• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh " Kỷ niệm 1 năm CLB GSD - Thái Bình"

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ngày 20-3-2011 AE trong CLB VietPet Hải Phòng và CLB GSD Miền Duyên Hải có chuyến đi về Thái Bình để chúc mừng " Lễ kỷ niệm 1 năm thành lập CLB GSD - Thái Bình", xin cám ơn CLB GSD Thái Bình về sự đón chu đáo, nồng hậu. AE trong đoàn xin gửi tới lời chúc sức khỏe và chúc CLB GSD Thái Bình ngày càng phát triển, vững mạnh !
Một số hình ảnh của buổi lễ :

_ Các tỉnh Hà Nội - HẢi Dương - Hưng Yên - Hải Phòng tặng hoa chúc mừng CLB

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ngày 20-3-2011 AE trong CLB VietPet Hải Phòng và CLB GSD Miền Duyên Hải có chuyến đi về Thái Bình để chúc mừng " Lễ kỷ niệm 1 năm thành lập CLB GSD - Thái Bình", xin cám ơn CLB GSD Thái Bình về sự đón chu đáo, nồng hậu. AE trong đoàn xin gửi tới lời chúc sức khỏe và chúc CLB GSD Thái Bình ngày càng phát triển, vững mạnh !

Tiếp ảnh đi em ơi, tiếc quá hôm qua anh bận việc gia đình nên không đi được :)

_DucPham_

Vietpet sponsor

http://cB4.upanh.com/20.290.27183873.ThL0/img1401.jpg[/IMG

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tiếp ảnh đi sao Post lâu thế, mãi chả thấy 2 đại diện của Vp HP nhà mình đâu cả :D:D

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Xin kính chúc CLB GSD- Thái Bình vững bước tiến xa hơn nữa![/B]( đợt này về quê ngoại Đông Hưng phải qua ngắm mấy GSD của các bác mới được)

viet-hong

Member
em có thể cho anh biết thêm chút thông tin về em này đc ko đức :-bd
cảm ơn bạn vè những hình ảnh đệp của lễ kỷ niệm và những tình cảm chân thành cao quý của tất cả mọi người đối với vietpet Thái Bình. Nhưng rôt ở thái bìnhcũng không hiếm lắm đâu vì hôm đó là lễ kỷ niệm của clb GSD nên các em rott phải ở nhà đó thôi:beer

_DucPham_

Vietpet sponsor
em có thể cho anh biết thêm chút thông tin về em này đc ko đức :-bd
Em chỉ biết em này thuộc sở hữu của anh Ảnh,mới được nhập ở Serbia về vài tháng,em nó khoảng 1 tuổi.

thaibinh

Member

Xin cảm ơn anh em Hải Phòng đã về dự vui cùng Họi những người yêu chó Thái Bình .Mong rằng sẽ có nhiều buổi giao lưu như thế này nữa cho thắm tình đoàn kết.Xin hẹn gặp lại các bạn voà một ngày gần nhất tại Hải Phòng

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác Hùng hình như thông tin gì về Rotweiler cũng biết hết hay sao ấy ^_^
Không phải vậy đâu em ơi, vì nhìn em nó thấy hao hao giống nên phỏng đoán vậy thôi, nếu như phỏng đoán không đúng thì em thông cảm nhé.