• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline chó Phú Quốc Hà Nội - Cafe Bách Thảo số 1 Hoàng Hoa Thám

Em Boo, sinh ngày trùng cửu 9-9-2009

Bắng nhắng đòi giao lưu với các bạn đực khác nhưng rất tiếc là không được phép :))

Em này cuả Bác Tuấn Anh mới bắt ở đảo về được 10 ngày, em ý 2 tuổi

Em này xoáy yên, cơ thể rắn chắc và đặc biệt có đôi mắt rất hoang, i like it :)):))

Em Lucky của kendyo, giới tính nữ, đốm luỡi, huyền đề 4 chân.

Lucky và Asin

Em đeo mặt nạ này của bác nào yêu cầu khai báo danh tính nhé

Chủ uống cafe, cún nhai đá rôm rốp :)):)):)):))

Em vện đẹp trai của bác Nguyễn Hà

Công chúa Tít Ti của son12368

ảnh đẹp quá!nhưng mà nếu chụp pro ty nữa thì hay hơn nhiểu, nhưng dù sao cũng cảm ơn saosinhthang3 nhe

em mải buôn quá nên quên nhiệm vụ chụp ảnh, anh em đã thống nhất cứ chủ nhật cuối cùng hàng tháng lại gặp nhau giao lưu ở Bách Thảo đấy

Blackbear

Member
@All: Tiếc quá, chủ nhật vừa rồi nhà em lại có việc bận nên không đến giao lưu với các bác được.

@son12368: em tyty nhà bác bây giờ phải bụng bầu to lắm rồi chứ nhỉ, sao vẫn eo ót thế???

nguyenducminh63

Active Member
Tiếc quá không tham dự được vì mình phải lên Công trình trên PT. Mong rằng chủ nhật cuối tháng tới sẽ có dịp giao lưu.

toysdog

Member
Trước quán có 2 em cơ nhưng cho 1 em đi rồi em Phú quốc xịn nhưng không có xoáy mẹ nó 48 Lãn Ông nhà bác Tuấn ... mẹ rất đẹp có huyền đề

Con Lợn Lòi

Active Member
Thêm một địa điểm mới à, trước đây ae Phú Quốc hay off ở 51 Hai Bà Trưng phải không nhỉ?:(

kendyo

Member
Tiếc quá không tham dự được vì mình phải lên Công trình trên PT. Mong rằng chủ nhật cuối tháng tới sẽ có dịp giao lưu.
Rất chào mừng bạn nếu Chủ Nhật cuối tháng này có thẻ tham gia cùng anh em ....Mọi người cùng giao lưu và cho các em PQ giao lưu..:D

matsacac

Tổ chức tốt đấy!

Nhưng quá nửa các ông tham gia sau khi khoe chó, hỏi vớ vẩn, tổ chức ộp-lai rồi về giao bán chó. Hehe

son12368

Member
@All: Tiếc quá, chủ nhật vừa rồi nhà em lại có việc bận nên không đến giao lưu với các bác được.

@son12368: em tyty nhà bác bây giờ phải bụng bầu to lắm rồi chứ nhỉ, sao vẫn eo ót thế???
bao giờ gần đẻ bụng nó mới to bạn ah mới đc 1 tháng mà!

to : anh hoài anh : là ty ty chứ ko phải tít ty bác ah

ty ty nhà em là nữ giới duy nhất:blusshing: đc thả tự do ve vãn mấy anh chàng nhìn các chàng bi kìm hãm đến tội nghiệp!
còn bé của kebdyo mới là nhi đồng thôi=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Tổ chức tốt đấy!

Nhưng quá nửa các ông tham gia sau khi khoe chó, hỏi vớ vẩn, tổ chức ộp-lai rồi về giao bán chó. Hehe
Vâng! cảm ơn ai đấy đã có lời khen tổ chức tốt. Và vẫn còn đấy những ông đứng hóng theo kiểu chó xem tát ao
Nói là offline thì hơi quá, vui lên thì hẹn hò mấy anh em cafe cafao bàn luận kinh nghiệm nuôi chó, chơi chó, kinh doanh chó và phối giống. Có những người yêu chó nhưng điều kiện không chó phép để nuôi, âu cũng là cái duyên. Xin lỗi nếu quá lời, không bán chó thì lấy chó đâu ra mà nuôi.

Ảnh đẹp lắm Sơn ơi, lần sau chú làm phó nháy!

vanthong196

Lần sau off cho em xin 1 vé nha ! nếu có off thì các bác báo cho em biết với , số điện thoại của em là : 0914140012 Em tên là Thông ạ ! rất vui khi được làm quen và giao lưu cùng với mọi người. còn đây là mấy chú chó nhà em, em xin ra mắt với mọi người đánh giá giúp hộ em ạ !
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=46809

son12368

Member
hoan nghênh hoan nghênh ,ngày chủ nhật cuối cùng của tháng ,cafe bách thảo hoàng hoa thám,bạn thông nha!

son12368

Member
còn bạn matsacac ạ xin lỗi nghe cái tên cũng biết bạn là người thế nào rồi!Con người lên nhìn vào mặt tích cực mà sống , kô có người tổ trức thì kêu diễn đàn nhạt nhẽo chém gió vớ vẩn ,mà có off thì bạn ý kiến này nọ , mình với kendyo hay anh hoài anh ở gần kô nói chi nhưng như anh Nguyễn hà anh Tuấn anh vất vả mang chó đi hang trục km rồi lồng chó bản bị bảo vệ kô cho vào mà vẫn cố gắng có mặt.Bên cạnh đó có nhưng bạn chưa tham gia đc rất luyến tiếc,đơn giản mình nghĩ nuôi chó là 1 phần niềm vui của cuộc sống ,ngoài vui ra không bán chó thì sao có tiền nuôi chó , người chưa có chó có thể có chó mình thích!Người chơi chó bán cho nhau thì dễ thì giá thành mềm mại chứ vào trại chó coi giá ra sao tất nhiên là cao hơn rồi , mà nếu quý nhau còn cho nhau đc đừng suy bụng tiểu nhân đo lòng quân tử như thế!

Hoài Anh, Sơn thôi em ơi, cãi vã làm gì với người ta, ít ra mình có chó đẹp mình còn có ý nhượng lại cho anh em là tốt rồi, nhiều ông nuôi chó đẹp chỉ để đấy, không cho lấy giống, không nhượng cho ai. Lần sau chắc anh chỉ dám đi người không đến vui với anh em, chứ chở chó xa ngại quá, đến nơi có khi lại bị đứng ngoài cửa :)). Chắc anh em không phản đối chứ, ít nữa mình sẽ tổ chức một cuộc off hoành tráng bên tư gia, hy vọng anh em yêu PQ ủng hộ.