• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh off VP HP 28/8/2011

Konica.dog

Member
Mà anh Khánh cho em hỏi, anh tham gia Vietpet đc mấy tháng rồi mà anh dùng từ lần này lại mất điểm với anh em ???? là sao, nhớ 1 điều chính xác là đây là lần đầu tiên có sự cố này chứ chưa bao giờ có lần thứ 2 mà anh dùng từ '' Lần này cũng ''
Mà em nói thật ai thì em không biết chứ anh anh nghĩ so với em thì anh có nhiều điểm không mà anh bảo em mất điểm với anh, cái kiểu nói chuyện của anh nói thật có lẽ em gọi anh bằng ông tối mới đúng, anh đừng nên nói chuyện kiểu đấy anh Khành à
Chán em thật, thế có phải một vài lần trước em hô hào anh em mang chó đi off còn em lại ra người không đúng không. Thế lần này thì sao? anh dùng từ "lại" là đúng quá rồi còn gì. Còn điểm anh nói là sự quý mến nhau trong cách sống cũng như cách nuôi dạy chó thôi em à. Chắc là anh em mình không hợp nhau rồi :-h:-h:-h:-h

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chán em thật, thế có phải một vài lần trước em hô hào anh em mang chó đi off còn em lại ra người không đúng không. Thế lần này thì sao? anh dùng từ "lại" là đúng quá rồi còn gì. Còn điểm anh nói là sự quý mến nhau trong cách sống cũng như cách nuôi dạy chó thôi em à. Chắc là anh em mình không hợp nhau rồi :-h:-h:-h:-h
Em còn công việc của em nữa chứ có điều kiện thì em đem ra mà không tiện thì em không mang chó ra, anh bây giờ con soi cái chuyện mang chó ra hay không nữa à, hôm qua em đi HD mệt như thế mọi người về hết em vẫn ra được dù hơi muộn như thế vẫn còn là mừng rồi đấy, còn cái vấn đề như anh nói là hợp hay không có quan trong gì đâu, con người ta vẫn có thể sống bằng mặt với nhau được cơ mà, chỉ có điều em ghét nhất cái kiểu trẻ con hay đi soi đi mói nhau mấy cái chuyện không ra đâu vào đâu thành ra nó buồn cười ra, em chán anh quá giờ lại còn soi nhau là chó ở nhà hay mang ra, chó nhà em nhỏ quá em không mang ra được thôi, Dogo thì đang thay lông không anh cũng chả phải bàn, đợt tới chắc chắn có nhiều có mang ra chơi với anh em rồi, anh cứ xem lại ảnh OFF ngày trước xem em có mang chó ra không nhé, anh người lớn anh dùng lời lẽ cho nó chuẩn vào, đừng để vài cái lời nói ko suy nghĩ anh em lại mất hay với nhau đi, em đang học cái tính '' Vĩ hòa di quí '' mà anh lại cứ soi cái kiểu trẻ con này xem ra buồn quá.

dừng câu chuyện ở đây đi 2 em nhé vui là chính đừng làm sứt mẻ vì một câu chữ làm gì khẩu hiệu chơi của chúng ta là kết nối đam mê đoàn kết mê đủ thứ thích đủ thứ

Mình ở HD lúc trước vì CLB HD chưa off & vì quá Đam Mê!Nên thường xuyên xuống OFF với AE HP nên cũng rút ra được rất nhiều kinh nghiệm...!Vậy mình cũng xin có đôi lời với tất cả AE HP,đã là CLB thì sẽ có rất nhiều thành viên,vậy cũng nhiều tính nết.Người mạnh cái này,người mạnh cái kia...Nên sẽ không ai hoàn thiện,vậy rất mong AE HP chín bỏ làm mười,chỉ lấy cái tốt không bới cái xấu.Mọi người ở trách nhiệm nào thì sẽ cố gắng làm tròn phần việc đó.Có gì không được đầy đủ AE khác chung tay hỗ trợ...Mọi việc chắc chắn TỐT ĐẸP!!!!!!!!!
Có đôi lời mạo muội,có gì không phải mong AE lượng thứ!!!Tất cả vì người AE HP & vì Đam Mê!
Xin Chúc vietpet HP ngày càng vững mạnh!Chúc tất cả AE HP sức khỏe & vui vẻ!!!

Konica.dog

Member
dừng câu chuyện ở đây đi 2 em nhé vui là chính đừng làm sứt mẻ vì một câu chữ làm gì khẩu hiệu chơi của chúng ta là kết nối đam mê đoàn kết mê đủ thứ thích đủ thứ
Báo cáo anh, em cũng hay trêu đùa anh em cho vui nhưng bao giờ cũng có chừng mực. Còn nếu anh em không thích em xin lỗi ngay. Nhưng ở đây ......:-??:-??:-?? mà em nó quá quan trọng hóa vấn đề chuyển 180 độ từ anh em sang ông tôi ngay nên em hơi buồn thôi. Bây giờ anh Cả đã lên tiếng, em xin nghe :(:(:(:(

_DIAMOND_1984

Báo cáo anh, em cũng hay trêu đùa anh em cho vui nhưng bao giờ cũng có chừng mực. Còn nếu anh em không thích em xin lỗi ngay. Nhưng ở đây ......:-??:-??:-?? mà em nó quá quan trọng hóa vấn đề chuyển 180 độ từ anh em sang ông tôi ngay nên em hơi buồn thôi. Bây giờ anh Cả đã lên tiếng, em xin nghe :(:(:(:(
Em thì chả bao giờ ông tôi với anh khi anh để em tôn trọng anh, giờ nhiều khi mấy cái chuyện ko đâu em cũng chả muốn nói, nhưng anh nên hiểu 1 điều rằng làm vài cái việc như em chả đc cái gì cả đâu, lợi lộc được cái gì, hay toàn ăn cơm nhà vác tù và hàm tổng, xây dựng sân chơi được 3 năm rồi chưa ai dám nói em theo cái ý như anh nói vì họ biết em đóng góp như nào , anh mới tham gia nhiều cái a ko biết anh nói cái kiểu đấy là e không thích, em nói với anh không nhầm thì đây ko phải lần đẩu tiên rồi, còn cái gì to tát đáng nói hẵng nói, vài cái chuyện trẻ con lèm bèm nói thật em chả để ý đâu.Xin hết cho vui nhà vui cửa.:)

vui hết mình chơi hết mình chỉ có anh em thôi không có cái tôi ở cuộc chơi mà chỉ có đam mê và đam mê ...................Hết

kakapham

Member
đề nghị admin ỏd mod xóa topic giúp cái.............thank
e có chụp được cái nào không up lên it ảnh đi,cả tháng mới có 1 buổi chán như con dán,ôi cái cuộc đời này a e mà toàn cắn nhau thui..................x-(x-(x-(x-(

Konica.dog

Member
e có chụp được cái nào không up lên it ảnh đi,cả tháng mới có 1 buổi chán như con dán,ôi cái cuộc đời này a e mà toàn cắn nhau thui..................x-(x-(x-(x-(
Thôi em à, "Bát đũa cũng có lúc xô" cái gì bỏ qua được thì bỏ qua đi. " Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ". Hy vọng sau này anh em sẽ sống với nhau tốt hơn :-*:-*:-*:-*:-*:-*

_DIAMOND_1984

Trong cuộc sống luôn có nhiều ngang trái, mỗi người mỗi vẻ, mỗi người 1 tính, có người tốt có người xấu, mong anh em cái gì cần nói nên nói, tất cả hãy nghĩ đến cái lớn, chứ những cái nhỏ nhen cũng chả nên nói làm gì lại sinh hiểu lầm nhiều chuyện lắm,hãy cùng nhau hướng tới những gì tốt đẹp nhất :x:x

Thôi em à, "Bát đũa cũng có lúc xô" cái gì bỏ qua được thì bỏ qua đi. " Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ". Hy vọng sau này anh em sẽ sống với nhau tốt hơn :-*:-*:-*:-*:-*:-*
k tranh luận k phải là ae đúng k các a.hi vọng mọi người k vì những điều này mà mấy ae mình mất đoàn kết