• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh mình sưu tầm tặng ACE đam mê Pitbull

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác nào sưu tầm ảnh pitbull tiện thể post đóng góp thêm vào topic của mình cho phong phú nhé.Cảm ơn mọi người.

xoaykiem

Member
pitbull đẹp,không biết những em pitbull này ở vùng nào bên TQ bác DIAMON nhỉ?

_DIAMOND_1984

8888

pitbull đẹp,không biết những em pitbull này ở vùng nào bên TQ bác DIAMON nhỉ?
Mình cũng không rành về tiếng Trung mình chỉ xem và sưu tầm trên trang Bandog.cn thôi bạn ạ .Cảm ơn bạn đã quan tâm

toanxxxx

Member
mấy nhóc loại này cô hồn nhìn phê thật, ai mà đã xem 1 trận của mấy em loại này rồi thì chọi trâu hay gà chọi thì cũng quên hết luôn, nhìn hoành tráng và bi tráng lắm

_DIAMOND_1984

Gửi 1 ít hình ảnh ở chợ chó , và chợ CÁ QUẢNG CHÂU TRUNG QUỐC mà Cu em mình mới sang chơi tiện chụp hình về mình gủi cho mọi người cùng xem

andy_3v3

thấy nhiều người đi quảng châu xem chợ chó quá,cách đi có dễ không em đang muốn đi,ai rành tư vấn dùm em nhà,thanks!

andyaus155

Active Member

Quái sao Collie ở TQ toàn là màu Shaded Sable/white vậy nhỉ? Nhìn 10 con thì đến 9 con Collie có màu sẫm thế này.