• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

kingcloud

Member

kingcloud chụp nhiều hình đẹp lắm đã post trên facebook mà sao kông post tiếp nữa đi ?
Dạ cháu thấy các anh các chị up toàn anh đẹp lên bác ạ,vậy nên cháu chỉ up những bức đẹp nhất thui ạ.He he
Xin gửi anh có em tam sắc tuyệt đẹp anh của cún nhà anh.Gớm ai lại đe dọa thía bao giờ.He he

phamhuyhoang

Active Member
nhìn ảnh này thì mới thấy Taczan cắn đẹp thật đó ^_^ quân xanh cũng "bán chuyên nghiệp đấy chứ "

một lần được cắn nhau với nó em mồm mũi tranh nhau thở mất mấy tiếng ^_^ tuy mệt nhưng mà vui ,về nhà lúc ngủ mơ cũng thấy cảnh bị nó cắn ^_^ không được cầm máy ảnh nên giờ này chỉ biết mong đợi những tấm hình đẹp gửi lên để ngắm thôi^_^

Ảnh của cháu Bốp nhà mình đâu ý nhỉ?

Em mải kéo co với em nó quá nên chẳng để ý ai chụp nữa, bác nào có chụp xin cho xem mấy kiểu cho đỡ tủi thân với ạ:(:)(:)(:)(:)((
Cảm ơn các pác nhìu lứm:):):)