• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh of 17-07-2011

hoanghai82

Member
Em co nhan tin la se co gang nhung ma co qua thanh qua co.....chet ko kip tran troi...... den phut cuoi, mat ca buoi sang mabu di tim 7 vien ngoc rong moi cuu em song lai duoc nen moi nguoi thong cam :D
ơ zơi em này viết ko có vietkey đọc mãi mới dịch được:)):)):)):)):)):))

Xoáy_thái

Member
Buổi offline đông vui quá ,biết trước thì mình cũng cho Con Xoáy Thái nhà mình đi!

phu_kienan

Member
trà hn offline độc thấy các ace đa số toàn bitpull chúc ace hn ngày càng có giống cún phong phú hơn nữa để cho buổi off thêm xinh động hơn

Manh Cuong

Member
trà hn offline độc thấy các ace đa số toàn bitpull chúc ace hn ngày càng có giống cún phong phú hơn nữa để cho buổi off thêm xinh động hơn
Có nhiều giống khác lắm bạn ạ nhưng chưa up hết ảnh thôi !!! mà trong ảnh có con phốc còn gì :))

quanvoi

ông anh bế con bully lai phốc hình như là anh Lâm cua CHF thì phải hahaha...