có đc ko các bác, mình đang sống ở thành phố biển mà, mới lại ra đó mình sẽ có nhiều tấm hình đẹp;)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
có mấy hôm ko lên đc diễn đàn, hôm nay lên mà thấy ku thăng nhà mình chém kinh thật, khả năng là nhân dịp quốc khánh 2-9 tới đây ace vp hp tổ chức cho chủ và cún đồ sơn 1 ngày e nói thế có đc ko các bác, mình đang sống ở thành phố biển mà, mới lại ra đó mình sẽ có nhiều tấm hình đẹp;)
Chú Thăng chú ấy đang sung, cứ kiểu này 2.9 anh lại phải tổ chức cho anh em FC VP HP ra ĐS họp đội hình FC VP HP thôi, căng quá :D

Chào ace Hải Phòng !!!
Mình ở HN, xem các ace off vui quá, nhưng hình như không thấy có chó Phú quốc vây??? lần off sau nếu được thì cho mình tham gia với nhé...Thắng : 01688707808. rất mong được làm quen với các ace

dangha_57

Member
Hay hay quá xem qua đoạn băng mình thấy câu lạc bộ Hải phòng có 1 sân chơi hết sức "Năm bờ goăn",quá tiện về giao thông , đep về cảnh quan và rộng rãi nữa chứ

kakapham

Member
Hay hay quá xem qua đoạn băng mình thấy câu lạc bộ Hải phòng có 1 sân chơi hết sức "Năm bờ goăn",quá tiện về giao thông , đep về cảnh quan và rộng rãi nữa chứ
Công nhận là chỗ off của Vietpep HP là number1 lun,đợt này các chủ chó ở nhà núp bão hay sao mà ít thế <:p<:p<:p<:p

Chào ace Hải Phòng !!!
Mình ở HN, xem các ace off vui quá, nhưng hình như không thấy có chó Phú quốc vây??? lần off sau nếu được thì cho mình tham gia với nhé...Thắng : 01688707808. rất mong được làm quen với các ace
cứ cuối tháng bác xuống HP chơi.ae HP sẽ đón tiếp bác nhiệt tình

cocker.fan

Active Member
Hờ hờ,đúng rồi đấy,tớ trích nhầm ảnh :))
các chú kém quá...lần sau cứ để a xử lý vụ này cho......
Thôi a ạ,đưa máy cho a đi chụp mà có được kiểu nào đâu mà cứ chém gió thôi :)) chắc chụp thì cũng đứng xa zoom vào=((
Lúc ấy tìm cô mãi mà không thấy đâu? Lần sau nhất định phải mượn cô Beck đi gây tình cảm mới được :x
Công nhận là chỗ off của Vietpep HP là number1 lun,đợt này các chủ chó ở nhà núp bão hay sao mà ít thế <:p<:p<:p<:p
Đâu,1 số chủ chó off riếng trong Space ấy chứ a ;;) ;;)