• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 25.09.2011

archledung

Member
Tiếp thật nhiều ảnh đi bác! Thật tiếc không thể tham gia được cùng anh em!

Boy Hai Phong86

Active Member
Lác đác nhìn thấy mấy em hàng khủng, không biết của ai vậy anh, có khi xin chữ ký để giao lưu thôi:)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Lác đác nhìn thấy mấy em hàng khủng, không biết của ai vậy anh, có khi xin chữ ký để giao lưu thôi:)
Em nó là Tài thầu Dohan 1 thời em thích đấy thôi, em nó hiện đang thuộc sở hữu của anh Khành T & T , cho Đại Hoàng về nhà anh nuôi cho :p:p

_DIAMOND_1984

Sr em, em vàng đỏ lửa là em Kaka anh quên mất, tài thầu có ảnh nhưng anh chưa kịp up :)):))

_DIAMOND_1984

Em đó bao nhiêu tháng rồi hả anh, xem sắp xếp giao lưu chút cho đỡ buồn hihi 8->
KAKA nó kém PIS 2 tháng em à, hình như cũng tầm 14 đến 15 tháng , em tính ghép giao lưu với con nào ???? Vụ này hay đấy vì chủ con Kaka hôm rồi ra off cũng nói là muốn cho test thử vì con Ka từ bé đến giờ chưa cho cắn bao giờ ko biết đòn nối thế nào

Boy Hai Phong86

Active Member
KAKA nó kém PIS 2 tháng em à, hình như cũng tầm 14 đến 15 tháng , em tính ghép giao lưu với con nào ???? Vụ này hay đấy vì chủ con Kaka hôm rồi ra off cũng nói là muốn cho test thử vì con Ka từ bé đến giờ chưa cho cắn bao giờ ko biết đòn nối thế nào
Con ka này là trước anh nuôi đấy hả, bảo là đẹp nhất hp cung trang lứa hả anh hihi hôm nào xem giao lưu tí hihi,;;)

_DIAMOND_1984

Con ka này là trước anh nuôi đấy hả, bảo là đẹp nhất hp cung trang lứa hả anh hihi hôm nào xem giao lưu tí hihi,;;)
Để off tháng sau anh đứng ra tổ chức giao lưu cho vui nhé, cho thêm phần sôi động OFF khi giao mùa.:)

_DIAMOND_1984

Anh em nào có ảnh Off thì cả nhà mình cùng nhau UP vào đây giúp mình nhé.