• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Husky & Alaska.

chicken

Member
em ko nhầm thì đây là ở công viên thất tinh và trước cổng huar neo đúng ko anh? em cũng đang học tại quế lâm

louis_uk

Lâu lâu ko vào đây chơi, tự nhiên thấy có điều lạ......thế nào có cái bác "trangphương" nào lấy đâu ra cái ảnh hôm mình đi họp off bên này gửi lên tự nhận là ảnh của mình...xã hội đảo điên chẳng biết đường nào mà lần :))..

louis_uk

em ko nhầm thì đây là ở công viên thất tinh và trước cổng huar neo đúng ko anh? em cũng đang học tại quế lâm
Thế thì em nhầm rồi em ah...đấy là 南京紫金山 chứ ko phải quế lâm đâu...:))

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
sao trên hình có 1 con husky mầu trắng nhỉ? con này là chó lai chứ làm gì có mầu trắng cho cả husky và alaskan

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Husky có màu trắng đấy ông bạn ơi ! ;)
ơ sao đọc thì làm gì có, mầu độc nhất của husky là mầu xám ghi mà, chứ trắng tinh làm gì có nhỉ? mà nếu có thật thì phải lặn lội đi TQ mua à?

Đẹp thật :D Nhìn được nhiều husky thích mắt thế .Khi nào rỗi rãi, có khi phải đi Lạng Sơn rồi sang cửa khẩu bên Trung Quốc ngắm chó thôi :D