• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh mới của Ốc Tiêu đây anh chị ạh:)

Thế là đã tròn một tháng từ lúc Ốc tiêu vè nhà chị rồi, Ốc tiêu vừa ngoan, vừa biết nghe lời..Iu Ốc tiêu lắm lắm..
Ốc tiêu và cô chủ nhỏ:):)

Ốc tiêu ngủ đây chi ơi..:):)

Chị em mình đi chơi nhé Ốc tiêu:):)

Còn đây là hình mí bé hảmste xinh iu-tình yêu của mình đây...Đây la baba-mama:):)
6 babies sinh ngay 23/7 đây anh chị ạh:):)

hehe chưa đi chơi đã ngủ rồi kìa, cún này đáng iu quá, bạn ơi bạn mua áo cho cún ở đâu vậy chỉ mình với vì mình ở kiên giang nên mình không biết chổ, cảm ơn bạn trước nhe

hihi.. chưa đi chơi mà đã ngủ gật rồi kìa cô chủ ơi. ốc tiêu của bạn đáng iu quá pé được mấy tháng và nặng bao nhiêu vậy bạn, ah bạn mua áo cho pé ở đâu vậy chỉ mình với vì mình ở kiên giang nên mình không biết

hehe chưa đi chơi đã ngủ rồi kìa, cún này đáng iu quá, bạn ơi bạn mua áo cho cún ở đâu vậy chỉ mình với vì mình ở kiên giang nên mình không biết chổ, cảm ơn bạn trước nhe

hihi.. chưa đi chơi mà đã ngủ gật rồi kìa cô chủ ơi. ốc tiêu của bạn đáng iu quá pé được mấy tháng và nặng bao nhiêu vậy bạn, ah bạn mua áo cho pé ở đâu vậy chỉ mình với vì mình ở kiên giang nên mình không biết
Hi, thank bạn nha..:)..Bé nhà mình được hơn 2 tháng rồi, cân nặng 750gram đó bạn..:):)..Khoái đi chơi lắm bạn ơi, nghe mình nói đi choei là ngòi im mặc áo liền à..Mình mua áo ở ABCPéthop.net đó bạn, bạn vào diễn đàn mua-bán sẽ thấy nick sanchi, bạn vào xem đẻ biết thêm chi tiết nha..:)..Quần áo ở đấy chỉ tầm từ 18k trở lên đó bạn, vừa túi tiền lại chất lương..:):):)

Thank bạn nhé..hihi..mình mua áo cho bé ở acbhóp.net đó bạn. Bạn có thể vào trang mua - bán, thấy nick sanchi, vào xem topic của anh ấy ssẽ thấy nhiều trang sức phụ kiện cho bé mà giá lại hợp lý nua:):)Bé nhà bạn là giống gi thế?? Bạn cũng úp lên chia sẻ với mọi người đi:):)

nh0kkUn

Member
Á, bạn nuôi bear, nhìn 2 bé nó đẹp quá hú hú, bé chihuahua cũng đẹp nữa. Tớ có 1 bé camp màu đen :))

Hihi, thank bạn nha..tớ cũng có một bé camp màu bông lan, là boy, bé bạn là boy hay girl?? phồi ban nhỉ???:-d:-d..Tớ cũng có 1 cặp panda 1 trắng tinh thuần chủng, một trắng tinh satin, be gỉl đang mang thai, bạn có định nuôi k mình đẻ lại rẻ cho bạn???:):)..Ít hôm nứa mình update hình mí babies mới sinh, bạn vào xem nhé:)

nh0kkUn

Member
:|, bé camp của tớ là boy, tớ cũng sắp nuôi 1 bé abino satin cái nè :p

cám ơn bạn nhe, mình vào ABCPet xem rồi vì trên đó chỉ có ít kiểu nên mình chỉ chọn được cho bé 2 cái, bé của mình cũng là chihuahua bé gần 9 tháng rồi.
Vì chưa mua áo mới nên mình tự may áo cho bé luôn hi.hi

cám ơn bạn nhe, mình vào ABCPet xem rồi vì trên đó chỉ có ít kiểu nên mình chỉ chọn được cho bé 2 cái, bé của mình cũng là chihuahua bé gần 9 tháng rồi.
Vì chưa mua áo mới nên mình tự may áo cho bé luôn hi.hi

Bé nhà bạn xinh quá, bạn tự may áo luôn à? Giỏi thế. À, mình cũng biết một bạn ở Cân Thơ, có may áo cho cún mèo theo yêu cầu đó, cũng xinh lắm, bạn cần thì mình gửi sđt hay nick chat cho bạn nha..:)

ừ, mình cũng vừa mới biết chổ ở cần thơ, chắc là chổ bạn nói. Mình tính mua 1 bé cún ở chổ đó nè, đợi tuần sau mình sẽ đi xem cún sẵn mua áo cho bé luôn

ừ, mình cũng vừa mới biết chổ ở cần thơ, chắc là chổ bạn nói. Mình tính mua 1 bé cún ở chổ đó nè, đợi tuần sau mình sẽ đi xem cún sẵn mua áo cho bé luôn
Hi, chỗ đó bạn cún nhật phải không bạn? Hay là chiwawa nữa vậy bạn?? Bé cún 5 mắt của bạn xinh qua'..hihi..

huynhhung

Member
có phải chổ bạn gì đó bán chó gấu, chó bắc kinh , chó nhât rùi chó ta tùm lum phải không bạn?

Hi, chỗ đó bạn cún nhật phải không bạn? Hay là chiwawa nữa vậy bạn?? Bé cún 5 mắt của bạn xinh qua'..hihi..
Hình như chổ đó không có chihuahua, chỉ có bắc kinh, bắc kinh lai và chó nhật mình thấy mấy bé bắc kinh lai bán 500k nhìn dễ thương lắm. mình cũng chưa đến đó lần nào nên định tuần sau đi xem thử, mình tính mua 1 e bắc kinh lai, vì bắc kinh thuần thì mình chưa đủ tiền. hix.

Hình như chổ đó không có chihuahua, chỉ có bắc kinh, bắc kinh lai và nhật thôi. Mình thấy mấy bé bắc kinh lai chổ đó bán 500k nhìn cũng dễ thương lắm. Mình cũng chưa đển chổ đó lần nào nên tính tuần sau đi xem mấy bé thử, nếu được thì mình mua 1 em bắc kinh lai (được rồi) vì bắc kinh thuần mình chưa đủ tiền. Hix

Mình không biết có chihuahua không nữa, chó gấu và chó ta tùm lum tmình cũng không thấy. Mình chỉ thấy rao chó bắc kinh, bắc kinh lai, chó nhật ... ( ... thì không biết nhe). Mình thấy mấy bé bắc kinh lai bán 500k nhìn cũng dễ thương lắm, nên mình tính tuần sau đi xem mấy bé thử, nếu được mình sẽ mua 1 bé bắc kinh lai (được rồi), vì bắc kinh thuần thì mình chưa đủ tiền

có phải chổ bạn gì đó bán chó gấu, chó bắc kinh , chó nhât rùi chó ta tùm lum phải không bạn?[/QUOTMình không rõ nữa bạn ơi, bạn đó vừa mới giao 3 cái áo đầm cho em mình, tối về mình xem như thế nào..2 cái mình đặt may theo mẫu, 1 cái la mua có sẵn đó..hihi..hi vong la xinh xắn..chỗ bạn đó không có nhiều mẫu vải lắm, nên muốn may giống y cũng khó á bạn..:):)..tren 123mua chỉ có mình bạn í nhận may đồ cho cún ah..:):)..

có phải chổ bạn gì đó bán chó gấu, chó bắc kinh , chó nhât rùi chó ta tùm lum phải không bạn?
Theo như bạn nói, thì chỗ đó giống của ban bando21 phải không?? Không phải bạn chỗ đó bạn ơi..hik

Bạn huynhhung ơi, bạn hỏi mình như vậy có gì không bạn? hay chổ bạn hỏi có vấn đề gì

Mình không biết có chihuahua không nữa, chó gấu và chó ta tùm lum tmình cũng không thấy. Mình chỉ thấy rao chó bắc kinh, bắc kinh lai, chó nhật ... ( ... thì không biết nhe). Mình thấy mấy bé bắc kinh lai bán 500k nhìn cũng dễ thương lắm, nên mình tính tuần sau đi xem mấy bé thử, nếu được mình sẽ mua 1 bé bắc kinh lai (được rồi), vì bắc kinh thuần thì mình chưa đủ tiền
Ừa, chỗ đó bán bắc kinh lai xinh lắm bạn ơi, hihi, bạn đó ở Cần Thơ có nhận ship lên sg nữa..bạn mua đi, co gì cho mình biết với nhé, mình cũng định mua, mà chờ ổn dịnh một tí đã..:)